Hội những người dùng Elitebook: Nơi giao lưu học hỏi, chia sẻ kinh nghiệm sử dụng, hỏi đáp,thảo luận

laptopnew2201
24/10/2013 23:56Phản hồi: 932
932 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Có bác nào dug 8440 k ạ? Cho e ý kiến với ạ. E đag
daothaihuy
ĐẠI BÀNG
10 năm
Ah, mình check trong BIOS thì fingerprint đã enable rồi ! Mà sao vẫn k dùng được finger !😔
teppyrock
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Đào Thái Huy Bạn vào tool HP protect Tool cài đặt chưa?
ai có màn dream color cho 8730w không nhỉ
tcepro
ĐẠI BÀNG
10 năm
E đang muốn mua ELitebook 8540w ở HÀ NỘI.Các bác chỉ cho E nơi nào uy tín với chất lượng hậu mãi được với ạ!
tks các bác nhiều!!
có ai dùng hp 8730w cạc quadro fx3700 không . hướng dẫn em setting fx 3700 với
G.H.K
ĐẠI BÀNG
10 năm
em cũng mới sắm 8560w. bác này chia sẻ kinh nghiệm dùng pin cho em sao mà lâu nhất có thể nha. Tks các bác
@G.H.K Mình cũng đang sử dụng con 8560w, pin độ hơn 2 tiếng thôi, tùy setup màn hình độ sáng bao nhiêu và chạy chương trình gì nữa bạn ạ. Mình thì bỏ pin ra mà chỉ xài nguồn thôi, đi đâu mới vác thêm cục pin. Mà máy bác có nóng nhiều khi sử dụng ko? share fb có gì trao đổi kinh ngniệm. 😃
Các bác cho e hỏi cái.e đang dùng con hp 8560p khi chơi fifa3 thì nó lại bị giật liti rất nhức mắt.nhưng khi cắm nguồn vào thì chơi vẫn mượt.các bác giúp e với ạ.
yu93
ĐẠI BÀNG
10 năm
Mọi người biết ở đâu bán pin cũ (giá rẻ) cho 8470p không nhỉ? 😁 mua về cắm nguồn cho e nó, mà ở nhà e dạo này hay bị cúp điện đột ngột, sợ không có pin duy trì 1 vài phút thì die hết.
G.H.K
ĐẠI BÀNG
10 năm
pin mỗi máy chỉ có 1 viên thôi !!!
G.H.K
ĐẠI BÀNG
10 năm
nên bạn nên gắn cục pin của mình vào xài đi
birdcuccu
ĐẠI BÀNG
10 năm
Đang dùng Thinkpad T61, dự định cho em nó về hưu và đổi gió qua Elittebook. Có vấn đề xin hỏi các bác về vấn đề bảo hành bảo tỏi như sau:

Với máy hàng xách tay các bác thương gia đang bán đầy trên Voz, Tinhte... còn thời hạn bảo hành, nếu mua thì chả có giấy tờ của Hãng gì cả. Vậy nếu máy có sự cố phần cứng mà còn bảo hành toàn cầu thì ở Hà Nội bảo hành ra sao ??? Vì có tham khảo qua các diễn đàn, thấy bảo nếu không có giấy tờ chứng thực.... thì HP không bảo hành.

Vậy giá trị mua máy còn bảo hành của các thương gia thì coi như bỏ hả các bác. Trước bảo hành dòng Thinkpad toàn cầu, Lenovo VN chỉ cần check thông tin siries, part number.. là bảo hành theo linh kiện, miễn phí 100%. (em bảo hành rồi, thay bàn phím không mất 1 chi phí nào hết, kể cả tiền công abc...)

Vậy các bác giải thich qua cho em với. Đang muốn làm 1 em Elittbook dòng W mà hoang mang quá.
kojimatsu
ĐẠI BÀNG
10 năm
Có bác nào cài được bluetooth trên win 8.1pro cho con elitebook 2560p không? Hướng dẫn mình với. Thanks
Chào các bác, em đang dùng 8540w, phím chuột cảm ứng bên trái của máy bị gãy mất, bác nào biết chỗ có bán đồ thay thế chỉ em với ạ, thanks!
không có bác nào biết chỗ có linh kiện thay thế à ?
các bác cho em hỏi . em đang dùng hp 8730w giờ muốn lắp thêm cái ssd loại 120Gb thì nên chọn loại nào ạ . tiện các bác ai biết chỗ nào bán pin cho em nó ạ loại cũ rẻ tiền thôi ạ .
Các bác cho hỏi con 8730w có bluetooth không nhỉ? hàng xách tay ấy:mad:
@hoangtu89 có chứ, bạn cài driver vào mới sử dụng đc
@nguyen_hung_pro Mình không có driver bluetooth, bạn giúp mình với 🆒🆒🆒😃
Mấy bác cho e hỏi giữa con HP 8540W và 9470M nên chọn e nào ạ.
ricardotr
TÍCH CỰC
10 năm
Bây giờ Mua 8730w ở đâu uy tín các bác. Hàng cũ em cũng hơi run
Mình không biết, bạn tham khảo google xem 😁:rolleyes:
mattpro9x
ĐẠI BÀNG
10 năm
có bác nào chơi game trên con 8730w card Fx2700 ko nhỉ, có chơi đc max setting game Liên minh huyền thoại ko, e đang đinh mua con này 2nd 😁
@mattpro9x mình đang dùng 8730w đây, LMHT max setting ok! hơn cả ra Gcafe :p:p:p
đá fifaonline 3 hay pes3 thôi rồi. Nói chung ổn! Mỗi tội máy nặng nên xách đi đâu k tiện lắm!😕:mad:
mattpro9x
ĐẠI BÀNG
10 năm
@hoangtu89 E đa số để máy ở nhà nên thích con màn to này, thỉnh thoảng cũng mang về đc, hốt thôi nào 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019