[Hỏi Tinh Tế] 90 triệu nên mua Honda Super Cub C125 hay SH 125 cc ABS?

su béo béo
11/2/2019 10:20Phản hồi: 392
392 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

barcadeisgn
ĐẠI BÀNG
5 năm
SUPER CUB 125 THÌ ĐẢM BẢO BẠN KHÁC BIỆT GIỮA ĐÁM ĐÔNG VÌ....BỊ KHEN XE ĐẸP VÀ HỎI GIÁ MUA BAO NHIÊU, Ở ĐÂU...XE CHẠY ÊM RU, XĂNG 60km/lít. SH MÁY KÊU TO, HAO XĂNG, ĐỤNG HÀNG QUÁ TRỜI NGOÀI ĐƯỜNG.. ĐANG CHẠY 2 EM NÀY.
giangkma
ĐẠI BÀNG
5 năm
@barcadeisgn Nhìn xe biết dân chơi con nhà giàu, còn sh chạy như vịt ngoài đường =))
Kal-el119
TÍCH CỰC
5 năm
Super cup là xe cho ai giàu thật giàu, giả vờ nghèo đi tán gái, bị gái khinh sau đó lộ mặt đại gia là chuẩn bài.
thagnv
TÍCH CỰC
5 năm
Có tiền đừng đứng chung với đám đông.
@thagnv Đúng, tôi chọn xe đạp. Mua 1 chiếc xe đạp cỡ 40 tr rồi đi. Xe máy tôi không thèm. Giờ bắt đầu thấy sức khỏe giảm sút rồi. Mẹ, sáng thấy tụi nó chạy xe đạp mà ham, 40 tr/ chiếc. Thêm đồ mang trên người nữa cỡ khoảng 50tr. Xe đạp đi, tụi nó có lác mắt không. Muốn độc phải vậy. Giờ mà Cup với SH.
@sword.cuttlefish Đừng có ngớ ngẩn nữa. Ở cái VN này mà đạp xe đi làm thì chỉ có dở người thôi. Thử ở SG, HN sáng đạp 3km thôi xem có há miệng ra, mồ hôi nhễ nhãi không. Người nhớp nháp vậy làm ăn gì được nữa.
@iAndroids Đi là đi sớm chứ đi trễ chi mà mệt.
Tùy nhu cầu.
Đang đj kua gái thì nên chọn Sh.
Có rồi hoặc có vk thì nên chọn cup.
Chưa có oto thì nghiêng về sh, còn có rồi thì cup cho tiện lợi.
Nhà nghèo nên mua Sh, giàu thì nên mua cup.
Đoan Phuong
ĐẠI BÀNG
5 năm
@khonggianbonchieu_dh SH là lựa chọn tốt nhất! Mình có con SH đã dùng 4 năm nay chả hỏng hóc gì cả. Vẫn bền ngon lành và hiện đại.
tosenzzz
ĐẠI BÀNG
5 năm
Vãi cả hỏi.
Nếu mình có 90 triệu đô thì mình sẽ mua cái Cub cho vừa lòng người hỏi, sau đó mình sẽ đi cái Mẹc mới mua.
Còn nếu chỉ có 90 triệu vnd thì đành chọn con SH thôi...
Haizzz...
Vo_manh
TÍCH CỰC
5 năm
Không mua hai thằng đó. Phí tiền
Vì sở thích khoe mẽ nên xin chọn Cả 2 😁
hoanganhhl
ĐẠI BÀNG
5 năm
2 năm trước mình cũng phân vân mấy loại xe như cụ chủ, sau mua sh 125i abs. Giờ nghĩ lại thấy hối hận vì không để dành chút nữa rồi vay mua em van hay mấy em hạng A . Cuối cùng thì xe máy nó cũng chỉ là cái xe máy
@hoanganhhl Phải vay mua ô tô thì e bác chăm nó khổ luôn ý
hoanganhhl
ĐẠI BÀNG
5 năm
@thephong280597 mình mua ô tô rồi, căn bản là nghĩ lại lúc đấy mà mua sớm thì vẫn hay hơn
bettyboy
ĐẠI BÀNG
5 năm
@hoanganhhl Giờ bác bán cũng được đấy thôi. SH bán không bị mất giá trị nhiều mà.
heeshun
TÍCH CỰC
5 năm
Nếu là em thì chọn Cub 😁
2 phân khúc khác nhau, thik hoài niệm thì cub, hiện đại trẻ trung thì SH
Nếu so chi tiết các linh kiện như đồ nhựa, đèn, phuộc này kia của 2 con thì cup nhập thái nhìn sắc xảo chất lượng hơn hẵn sh Việt.
Sh nhé, sang chảnh gái auto thích
Mình có chiếc sh150 cbs ai đổi cub với mình đi
Hoài cổ thì Super Cub, hiện đại thì Sh
Ko mua xe nào, SH đứng ko tới, CUB thì lạy thấy giá cao haha
Chiếc xe cụp kia ko đến gần nhìn kĩ thì cũng chẳng khác gì mấy con cup bình thường đâu. 90tr chẳng đem lại đc cái giá trị gì. Đi gần gần loanh nhà thì đc. Đi xa thì chịu rồi. Hoặc ai dư tiền thì mua về làm kiểng cũng đc
Sh đi dáng cho ngon
Chứ con cub kia hoài cổ chả ra hoài cổ mà hiện đại chả ra hiện đại
Popey
ĐẠI BÀNG
5 năm
Nhà có xe hơi hay sh, vespa rồi thì vote supercup, còn không thì SH thôi. 😃
Linlinchin
TÍCH CỰC
5 năm
Có tiền mua SH là bình thường, K có tiền đi mượn tiền mua cub cho nó khôn, ngông, độc, lạ.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019