[Hỏi Tinh tế] Anh em mua iPad Wifi Only hay iPad có Cellular?

Mikeknowsme
14/12/2018 14:37Phản hồi: 250
250 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Nay cục phát wifi đầy mak rẻ nữa khỏi hao pin thì cần gi bản 4g
voocman2008
ĐẠI BÀNG
5 năm
Wifi only. Điện thoại làm cục phát 4G luôn.
@voocman2008 Hay. Tại sao không thế nhỉ. Hehehe
HEOGOLD
TÍCH CỰC
5 năm
WIFI dc rồi, rẻ hơn nhiều . ra ngoài thì lấy điện thoại phát WIFI là dc
DoubleZero
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mua wifi và đầu phát. Kinh tế hơn nhiều. Đó là lý do
IMG_0275.jpg Mình mới mua chiếc ipad pro 12.9 Cellular 1T.
Tùy từng công việc.
Nhưng giờ đi đâu cũng có wifi căng đét thì nên mua bản Wifi.
Mình dùng bản 3G mà hơn năm nay ko phải mua sim.
chickbonh
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mình xài 4G, đi đâu cũng nhao nhao pass wifi pass wifi chán
TTLover
TÍCH CỰC
5 năm
Laptop
hsthpt
TÍCH CỰC
5 năm
Mình chỉ cần wifi only thôi. Tiết kiệm. Khi nào cần game ngoài đường mà không wifi thì lấy đt phát internet đỡ 😆
Tuỳ theo nhu cầu có đeo mang ra ngoài ko.
Tuỳ theo nhu cầu của cá nhân sao cho hỗ trợ tốt cho việc làm or học hành.

Kết luận:
Mua về để làm kiểu sau đó xài chơi chán muốn bán đổi thì cứ mua sao cho bán lại đc giá cao.
Mua về để làm việc or học hành tới khi máy ko support tốt nữa thì mua bản nào thì tuỳ theo nhu cầu cá nhân.
Cuxincr
ĐẠI BÀNG
5 năm
Ipad thì wifi thôi, thường dùng coi phim hay xem các chương trình nên thường là những nơi có wifi. Còn đi giữ đường thì có mấy khi lấy ipad để làm gì đâu mà gấp quá thì phát tạm wifi từ đt thôi!
minhkhoac
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mình mua Ipad 4g nhưng chẳng bao giờ dùng thấy rất phí! Nên mua Ipad Wifi là đủ rồi mà tiết kiệm được một khoảng chi phí! Cafe, nhà hàng khách sạn ở nhà đi đâu cũng có wifi rồi!
Kjitran
ĐẠI BÀNG
5 năm
ipad wifi only la ok rồi...
Dante2510
ĐẠI BÀNG
5 năm
Ko dùng iPad
Thích mà có tiền thì cần gì phải hỏi. Cứ chơi tới bến. Mình cần cái gì ko cần cái gì mà ko biết thì thôi khỏi mua luôn. Nếu ko cần 4G thì ko mua còn cần thì mua. Nên kiếm đề tài hay hơn mà post cho chất. Số lượng ít nhưng chất lượng vẫn hơn. Ý kiến hơn bất nhơn tí nhưng thích hay không thì mặc kệ đi nha. Mua là mua cho mình xài chứ ko phải bạn bè xung quanh. Có tiền mà phải bắt chước tụi nó tiêu tiền thì .... Hehehehe
Ipad của mình có cả đôi nhưng không cắm sim, vì giờ ở đâu cũng có wifi free rồi. Khi nào bí quá thì dùng phone làm cục phát wifi.
minhtienbk
TÍCH CỰC
5 năm
Ko thèm mua ipad nữa, qua thời rồi
mua cái ipad only wifi + 1 cục phát xiaomi zmi, kẹt quá có thể dùng sạc luôn ipad , đấy là cho dân hay chơi game cầm mạng ổn định. chứ công việc bth hay xem phim thì đi đâu chả có wifi.
Dùng bản only wifi vì ipad ít mang ra ngoài chủ yếu ở nhà, cà phê hoặc cơ quan mà ba nơi đó thì đương nhiên có wifi rồi. Nếu khẩn cấp lắm cần dùng thì dùng điện thoại phát wifi cho ipad là được.
Mua cái cục phát lắp sim 2gb/ ngày dùng tất cả thiết bị. Hoặc nếu chỉ ở nhà thì khi cần thiết phát từ đt ra

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019