Hội những người mua xe AIrblade 2013 với giá niêm yết

tuananh207
27/12/2012 6:45Phản hồi: 609
609 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Giá bị đẩy lên 2-3 triệu là bình thường vì tâm lý người Việt mà ra...
tuananh207
ĐẠI BÀNG
11 năm
Ở Hcm chưa ai mua được sao????
Kinh tế suy giảm hét giá cao vào rồi chả ai mua........Ủng hộ bác e cũng p chờ xuống giá mới xúc.Chả dại gì vì cảm xúc nhất thời mà rồi hối hận cả đời.Chờ thôi......
đề nghị tẩy chay các cửa hàng làm giá..... o_O
chỉ mua với giá đề xuất thôi. cao hơn để cho head nó ôm nó gặm luôn. tất cả mọi người nhất trí và đồng tình như vậy thì head nó không còn bắt giá lên nữa
thằng bạn làm trong Head HD vừa bảo hnay về đc có 2 em. bản TC 41.5tr, cao cấp 42,5tr. Máy chạy rất êm chứ ko gào thét nhé
chổ mình nó hét 45t bản thường, ko bít CC, DB giá sao nữa
tin mới nhận là HEAD đang đẩy con AB 2013 lên đến 45 củ :mad:
aikikai
ĐẠI BÀNG
11 năm
chỉ có vài người trên này đồng lòng thôi! còn số đông thì đang chen chúc nhau vào Head để "được" chém kìa.
bây giờ mún mua xe gần đúng giá niêm yết chỉ có Suzuki thôi. đang rất hài lòng với axelo, 1 chiếc xe đáng giá từng xu ( mượn ý của 1 bác trên này, ^^)
Chẳng ngu gì mà phải đưa đầu vào cổ cho tụi head nó cứa đầu . Hãy là người tiêu dùng thông minh. Thời buổi kinh tế khó khăn. Mình tẩy chay không phải giúp cho mình tiết kiệm tiền.Mà còn làm cho giá xe về đúng giá trị thực của nó. Nếu tụi nó cứ kéo dài ...mà không bán được . Thì tụi nó lấy giấy trả lương cho nhân viên hả ? Cùng làm thì chúng ta cùng chờ Nouvo6 ra để múc . Mình nghỉ Yamaha sẽ không để cho Honda nắm hết thị phần của mình với bản AB2013 này đâu ?
Giá chiều nay ở Sài Gòn lên 49t rồi các bác ơi...cho tụi Head ôm hàng luôn đi
1ove
ĐẠI BÀNG
11 năm
ra head thắng lợi ở Hn bản cao cấp đặc biệt có 41,5tr, có vài người mua rồi đấy. Trong Sài Gòn làm gì thế thì cho Head ăn s*** đi. Làm ăn chột giựt, bố láo.
BourneVN
ĐẠI BÀNG
11 năm
Tin mới cập nhật lúc 19h, bọn HEAD báo mình giá tình củm là 46tr. Mình cám ơn và nói chúng bán cho ai cần trước đi, mình thà nhịn một thời gian chứ không thể mang tiếng ngu : biết mà vẫn để chúng chém.
nếu là thành phố thì giá 40, 41, 42 cho từng phiên bản là hợp lý không có gì phải bàn cãi cả. vì giá đề xuất là 38,39,40 thì cộng thêm trước bạ, phí làm biển số nũa ( trước bạ thành phố là 5%, huyện là 2%) nếu là thành phố thì xe 40tr thì trước bạ đã mát 2tr rồi.
mình ở Quy nhon chiều nay ra head Trung Hùng nó bào giá là lần lược là 44,5-45,5 và 46,5. thấy có dựng 3 chiếc mà nó bảo là bán rồi chờ qua tết tây mới có hàng nữa.
kenbi0909
ĐẠI BÀNG
11 năm
sài gòn head nào giá tốt hú em bít nhé
mà nói thật là bác thớt mua Ex tới 60 củ thì phục bác thật
em nói bác đừng giận chứ là không biết bác có cuồng quá không mà 60 củ cũng đâm đầu vào để mua 😕
mới mua 39 củ bản tc chiều nay hề hề
kenbi0909
ĐẠI BÀNG
11 năm
@hoangbsl mua o đâu vậy bro
@kenbi0909 kuong ngân trên N lương Bằng. bản tiêu chuẩn
tuananh207
ĐẠI BÀNG
11 năm
@hoangbsl Khương Ngân ở HN hả bác, Minh mua ở HN rồi vận chuyển vô HCM được không
trang12a
ĐẠI BÀNG
11 năm
@tuananh207 được bác à ,có khi được ra vài triệu ấy chứ 😃😁
Vuhaanh
TÍCH CỰC
11 năm
Ủng hộ chủ thớt ...😁...
Mặc dù rất thích phiên bản mới này, nhưng nếu bị đẩy giá lên cao thì mình sẽ không mua, chờ qua tết Âm lịch rồi tính tiếp.
Đặt chỗ đã,hi vọng đợt này sức mua trung bình,HEAD hết làm giá. Bố mẹ cho tiền rồi mà vẫn đang cố gửi ngân hàng tiết kiệm đã 😁
chờ wa tết âm lịch rồi xin zậy, mới làm con ves 3v ùi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019