Hội những người dùng Elitebook: Nơi giao lưu học hỏi, chia sẻ kinh nghiệm sử dụng, hỏi đáp,thảo luận

laptopnew2201
24/10/2013 23:56Phản hồi: 932
932 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

các bác cho em hỏi em dùng HP elitebook 840 g1 có card rời mà nóng quá các bác ạ, nóng bỏng máy luôn máy em có thay thế được card rời không ạ
MjssCary
ĐẠI BÀNG
5 năm
@huyhihihihihi tuỳ con, có con có con không, bác đi bảo dưỡng theo keo tản nhiệt đi nhé,
HCM bên em có nhận làm
093 1454 074
anhsang8888
ĐẠI BÀNG
5 năm
@huyhihihihihi thay keo tản nhiệt và mua đế tản nhiệt khi chơi game hay làm đồ hoạ nặng nha bạn. còn như mình mua đế tản nhiệt và tắt card rời luôn HIHI. card onboard đủ chơi mấy game online thiết lập thấp, chứ nóng rang cũng xót
baonld
ĐẠI BÀNG
5 năm
hình bị hư hết hay j rùi anh em ơi
2170P của em bị hỏng nút nguồn (cắm sạc vào thì đèn ở nút nguồn và đèn báo nguồn đều sáng) nhưng máy không lên, kéo nguồn thì không có tác dụng. Làm sao đây các bác ơi?
MjssCary
ĐẠI BÀNG
5 năm
@vjctorcharlje ra tiệm check mới phán đc bác.
HCm gần thì qua bên em
093 1454 074
Máy của em là HP Elitebook 8560P, em muốn bật máy ảo VT-x để chạy VMWare nhưng em bật trong BIOS rồi đến khi khởi động lại thì máy báo win lỗi, tắt tùy chọn VT-x tron BIOS thì khởi động bình thường
Các cao nhân cho em hỏi chút ạ.
Em đang dùng em folio 1040 G1. Khi mới cài Windows 10 thì vẫn sử dụng Bluetooth bình thường. Nhưng được 1 thời gian thì bị mất Bluetooth. Em vào setting để thêm thiết bị thì nó bảo phải bật mà em không rõ phải bật ở đâu. Trong Device Manager cũng không thấy hiện Driver nữa.
1.jpg 2.JPG 3.JPG
MjssCary
ĐẠI BÀNG
5 năm
@jue145 cài lại driver wifi 7260 đi bác
Con 840 G3 của mình lúc mua không có đèn bàn phím, giờ mình lắp têm được không các bác?
Seithrs
ĐẠI BÀNG
5 năm
@rockxrd Cái này bác phải tìm mấy bên chuyên độ laptop
dhphucs
CAO CẤP
5 năm
@rockxrd có thể bàn phím bị đứt cáp led hoặc đã thay bàn phím không đúng loại của nó. Thử thay bàn phím mới nha bác.
heokunkun
ĐẠI BÀNG
5 năm
@rockxrd 840 G3 có đen nhà bạn. Có khi bạn nhầm với 820 g3. Con 820 là không có đèn. Mình đang dùng
Vỏ máy Hp 9470m bị cũ tróc lớp mạ màu bạc, làm mới hay sơn lại ở đâu vậy các bạn?
chào các bác, tình hình là em mới mua con folio 9480m, em tổ hợp fn+f9 thì nó ghi em chưa cài hp software framework trong hệ thống. Các bác cho em hỏi link uy tín down cái trên ấy hoặc cách khắc phục được không ạ?
bác nào đã xài elitebook 840 G5 cho em xin ít review với ạ. Em đang nhắm mua nó cho công việc văn phòng và 1 ít pts, ko game gủng gì cả ạ.
@harry_89 Thế thì ho zbook 15 g5 đi bác

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019