[Hỏi Tinh tế] Anh em thích tính năng nào của iPhone 7/7 Plus

cuhiep
11/10/2016 3:33Phản hồi: 1.043
[Hỏi Tinh tế] Anh em thích tính năng nào của iPhone 7/7 Plus
Kết quả bốc thăm:

Chúc mừng bạn @hqviet với thứ tự bình luận may mắn
#1009 đã trúng giải, bạn kiểm tra hộp thư diễn đàn xác nhận thông tin nhận giải nhé. Cảm ơn các bạn đã tham gia, hẹn gặp lại ở các game tiếp theo.

Video bốc thăm

Mời anh em chia sẻ những tính năng mà anh em thích trên iPhone 7 hoặc 7 Plus. Anh em có thể liệt kê tính năng mới hoàn toàn hoặc kể cả các tính năng đã từng có trước đây miễn sao nó có trên iPhone 7/7+ và mang lại trải nghiệm tốt hơn cho anh em. Khắc tên xin tặng một chiếc loa B&O A1 và một bộ sản phẩm da (miếng dán và bao da) cho anh em nào may mắn nhất.

Game:
Anh em share bài này lên Facebook, nhận xét về những điểm mà anh em thích trên iPhone 7/7 Plus trong chủ đề này. 11:59 ngày 18/10 mình sẽ bốc may mắn (random.org) theo số thứ tự bình luận trên Tinh tế. Ai may mắn sẽ là người trúng 1 món hàng dưới đây:
  • Loa B&O A1: loa di động mới ra mắt của hãng âm thanh nổi tiếng thế giới từ Đan Mạch.
  • Bao da SEN đôi: Chiếc bao da đựng được hai chiếc điện thoại và một số tiền của Khắc tên.
  • Miếng dán da chân đà điểu/cá sấu: miếng dán da cho iPhone 7/7 Plus hoặc cho bất cứ điện thoại nào trên đời từ Khắc tên.

Xem thêm về B&O A1: https://tinhte.vn/threads/tren-tay-loa-di-dong-b-o-beoplay-a1-dep-tuyet-voi-am-can-bang-bass-dang-chu-y.2606138/

Trên tay loa di động B&O BeoPlay A1: đẹp tuyệt vời, âm cân bằng, bass đáng chú ý

Nhỏ gọn, thiết kế rất đẹp, hoàn thiện liền lạc và cao cấp, trang bị USB-C, pin 24 tiếng, chất âm khá cân bằng, chi tiết tốt, âm lượng lớn hơn nhiều so với kích thước,... là một số điểm đáng chú ý của B&O Beoplay A1 - chiếc loa di động nhỏ nhất…
tinhte.vn

Xem thêm về bao da đôi SEN: https://khacten.com/san-pham/bao-hop-doi-dien-thoai-tu-5-tro-len/

Xem thêm thông tin về miếng dán da cho iPhone: https://khacten.com/san-pham/dan-da-iphone-7/

Quảng cáo

1.043 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Theo mình thì các tính năng như dưới đây mang lại trải nghiệm tốt cho iPhone mới. Thứ tự từ trên xuống dưới theo mức độ mang lại trải nghiệm:
  1. Nút Home mới
  2. Camera thứ 2 với tiêu cự tương đương 56mm
  3. iOS10
  4. Chống nước
Màu đen nhám
quyit84
TÍCH CỰC
8 năm
@cuhiep Y chang ý mình
bernerasu
TÍCH CỰC
8 năm
@cuhiep Không công bằng, mod k được chơi nhé
vitkon
CAO CẤP
8 năm
Mình thích nhất cái tên nó: iPhone 7/7 Plus ^^
shakaro
TÍCH CỰC
8 năm
  1. Mình thích tính năng chụp ảnh đẹp
  2. Chống nước
- 2 camera 😁
- Chống nước :D
- Nút Home :D
- Màu silver :D
Chống nước và nút home cảm ứng lực !
Minh la minh thich cai ten cua no: ip7 va dac biet la cai gia tien cua no, vang rat dang yeu!
hotpeople
ĐẠI BÀNG
8 năm
Mình thích quả táo .
duynkneu
ĐẠI BÀNG
8 năm
Ý kiến của em:
1. Chống nước và bụi
2. Nút Home cảm ứng lực
Tía Lia
TÍCH CỰC
8 năm
Hết sạn thận phải :3
em mới lấy 7plus hàng LL hôm mùng 8, máy mặc định ios 10 và bên trong có sim của nhà mạng sprint. Em đã nâng cấp lên 10.0.2 thành công dùng bình thường. Các bác cho em hỏi như vậy thì máy em trong diện bị lock không ạ
Em thích nhất màu đen nhám và tốc độ xử lý, cảm biết vân tay quá khủng hehe, chống nước thì em chưa giám test vì thấy rãnh ở trên cùng hơi hở hở 😔
BoyGau
ĐẠI BÀNG
8 năm
@huyah restore là biết bạn à
Mình thích :
Nút home
Camera kép
Chống nước
Màu đen nhám
Theo mình là tính năng sạc pin 3h mới đầy.Như vậy giúp ta có tính kiên trì, như vậy cũng chả có mẹ nào mượn củ sạc của mình cả.
Ngoài ra bỏ 3.5 cũng là tính năng mới .😁
@phongba046 Foxcon gia công cho ta tính năng mà mọi thiết bị màu đen bóng luôn được chiêm ngưỡng mỗi khi tháo ốp lưng nữa ạ, còn mấy tính năng kia bọn Ăn roi nó đi trước từ 5 đến 2 năm trc rồi nên kg cần liệt kê ))))
@phongba046 iPhone sạc cũng ko đến nỗi nào đâu bố đa số sạc đêm ngày xài
@truong akoong Cười té ghế 😁 :D :D
1 : Chống nước
2 : Chống nước
3 : Chống nước
vuL_dnjW
TÍCH CỰC
8 năm
Nút home mới
2 loa stereo
iOS10
Chống nước
Mình thì thích tính năng cua gái. Ip 7 plus thì tính năng này cao hơn ip7.
dslkhodau
TÍCH CỰC
8 năm
@Nguyễn Châu BR Chính xác là vậy, nhưng bổ sung thêm là mình thích tính năng làm trang sức của nó nữa.
Tính năng hữu ích nhất là phím Home cảm ứng.
Anh em khỏi phải sử dụng phím ảo thần thánh (dành cho người thiểu năng) nữa.
@nuhuta Thế ông chỉ biết cái nút ảo đấy chỉ để phục vụ mỗi cái home thôi à.
Phát biểu lộn xộn nó vừa thôi chứ.
cộng điểm đẹp trai😁
heorung52
TÍCH CỰC
8 năm
Thích mỗi cái giá 😁:D

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095