[Hỏi tinh tế] Anh em đã từng đi du lịch một mình chưa?

zyzy1908
29/1/2018 3:23Phản hồi: 227
227 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Đi 1 mình có những cái hay riêng của nó. Cá nhân mình đã từng đi xe máy từ Vũng Tàu đến Đà Nẵng, trên đường đi gặp 1 cậu bạn. Cung đường ven biển này tuyệt đẹp luôn.
rnr
ĐẠI BÀNG
6 năm
Đi 1 mình cũng là 1 cách để refesh lại bản thân, tạm quên đi tỉ thứ trong 1 vài ngày, cũng hay.
LuuVanCM
ĐẠI BÀNG
6 năm
Chua bao gio vi khong co lua
nhanma154
ĐẠI BÀNG
6 năm
Đi một mình là một trải nghiệm thú vị nhưng mà tuyệt đối không đến những nơi buồn
Mindzi
TÍCH CỰC
6 năm
Tóm lại là Tết này có ai rủ mod đi du lịch ko nà ?! 😁
Lụi cụi, tự làm, tự cảm nhận, ... ban đầu lên đường vì nghĩ là đi khám phá, ko vướng bận nhưng khi đi rồi thì mới thấy đời nó ... buồn 😃
Trước khi đi thì mạnh mẽ lắm, sau khi đi thì chửi thế, m... nó, một mình hoài sao bây :D
leefongsh
ĐẠI BÀNG
6 năm
Tôi sáng nào cafe 1 mình ôm đt. 29 tuổi cmnr
leefongsh
ĐẠI BÀNG
6 năm
Cafe 1 mình thì có, du lịch 1 mình chuẩn bị
Mình thì đã đi Côn Đảo một mình, vác máy ảnh chụp khắp nơi. Rất thú vị.
Năm ngoái 1 mình trek Tà Năng - Phan Dũng 3 ngày 2 đêm,
max phê =))
haind.lmp111
ĐẠI BÀNG
6 năm
không bị bệnh tự kỉ nay bệnh gì cả 😁
nhưng vừa làm 1 chuyến EU 1 mình xong
cảm giác rất tuyệt \m/
gần đi rồi 😃
Toàn đi một mình đây 😁
bishamoon
TÍCH CỰC
6 năm
Mình thấy đi 1 mình cảm giác rất là chán và buồn ngủ! Mình thì thích đi tour mà có ae cùng đi, mỗi người 1 chiếc rong ruổi trên những cung đường, đi chung với ae không cần đông, chỉ cần vài người là đủ rồi.
Những người sợ cô đơn thj ngại đi một mình lắm, chắc đến nơi lại chụp đăng face tùm lum. Để cho bớt cô đơn :l
cnkpro
ĐẠI BÀNG
6 năm
e toàn đi 1 mình 😁 cả trong lẫn ngoài nước
từ khi có gấu thì đi vs gấu :D
Toàn đi 1 mình 😆
Vuvuive88
ĐẠI BÀNG
5 năm
Toàn đi 1 minh
Nữ thích du lịch một mình thường có nhiều nam tính, tự tin , có tính tự lập cao... họ không ngại khó khăn gian khổ , nguy hiểm, dễ thành công trong xã hội ...hay trong quân đội... chúc mừng các bạn nữ nhé...
🇲🇾 Khám phá những điều kỳ diệu của Sabah! 😍 Được thiên nhiên ưu đãi với một số địa điểm lặn tuyệt vời nhất trên thế giới, những khu rừng mưa nhiệt đới rộng lớn và cũng là quê hương của Núi Kinabalu, đỉnh núi cao nhất ở Đông Nam Á. Có rất nhiều việc phải làm ở Sabah, đặc biệt dành cho những du khách thích thiên nhiên Like Scuba Center - Sabah là https://www.melancong.com.my/tempat-menarik-di-kundasang-sabah/ rất được lòng du khách. Có lẽ bạn có thể nhận ra những cậu bé này là ai dù có kích thước khác nhau, Nếu bạn thường xuyên lặn ở Dreamer Island. Gần đây, họ đã trải qua Khóa đào tạo chuyên sâu và đáng kinh ngạc trong chương trình Divemaster, hướng dẫn ngắn gọn & lặn từ sáng đến tối, lên kế hoạch lặn & lặn theo kế hoạch. Sắp tới họ sẽ đăng ký định hướng dưới nước để gặp lặn đêm/tầm nhìn hạn chế, bạn có thể gặp họ vì sắp lặn vui vẻ ở đó. Hãy tham gia cùng tôi lặn vui vẻ vào cuối tuần này

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019