Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Hỏi phần mên repligo, pdf, chat cho BB 8820 và dòng khác

nqlong83
5/2/2009 14:56Phản hồi: 21
Ngày xưa tui xài Nokia có xài Repligo để xem văn bản, giờ không biết bên BB có phần mềm này cài vô để coi lại mấy file bên đth cũ không, nhờ anh em giúp với.
Cho hỏi thêm excel và word trên máy tính có cách nào đưa vô đth dùng không. Mình có 1 bảng tính trên window, giờ đưa vô BB nó không đọc ra đc. Nhờ anh em chỉ dẫn...
Tui đang dùng BB 8820 có yahoo go và YMtiny, nhưng thằng yahoo go không vô YM chat đc, còn YMtiny lại dùng mạng GPRS. Mình muốn dùng wifi cho chat YM mà không biết làm thế nào, mong các anh em tư vấn giúp cho.
Cám ơn anh em tinh tế nhiều :biggrin9gp:
21 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

sumboy
CAO CẤP
15 năm
Dùng Doctogo hoặc eoffice là 2 công cụ văn phòng tốt trên BB, giao diện Eoffice tương đối giống với bộ office của Pc. 2 cái đó đã được share cách dùng trên topic, bro pna vừa post Doctogo version mới nhất. Kèm cả *** rùi đó. Cách chuyển vào cũng có hướng dẫn trên 4r. Bạn chịu khó đọc trên 4r. Repligo dùng được trên BB but bạn phải mua license. Còn phần chat vs wifi thì bạn có thể dùng im+, jivetalk, và mundu. But đều phải mua license.
cám ơn bro nhé ^^ .Đang down thử dùng xem
:mad::mad::mad: i'm girl, call me is sis, not bro 😁:D:D
translate : :D :D tôi là con gái, gọi tôi là em hoặc chị , không phải con trai :D :D xin đừng trêu tớ :p
😕 Xin lỗi mình dốt tiếng anh lắm, nên đọc chẳng hiểu gì :D
@ndthuytrang chào e mik cũng đang dùng một chiếc bb 8820 nhưng không hiểu sao mik cài pdf to go mà không sử dụng được e co feill nao không gửi cho mik xin một cái . mik xin cảm ơn, đây la địa chỉ gmail:traiaode@gmail.com
không đc gọi là bro => đề nghị gọi là bác (theo nguyện vọng của sis ndthuytrang )
😁:D:D cứ tên tớ mà kêu :D:D:D tên đẹp thế ko kêu, chị oánh e à Dũng🆒🆒🆒🆒
Nhìn cái avatar thật sự là ko thể nào đoán nỗi là trai hay gái nữa (chụp hình kiểu gì mà chẳng nổi bật được khuôn mặt gì hết) 😕
Kêu đại bằng "bác" cho nó lịch sự!
Hình avartar kia chắc không phải là "người thật việc thật" đâu nhỉ. Nếu mà như trong hình thiệt thì chắc phải hẹn ra làm quen, xin số đth cái 😆
:mad::mad::mad: này nhá, thà ko có ava, chứ ko dùng ava người khác. Tớ chụp pic bằng dtdd hơi bị chuẩn đấy, không dùng phần mềm chỉnh sửa giả tạo nào đâu. Nhưng cái kiểu nói đó, don't meet.
Tự tin thế cơ ah :shocked7fl: Nhưng nói chung phải công nhận bạn chụp hình nghệ thuật hơi bị chuẩn đấy:rolleyes5cz: , và người trong hình nghệ thuật đó cũng rất dễ thương nếu đứng về góc độ nghệ thuật ( tui vẫn chưa tin bạn là người trong bức hình đó đâu nhá 😁 )
Bạn có thể giới thiệu cho anh em tinh tế biết biết hoàn cảnh ra đời bức hình đó, chụp bằng BB gì, ở đâu và... một vài thông tin của người trong ảnh được không :D. Thêm bạn bớt thù mà hehehe
😆 bạn tin hay không là việc của bạn, chẳng việc gì tớ cần bạn tin, nhưng trả lời vài câu cho đỡ théc méc . hình đó à :D:D:D valentine năm 2008 ;););) chụp ở nhà đứa bạn lúc tập trung chuẩn bị đi chơi :D:D:D tấm đó chụp bằng con BB8100 của thằng bạn, lúc đó vẫn chưa dùng BB, sau này nó qua bên đó mua gửi về tặng 1 con :D:D:D đến với BB nhờ ku bạn :D:D:D. Còn thông tin người trong ảnh, bạn bè tớ biết là tớ thì đủ, bạn ko biết hay ko biết cũng chẳng ảnh hưởng gì đến việc trái đất vẫn xoay, hơn nữa 4r là nơi thảo luận về BB và hitech, không phải về tấm ava đầy nghệ thuật của tớ 🆒🆒🆒 😃) tập trung vào chuyên môn, nói linh tinh báo mod banned nick :D:D:D
@ Dũng : hay chị mở dịch vụ chụp ảnh thuê bằng dế e nhỉ ;););)
Cài được Repligo rùi nhưng nó lại đòi code mới đau chứ, anh em hay chị em gì đó có ai có bản ***** không, ***** dùm cái. Máy của tui 8820, pin 247527e7, imei: 353763.01.709160.0 .Thanks
hê hê tự nhiên người ta đang hỏi phần mềm lại biến thành topic cãi nhau
Ko liên quan với các vấn đề trên, đi ngang qua comment chút 😁
ThuyTrang có cái mũi hơi to.
Ok , close thôi. Đi lạc đường quá xa rồi :rolleyes: Dù sao thì cũng đạt được mục đích... Hỏi lung tung thế nhưng có được câu trả lời là thành công 😁 . Chúc môi người vui vẻ cuối tuần nhé. Thân :biggrin9gp:

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019