[Hỏi Tinh Tế] Anh em đã nhận VinFast Klara chưa? Mời chia sẻ cảm nhận đầu tiên

su béo béo
30/11/2018 8:30Phản hồi: 356
356 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

disconect
ĐẠI BÀNG
5 năm
Âc quy đây ạ (Up hình từ điện thoại lên không được)
metronome
TÍCH CỰC
5 năm
Từ từ mà mua đừng bị dư luận lôi cuốn. Chạy chưa tới 1 năm bảo đảm rớt nửa giá.
minh anh@
ĐẠI BÀNG
5 năm
@metronome Chạy 5 năm là vứt luôn xe điện mà
minh anh@
ĐẠI BÀNG
5 năm
@metronome Xe điện thì đừng dại mua hàng việt, chất thì kém, giá thì cao
Không mua nên chưa nhận được :<
Muốn mua quá mà thấy toàn bàn ra, rồi mốt VF lên bản mới có hỗ trợ thu cũ đổi mới ko, vừa bảo vệ môi trường vừa hỗ trợ khách hàng.
@TACOMPUTER Bác mua đi bác, hết ưu đãi bác bán lại giá thấp hơn giá đề xuất của vinfast là có lời rồi
farcry2708
TÍCH CỰC
5 năm
vin cấp tiền cho 1 số bố chuyên đánh giá xe để hô lên tận mây. Xe này bán 15-20tr thì còn mua cho vợ đi chợ đi cafe. Bán giá trên trời thì mua mẹ chiếc Vision còn ngon gấp 10
@minh anh@ Tôi đã chạy thử và ko thể so xmem với klara đc. Có thể nó đắt nhưng chất lượng hơn hẳn xmen nhé. Từ tốc độ đến pin và độ an toàn. Còn về độ chống nước khỏi phải bàn nhé
@minieyes131 Xe điện nó có những cái gì bác nhỉ, có giống xe máy không bác.
man1606
TÍCH CỰC
5 năm
@hoàng tuấn việt Hài nhất là nhiều ông cứ lấy cái title quảng cáo "tính năng chống nước" ra lấp liếm bao biện nhỉ =)) lên website của Vinphet mà đọc xem hãng có khuyến cáo ko bh nếu xe ngập nc và nếu xe ngập nc một vài bộ phận có thể bị hỏng hóc hay ảnh hưởng ko =))
Đến Iphone quảng cáo tiêu chuẩn IP68 còn ko bh thì cái xe máy chả có tiêu chuẩn khỉ gì mà nói khơi khơi thế cho sang mồm.
Dân mình dễ bị dắt mũi thật.
minh anh@
ĐẠI BÀNG
5 năm
@man1606 Hàng việt thì gói mỳ tôm 3 ngìn cũng hô cao cấp, công nghệ nhật bản...xe điện thì lúc quảng cáo họ chuẩn bị sẵn cho cái xe được dán keo bao bọc để chống nước thôi chứ những cái đem ra bán thì khác gì xe tàu, xe vn khác vì nuoc vào họ có dám bảo hành đâu, kiểu làm ảo thuật ấy mà
cati99
ĐẠI BÀNG
5 năm
thấy trên mạng có nhiều đánh giá tích cực + chiến lược PR tốt, mời nhiều người nổi tiếng tới trong buổi ra mắt nên tạo tiếng vang.
minh anh@
ĐẠI BÀNG
5 năm
@cati99 Bphon không vang à ? Nhưng quan trọng là chất luong và gía bán thì kém mà lại đắt thì chả ai mua đâu
oxechip
TÍCH CỰC
5 năm
Đọc còm của bác mà cảm giác đã vô cùng , rất thích nói thẳng, nói thật, có sao nói vậy của bác
BBaoni
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mấy bài anh viết rất thích xem, đánh giá công tâm hơn hẵng. Trước nhờ xem bài a về cái máy tỉa lông mũi philips mà mua nó, không hối hận =)
DTK95
ĐẠI BÀNG
5 năm
Nếu có tiền mình sẽ mua, ủng hộ các bác mua xe vinfast nhé 😆
zodzeus
TÍCH CỰC
5 năm
@Inuyasha and Kogomy ủng hộ người nghèo làm gì bạn. nếu được mình sẽ ủng hộ các trung tâm giáo dục dành cho người nghèo.. tạo đk cho họ thoát nghèo. hoặc ủng hộ người giàu tạo công ăn việc làm cho người nghèo.
chứ ủng hộ người nghèo 10 người thì hết 5 người sẽ lãng phí khoản hỗ trợ.
vietxitin1
TÍCH CỰC
5 năm
@zodzeus Chuẩn, thích comment của bác này. E chỉ ủng hộ người nghèo khi họ không còn khả năng lao động. Nếu có em ủng hộ người giàu tạo công ăn việc làm cho người nghèo.
minh anh@
ĐẠI BÀNG
5 năm
@zodzeus Ủng hộ cho thằng giàu nó hút máu dân, cái xe đáng 15 tr, mua 30 tr để ủng hộ ?
zodzeus
TÍCH CỰC
5 năm
