Hỏi tại đây - Toàn tập về công nghệ Thực Tế Ảo trên Android: Game VR, Phim 3D, thủ thuật ...

Tai Cụp
13/1/2015 17:33Phản hồi: 1.051
1.051 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

httbbt
ĐẠI BÀNG
9 năm
có bác nào bán bản google cardboard 2.0 chưa ạ.giá bao nhiêu. em ở Hà Nam ạ.Bán ở miền nam thì em chịu nhá.
Tôi mới mua 1 con VR BOX mới nguyên tối 16/10/2015 tại dochoiit.com qua bạn Thịnh (0905512408, nếu cần các bạn gọi check với bạn ấy), bạn ấy có sửa lại khay đựng điện thoại để nó đựng được loại điện thoại Sony T2 của tôi. Kính này nhìn sáng nét hơn hẳn kính 3D Vr Glass mà bạn Thịnh check hàng cho tôi, đây là quà cho con trai nhưng rốt cuộc cont trai lại không thích, nên tôi thanh lý giá 450k cho nhanh, tôi ở Đà Nẵng, bạn nào muốn lấy thì liên lạc qua o9o35877oo (Thùy)

@DIep Thuy Bán chưa vậy chị?
Tôi mới mua 1 con VR BOX mới nguyên tối 16/10/2015 tại dochoit.com qua bạn Thịnh (0905512408, nếu cần các bạn gọi check với bạn ấy), bạn ấy có sửa lại khay đựng điện thoại để nó đựng được loại điện thoại Sony T2 của tôi. Kính này nhìn sáng nét hơn hẳn kính 3D Vr Glass mà bạn Thịnh check hàng cho tôi, đây là quà cho con trai nhưng rốt cuộc cont trai lại không thích, nên tôi thanh lý giá 450k cho nhanh, tôi ở Đà Nẵng, bạn nào muốn lấy thì liên lạc qua o9o35877oo (Thùy)

CTfuture
ĐẠI BÀNG
8 năm
máy mình android 5.0. ban đầu có cài mấy ứng dụng 3D VR chạy bình thường nhưng mình đã gỡ ra và giờ cài lại và thêm một số ứng dụng VR mới mở lên thì màn hình chia dôi không trùng nhau và bị lệch nhau khá nhiều không thể xem qua kính được, ứng dụng VR nào cũng bị như vậy. có cách nào khắc phục không mấy bác
Tai Cụp
TÍCH CỰC
8 năm
@CTfuture cho cái ảnh màn hình nào 😃
dangtu4444
TÍCH CỰC
8 năm
@CTfuture Em cũng y sì bác, e còn thay qr code trong app cardboard đủ các kiểu, vẫn k ăn thua,haiz. Mà chả có ai giúp dc,toaàn nói linh tinh thôi
Tai Cụp
TÍCH CỰC
8 năm
@dangtu4444 là do điện thoại bác thôi @@ , có thể do rom @@
CTfuture
ĐẠI BÀNG
8 năm
Đây bác
Tai Cụp
TÍCH CỰC
8 năm
@CTfuture cho luôn cái icon app bác xài @@ , bác thử chế độc sbs trên youtube nó như thế nào ?
CTfuture
ĐẠI BÀNG
8 năm
máy mình cài ứng dụng VR trên ggplay về bị lệch như thế này không xem được.
light85
ĐẠI BÀNG
8 năm
Có gì lạ đâu bạn? Phải đút máy vào kính mới xem dc chứ.
CTfuture
ĐẠI BÀNG
8 năm
@light85 Trong hình mình đăngg ấy bạn nhìn kĩ lại sẽ thấy . Hai bên màn hình không khớp khung hình với nhau. Bỏ vào kính k xem đuợc.
Long_Virus
ĐẠI BÀNG
8 năm
Các bạn cho mình hỏi , minhd dùng Note4
Mua con nào xài ok vậy các bác , mắc xíu cũng đc nhưng xài ôk nhé .... nhưng đừng mắc quá 1tr5 nha
Thanks ạ
ducloibg_93
ĐẠI BÀNG
8 năm
sao mìn dùng cái này xem 10p bị choáng nhỉ. test trên galaxy j docomo và super vr của bạn. mà ko có kính nào vừa máy lumia 1520 của e để test cả
@ducloibg_93 Con lumia 1520 của bác to bằng con zenfone 6 của e, fải sửa lại khay mới vừa đc bác ơi. Bác muốn mua e để lại mới dùng đc 1 hôm vợ ko cho dùng nữa này. Con Vr box 2 của e đảm bảo ăn đứt mấy con kể trên nhé ;)
ducloibg_93
ĐẠI BÀNG
8 năm
@lynksalem bạn ở đâu? mình chưa test trên con đó bao giờ.
@ducloibg_93 Tôi ở hà nội nhé.
@lynksalem Mình cũng xài zenfone 6, cũng thích vr box mà ko vừa cái đt, sửa khay thế nào vậy bác?
Em moi tau mot vr box fai noi la sieu tuyet voi day!!!
thuylinh2003
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Vht77hn xem phim 3d rỏ ko bạn mình cũng đang tính mua
ACE cho hỏi là kính có kết nối được với máy tính không ? VD: phát phim hay video có được không ? Em đang cần mua 1 chiếc giá khoảng dưới 1tr thì nên mua loại nào được. Tks all 😃
Rong Xanh
ĐẠI BÀNG
8 năm
Ơ HCM mua chỗ nào đc vậy các bac?
h2love4ever
ĐẠI BÀNG
8 năm
Vừa mua 1 cái vr box 2 của 1 bạn ở phương mai giá 590k, tay cầm blutooth 200k, chơi game thì đồ họa ok còn xem phim trên youtube không được tốt lắmmặc dù để chế độ 1080, chắc phải tải phim chuẩn về xem chắc mới ổn.
Có bác nào mua về thử chơi game PC bằng cái cái kính thực tế ảo này chưa, cho em biết cảm nghĩ với, đang tính mua về chiến game PC nè...
hynhyn
ĐẠI BÀNG
8 năm
http://docongnghe365.com/ct/chi-tiet/25/kinh-thuc-te-ao-vr-box-2-0-vr-box-2-0-co-tay-cam-gia-re-nhat.html

Em định mua hàng ở đây, có bác nào mua chưa ạ? Cho em ít review với
giaman
TÍCH CỰC
8 năm
@hynhyn có, mình bán đây, 550k , có hàng review cho bác coi luôn, nhưng đợt hàng này chưa về kịp, bác cứ qua coi thử cũng đươc, nếu thích thì khii nào hàng về mình alo bác
@giaman hàng về chưa bác ở Tp hcm hả cho em test phát
giaman
TÍCH CỰC
8 năm
@OKM123 Mình ko phải shop chuyên bán cái nagy, mình bán thứ khác, cái này mình mua về dùng thôi nên có sẵ ở nhà, bác cứ qua thử nhưng sau 5h và nên alo mình trc, nếu bác thấy thích thì mình đặt hàng cho bác, 1 tuần là có hàng, 550k, rẻ nhất luôn hehe
hoanglap90
ĐẠI BÀNG
8 năm
Dùng Storm mirror 2 có ổn ko các bác?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019