[Hỏi Tinh Tế] Anh em có đồng bộ hình ảnh lên đám mây? Đang dùng dịch vụ đám mây nào?

zyzy1908
16/3/2018 6:58Phản hồi: 353
353 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

MrHải999
TÍCH CỰC
6 năm
Ghét nhất bọn thanh niên di dâu cung đội nón.Đi đám giỗ,cưới..gặp bọn này là mình k bao giờ ngồi chung.Thế mà bị sắp ngồi chung haoafim...
neoquang
ĐẠI BÀNG
6 năm
@MrHải999 Chả liên quan gì. Hihi
MrHải999
TÍCH CỰC
6 năm
@neoquang Hình bọn trộm đội noan đó
khitamdao
TÍCH CỰC
6 năm
icloud + google photo
Sauron
TÍCH CỰC
6 năm
Đang dùng Qnap 453a với 4x2TB @Raid5 backup mệt nghỉ
Em ài GG Photos. Ham đồ free. 😃 Do iCloud được có 6 gi bọ, dùng phát hết.
Cũng là lịch sử để lại, do ngày trước xài LG V10, thỉnh thoảng có đồng bộ, đến một ngày em ấy đột tử. Thì may quá, 25 GB ảnh đã trên Photos rồi. Mặc dù ảnh có hơi giảm chất lượng tí. Nhưng xét cho cùng, lưu lại để thấy mặt đc là tốt rồi, đâu cần phải thấy rõ lỗ chân lông. ^^
neoquang
ĐẠI BÀNG
6 năm
CÓ 19k/tháng. Em dùng icloud.
Cơ mac cũng xài box.net 50GB, mediafire 50G, chơi luôn thằng idrive tk của em đc 100G. Tha hồ lưu. Cơ mà để chế độ chỉ backup khi cắm xạc rồi bk bằng wifi cũng tiện. Đỡ tốn pin
Lê.M.Đức
ĐẠI BÀNG
6 năm
Gg drive và one drive
Máy em dạo gần đây kết nối wifi kém, không tự đồng bộ ảnh lên google photos, 3G sóng yếu. Em dùng Nokia 230 :p
qtgalaxy
TÍCH CỰC
6 năm
gg photos 3 hôm nay load chỉ đc vài 3 trang (màn hình) là khựng, không load tiếp đc, có ai bị vậy ko ?
tuanhqt
ĐẠI BÀNG
6 năm
oneDrive. Đang có 1T, oneD quá tuyệt
hieunhaque
TÍCH CỰC
6 năm
Mình không khắc khe chất lượng ảnh nhưng thấy GG Photo giảm chất lượng ảnh rất rõ. Cùng 1 ảnh chụp, tấm chép từ máy ra và tấm tải từ GG Photo về chênh nhau nhiều.
hntrhau
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Hiếu Tròn Google Photo có 2 lựa chọn upload hình ảnh/video đó bác. Bác chọn upload hình ảnh/video gốc, ko nén thì chất lượng sẽ không giảm, tuy nhiên dung lượng tối đa của lựa chọn upload kiểu này chỉ có 15GB thôi.

Bác muốn dùng Google Photo/Google Drive không giới hạn dung lượng thì Inbox https://www.facebook.com/mytien.bui.96 để em tặng bác tài khoản để sử dụng lâu dài, trải nghiệm đồng bộ thỏa thích không lo dung lượng bị đầy.
ngtient38
TÍCH CỰC
6 năm
Mega, 50gb cho nó xoã
Mình dùng 200G trên icould. Chia sẻ cho vk dùng thoải mÁi
hainhumai
ĐẠI BÀNG
6 năm
ợ. nhớ k nhầm là đã có series chuyên về việc này
Tommy KN
ĐẠI BÀNG
6 năm
Google photo (1 tài khoản không giới hạn dung lượng, 1 tài khoản để chế độ tải ảnh gốc), iCloud, DropBox
T1311™
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mega nha, 50gbs
dùng onedriver thôi. up auto.
99,69% số ảnh mình chụp chỉ để up lên fb và instagram cho vui, và với cái option lưu ko giới hạn của Google Photo là quá đủ rồi.
Che Duong
ĐẠI BÀNG
6 năm
mình đang xài onedrive trên dt
Gg phô tô. Nhanh lẹ
Hùng 037
ĐẠI BÀNG
6 năm
Google photo

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp