[Hỏi Tinh Tế] 80% số người dùng smartphone thực hiện tìm kiếm còn bạn?

cuhiep
29/11/2012 6:55Phản hồi: 133
133 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

em thì chủ yếu dùng SP để tìm kiếm thông tin cần khi không ở nhà hay tại nơi làm việc. Còn về nhà tất nhiên việc này đã có chiếc PC làm việc rồi 😃
Iphone 5 và N4 cái nào cũng tốt,fan 2 bên không nên xúc phạm nhau,quan trọng là mua mà mình biết cách sài đừng có chạy theo thị trường để rồi mua xong phải chạy vòng vòng hỏi cách sài máy là không được😃
Mình chỉ dùng điện thoại trong trường hợp không có máy tính bên cạnh, tìm bằng điện thoại không nhanh bằng máy tính và có nhiều hạn chế hơn
Mình cũng dùng đt để tìm kiếm nhanh, nhưng trên máy tính vẫn là chủ yếu 😃
Tìm xêc là chủ yếu
dạo này thấy tần suất của các bài [Hỏi] rất nhiều trên trang chủ, hình như tinhte đang có ý định thu thập dữ liệu thành viên ???

buffbh
ĐẠI BÀNG
11 năm
CŨng bình thường mà. tìm kiếm đủ thứ trên đủ các thiết bị luôn
Chỉ khi nào tranh luận bất chợt mới dùng điện thoại tìm kiếm thông tin cho luận điểm của mình.
Pidgeotto
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mình dùng mọi lúc nhưng ko phải là smartphone 😁
@Pidgeotto Đầy bí ẩn :D
Pidgeotto
ĐẠI BÀNG
11 năm
@nguyenlamngochai :-D
kutujop
ĐẠI BÀNG
11 năm
e thì lâu lắm ko sài máy tính trừ lúc lf report hay j đại loại thế mà đt khó thay thế nổi. Muốn lên đời thằng 4s lâu rùi mà chưa có đk nên đành ngậm ngùi sài tạm 4. có tiền là sẽ căn cơ giữa 4s và lumina 920 đây.
@kutujop Đập pgats lumia luôn, 4S chi nữa 🆒

Sent from my HTC One X using Tinhte.vn
@kutujop vot nókìa ios tuỳ biến chán
máy tính bất 10 tab hoạt động hết công suất còn chưa ăn thua chứ nói gì cái đt. chủ đề nhảm :rolleyes:
thadanguyen
ĐẠI BÀNG
11 năm
@ninhcongthanh Theo em thấy thì ko nhảm đâu bác ạ, với sự tiện lợi của sp hiện nay cùng việc suất hiện màn 5" của các hãng thì em thấy sp cũng ko ít bác dùng để tìm kiếm đâu.....em nói đúng ko các bác 😁
tiensro
ĐẠI BÀNG
11 năm
Hầu hết là PC vì mình thường làm việc và sử dụng PC thôi, smartphone là phương án 2
slbadguy
TÍCH CỰC
11 năm
Quan trọng là ai xài smart phone mới đánh vô, chứ tỉ lệ dùng smartphone tuy cao nhưng tỉ lệ vô forums thì toàn người trẻ tuổi + sv nữa chưa chắc ai cũng có smartphone đâu, còn máy tính thì 99.9% đều có rồi
Thường thì em dùng máy tinh nhưng cũng rất hay dùng điện thoại vì những lúc mình cần phải có thông tin ngay..! Ju
thường tìm kiếm trên máy tính nhiều hơn, không có máy tính thì mới viện trợ điện thoại
eagle_hvnh
ĐẠI BÀNG
11 năm
Công nhận chủ đề hỏi tương đối vớ vẩn.
Từ ngày dùng S3 mới tìm kiếm bằng phone. Dùng mấy con màn bé xíu tìm kiếm ngứa cả mắt.
toàn dùng máy tính 😁
Mình hầu như xem TV và sử dụng điện thoại hoặc máy tính bảng. Ít khi tìm kiếm trên điện thoại, bất đắc dĩ lắm mới làm như vậy 😁
i p
i prorn :eek:

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019