Hội Nouvo Tinhte.vn - Tổng hợp các vấn đề Nouvo

sakurases173
18/3/2012 2:20Phản hồi: 11.356
11.356 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

gia tốc ab nhanh lắm, ngang lx đấy, hơi nhỉnh hơn tí ti 😃
hôm qua e đi học nhìn thấy 2 em sx luôn ở đoạn nguyễn trãi qua ngã tư khuất duy tiến 1tí.1 em rc đỏ 1 e rc vàng.nhìn đẹp dã man.nhưng cuối năm nay e mới đc cưới e nó.hiz
luongnamhh
ĐẠI BÀNG
12 năm
longhau: anh mod ơi cho nó (quoc89) ra đảo ở với khỉ đi! spam kinh..chửi bậy kinh!
@luongnamhh thằng mà nhà 2Sh chắc 100 thằng đi nouvo có 1. đi nouvo lx bảo định mua fz, liberty mà kiểu không đẹp j đấy. wa box android thì bảo không đủ tiền mua optimus one nên mua galaxy mini:eek:. thằng kia cứ "núp váy đàn bà"" hoài thế
luongnamhh
ĐẠI BÀNG
12 năm
@quoc89 sao bạn biết có 1 nhỉ! à v thì thằng k đủ tiền mua đt..100 thằng đi cũng có 1! ;)
@luongnamhh kệ cka nó đi, bảo 701 nó còn tí sỉ diện thì ra đây nói chuyện. sủa sảng cho đã roi report núp váy đàn bà. đi nouvo đấy 😕
@quoc89 xin lỗi chú nông cạn quá nhé, có khối người không mua sh không phải vì không có tiền mà người ta chỉ không thích thôi nhá, xung quanh anh đầy nè. còn chiếc xe của chú mua được 2 chiếc nolx thì cũng đừng to mồm quá, nó cũng chỉ là muỗi thôi.
2 bạn này cãi nhau cái gì thế nhỉ :|

Có ai lên Xenon với AE cho em nó chưa 😁
hơ hơ...sao trong hội mà chém nhau thế nhỉ, các anti vui lòng đọc lại post 1 nhé

@ fanomu : bác tiên phong đê 😁
em can các bác....hjc hjc
luongnamhh
ĐẠI BÀNG
12 năm
thôi bác gây làm chi nữa! bỏ đi! bác kiu người taz sủa sảng..mà họ lại nc với bác chứ ai đâu mà! em khuyên bác câu này..CHỬI NGƯỜI KHÁC LÀ TỰ HẠ THẤP BẢN THÂN MÌNH..hj😃
@quoc89 bác đi hơi quá rùi bác ạ....
Đời lắm thằng buồn cười thế đấy. Cái xã hội đã chưa đủ phức tạp hay sao mà còn đè nhau như này cho thêm mệt!
@kiddylan1989 Thôi bác, ngày xưa thằng Tech nó cãi chày cãi cối nhưng nó còn bảo vệ cái chân lý của nó, nó không ăn nói vô văn hóa, vô giáo dục mà nói hơi quá thì dân người ta bảo mất dậy như nó! Bỏ qua đi bác!
@quoc89 ý tao là dòng xe mấy chục triệu cũng chả có gì là ghê gớm nên chú đừng có mạnh miệng thế. Còn anh thì không phải ở SG ở Mỹ Tho thôi, còn mày muốn biết có nhà quê hay không thì xuống đây mà chơi chạy có 70km thôi nhanh lắm, có cần chạy lại xem nhà anh buôn bán cái gì luôn không.
luongnamhh
ĐẠI BÀNG
12 năm
@quoc89 kaka! vì sự thật là v! sh là giàu ùi! huống chi nhà pro đó những 2 sh..1 nouvo..1 oto. và còn vài em nữa! mà hình như tớ k có câu nào nói bạn k có lx nhỉ!
thôi em xin các bác, topic này em đâu phải lập ra để chém nhau, còn bác quoc89 đừng đâm chọc đây nữa, mình sn88 hơn bác 1 tuổi thôi nhưng mình có tiệm đt, có sx, có ab, có sh (2005 thôi) và là của mình tất đấy, cần kiểm chứng k thì wa nhà mình 336 tô ngọc vân thủ đức nhé. Mình mua tất từ tiền kiếm đc = việc mua bán đấy, bác có ý kiến gì k, đừng tưởng mình cao sang mà đi nói người khác bác nhé, còn nếu nói như bác nhờ ông bà già thì em đã có ô tô chờ sẵn đây bác ạ.
@quoc89 thôi anh em nể mặt nhau bỏ wa cả đi cho nhà mình yên nào
Đừng bao giờ cãi nhau với những thằng ngu, vì chúng sẽ kéo bạn xuống trình độ ngang bằng chúng nó và dùng kinh nghiệm lâu năm để đánh bại bạn!
@quoc89 Nếu quả thực mấy anh MOD là không ban nick của thằng quoc89 đi thì những member chân chính khó mà có một forum cho xứng với cái tên Tinh Tế! Hết lời!
AIDS thì cũng có thuốc chữa rồi (mỗi tội hơi chát), ho lao, giang mai, hay HPV cũng chữa được. Nhưng làm thế nào để trị những thằng ngu!?:">
Diễn đàn mới nâng cấp chưa ban được, hẹn sẽ ban nick quoc89 ngay khi có thể nhé
@PHHiep Đấy, mấy anh MOD làm việc thế này có phải anh em gắn bó với Tinhte không! 😃
@quoc89 Không nên nổi cáu. Chức với tước gì ở đây. Người ta cũng là vì công việc giữ gìn sự trong sáng của diễn đàn thôi, nhất là Tinhte.
chửi nhau vui phết :rolleyes:
@quoc89 Đúng sai thế nào đã có MOD làm việc, không cần chúng ta phải thanh minh thanh nga. Tôi sai, tôi chịu ban, ông sai - lẽ dĩ nhiên bye bye! 😁
ashwin
ĐẠI BÀNG
12 năm
@quoc89 Siu nhân vũ trụ ?
@avalon701 hihi, mình đọc từ trang 1 đến cuối luôn và mình cũng hiểu chuyện mà, nhưng ý mình là thích kiểu 1 người ném đá và tất cả mọi người cho nó ăn gạch 😁 đọc coment cho nó có tính hấp dẫn 😕
fsoft nó là cái gì mà tôi phải quan tâm, haizzz
@PHHiep uh thì cũng đâu là j, mà bị thằng mod lớn nó lập nguyên cái theard nó chửi thi2 tự hiểu đi nha
@quoc89 Mày hay lắm đó con, mày đừng để tao gặp mày ở ngoài đó .
@quoc89 thằng này rảnh hok có j làm đi gây chuyện...
@gagalovegood Thôi bác, bị ban rồi mà!
Ko khoái Nouvo nên ko com bên mấy topic dạng này mà đọc bực quá ko chịu dc nên quất luôn
@placid Thôi mà bác, nó bị MOD PHHiep cho ra đảo rồi!
Sao ko để nó sống mấy ngày nữa nhỉ, để chửi cho sướng, tự dưng có thằng ngu 89 nào vô đây lượm gạch
mấy bác nghe tiếng kêu xè xè là do cái quạt giải nhiệt nước của nó đó

Gửi từ GT-I9100G của tôi bằng cách sử dụng Tinhte.vn
@trongmanh41 Ava bạn này ghê quá

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019