@minh anh@ tao chỉ nói ko ủng hộ người nghèo lười lao động chứ có nói ủng hộ nhà giàu hút máu à.... có ip hút máu đấy, ko ai chửi... cá nhân thấy cái xe đáng giá hơn 15tr của mày, cầm 15tr chưa chắc mua đc cái bicycle ngon nữa là
Bin điệu
ĐẠI BÀNG
5 năm
Xe như này mà giá ưu đãi 35tr ?
@Bin điệu Đọc cái giá hết ưu đãi tận 57tr thì chỉ muốn cười nhẹ bác ợ 😆
minh anh@
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Bin điệu Vâng bán 35 tr họ còn lỗ 40 % cơ đấy, đáng sợ hàng việt, giá trên sao hỏa
Thích cái khoá thông minh
minh anh@
ĐẠI BÀNG
5 năm
@MinhĐại1989 Ra tiện lắp cái khóa này 200 k
metronome
TÍCH CỰC
5 năm
mod này thấy có vẻ đàng hoàng 😔
hidarling
TÍCH CỰC
5 năm
Rất cảm ơn bác đã có tâm viết bài cho rất nhiều anh em đang quan tâm như mình. Đọc một rừng bài nâng bi nên lại cảm thấy hơi nghi ngờ nhờ có bác viết bài nên giờ không lăn tăn nữa chờ sản phẩm khác thôi. Hơi lo cho bác sẽ bị một vài thành phần đáp gạch 😃.
minh anh@
ĐẠI BÀNG
5 năm
@hidarling Thuốc đắng giã tật, sự thật mất lòng...nhưng cám ơn bài viết phần nào sự thật để nguoi tiêu dùng biết rõ về sản phẩm hơn.
Đọc cmt của anh Nam Air xong, vầy mà giá hết ưu đãi tận 57tr 😆 em chỉ b cười nhẹ các bác ợ.
@songoku_1206 Cứ hét thế thôi, chứ hết đợt "giảm giá" cũng không "trở về" giá đó đâu, lại "giảm" dài dài 😁
minh anh@
ĐẠI BÀNG
5 năm
@songoku_1206 Chất thì chỉ 20 nhưng phải hô 57 cho nó cao cấp,
@nịnastorm Hồi cấp ba em từng đi chiếc xe đạp điện của Asama 1 2 năm nên em hiểu đc cảm giác của Mod Nam 😆 tất nhiên con Klara này sẽ khác nhưng cái độ trễ, k nhạy của mấy chiếc xe điện em có thể hiểu đc. K bàn đến mấy chiếc xe hơi nhá :v
minh anh@
ĐẠI BÀNG
5 năm
@nịnastorm Nếu k tăng hoặc giảm thì hóa ra lừa nguoi tiêu dùng à
long_pn
TÍCH CỰC
5 năm
Chiếu nay ra VinMart hỏi chuyện mấy em bán xe, ko biết là nhân viên của ai. Mình quan tâm tính năng lội nước, em giới thiệu là lội được 0.5m và 30 phút. Mình thắc mắc sao lại 30 phút thì em bắt đầu nói lòng vòng, mình cũng khuyên là nếu nói 30 phút coi chừng ko thuyết phục được khách hàng 😃
anti-fan
TÍCH CỰC
5 năm
@dark_baron41 Ông này chơi ác lừa mọi người vào chỗ ngập chết máy hết.
dark_baron41
ĐẠI BÀNG
5 năm
@minh anh@ động cơ dẫn động trực tiếp không có nhiều linh kiện đi kèm như động cơ dẫn động gián tiếp của xe máy thường thì khả năng chống nước rất cao & không cần bảo dưỡng nhiều.
Pin với ắc quy có cao đâu bạn? nằm gần gầm xe (dưới cốp) thậm chí là còn thấp hơn bình xăng của 1 số xe có bình xăng phía trên như wave, vision,...
minh anh@
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Meomeo888 Gắn keo vào 2 cái nắp 2 bên ấy chỗ vặ mấy con vít ấy
Meomeo888
ĐẠI BÀNG
5 năm
@minh anh@ Bạn làm như dán keo vào rồi keo khô là nó vào nước dc ấy hả. Phán như thánh.
Haii Anh
ĐẠI BÀNG
5 năm
Đã đặt nhưng chưa có hàng giao
đi xe này bóp kèn nhiều
Muốn mua xe điện đi chợ, cafe thì mua con này của TQ này giá 19tr, xài động cơ của Bosch, công suất 1200w, momen xoắn 110Nm, tốc độ tối đa 45km/h. Pin LG 48v sạc đầy trong 6g. So với krala vẫn còn dư được khối tiền dùng vào việc khác
@shinichi_11_11 Mua xe đc khuyến mãi mẫu theo xe là bao ngon nha
@shinichi_11_11 19 triệu đấy là bán ra ở mình, và con buôn đã ăn ít nhất tầm 9 củ rồi.
dark_baron41
ĐẠI BÀNG
5 năm
@shinichi_11_11 vấn đề là con này quá xấu. So thế nào được với dáng xe máy

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019