[Hỏi Tinh Tế] Anh em đã đổi SIM 4G chưa?

Nam Air
24/6/2016 3:5Phản hồi: 231
231 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

làm sao kt sim mình có xài đc 4G hay nếu chỗ mình chưa có mạng 4G???
@songlong6668 Trên thẻ sim của mobi có để chử 4G đó bác
pmlong
ĐẠI BÀNG
7 năm
4G viettel một huyện miền núi Quảng Uyên, Cao Bằng
yenmovn
ĐẠI BÀNG
7 năm
4G ở hà nội viettel
đang có nhu cầu mua sim 3 4G xài tết các bác có biết mau sim ở đâu ổn ko ạh, em ở thành phố cần mua loại viettel 7G 9G xài 3 tháng hoặc mobi 19G 3 tháng ấy em cảm ơn.
authien9x
ĐẠI BÀNG
7 năm
Nên đổi sớm nhé vì sau này đổi sẽ tính phí, hiện tại viettel đang free còn mạng khác thì ko biết, viettel mua phôi sim về tự chuyển dc luôn, khỏi mắc công chính chủ này kia
Thao tác trên bàn phím (trên sim chưa chuyển đổi) *098*4# OK rồi chọn 2 và làm theo hướng dẫn tiếp theo nhé!
dinken
ĐẠI BÀNG
7 năm
đổi từ sim thường sang 4g viettel thì sim có còn nghe gọi được không các bác
vietdung91
ĐẠI BÀNG
7 năm
Sao em đổi 4g mà speedtest thấy tốc độ ko thay đổi gì so vs dubfg 3g nhỉ. Em đã chuyển sang chọn LTE 😔
authien9x
ĐẠI BÀNG
7 năm
Vì vùng phủ sóng chưa có ở địa phương bạn sinh ssoongs
Tất nhien là nghe gọi vẫn bt bạn
Ad cập nhật lại thông tin cho anh em biết nhé, SIM 4G e thấy đổi khắp mọi nơi rồi. Quê vợ ở Ninh Bình đổi của Viettel ngon lành, phí 10.000đ sau đó được cộng và tài khoản khuyến mại luôn, sóng căng đét ạ
Đổi rồi, mà thấy k khác hơn 3G là mấy =.=, có bác nào giống e k? e sd 4G của mobifone đây :|
Mình đã đổi nói chung cũng khá dễ, cơ mà cũng đang chờ các gói cước xem giá cả thế nào
Đã đổi lên 4g tốn 10k và 5'tư vấn 5'chuyển gói Mimax sang 4g70. #5' lướt web mất 1%pin
Đã đổi lên 4g tốn 10k và 5'tư vấn 5'chuyển gói Mimax sang 4g70. #5' lướt web mất 1%pin. Tốc độ có vẻ ko ổn định so với 3g lúc nhanh lúc chậm, download nhanh hơn nhiều
ko rõ anh em xài ipad có từng bị bật chế độ LTE thì mạng chậm, tắt LTE thì mạng nhanh ? mà nếu tắt LTE thì nó chỉ là tốc độ 3G. ko lẽ các nhà mạng chỉ đang bốc thôi chứ thật sự chưa có 4G
ai sử dụng mạng mobiphone thì có thể tham khảo giá cước ưu dãi của 4G tốc độ cao siêu rể này
bit .ly/2DWaU2r

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019