[Hỏi Tinh Tế] Bạn có hài lòng với máy tính màn hình cảm ứng?

cuhiep
29/7/2013 7:11Phản hồi: 232
232 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hokhoaly
TÍCH CỰC
11 năm
nhiều bác chém gió quá ko có xài thì ghi ko có đi chém gió thì được cái gì đâu bản năng khoe khoang nó đã ăn vào máu hay sao ma cứ phải bốc phét làm cái đít gì thế hả trời vãi shit
Đang sử dụng asus s500 vivobook. Dùng thêm màn hình cảm ứng tạo một trải nghiệm mới rất thú vị. Rất vừa ý 😃 nếu không có thì dùng vẫn tốt như thường nên hầu như khi mình nói điều này mấy đứa bạn thường phán câu " Tao chả thấy nó hơn gì cả" nhưng quả thực là không có trải nghiệm thì không thể biết được
bb_72
TÍCH CỰC
11 năm
thằng em ngồi cạnh mình thì bảo: nếu thím nào xem film xxx thì chắc hẳn là thích! 😃
Mình ko thấy nó cần thiết chút nào.
dùng 1 time rồi các pạn pít lìn . mình đã sử dựng wa nhìu loại và thấy lỗi nhìu wa à .và khi đã lỗi tìm k có lk thay thế chán vãi các pác
thien su
ĐẠI BÀNG
11 năm
2 điều thôi.
chưa có + chưa quen nên mọi người ai cũng chê cả
riêng mình thì laptop màn hình cảm ứng tuyệt đó chứ. các bạn xài đi rồi cảm nhận
rkitvn
TÍCH CỰC
11 năm
mấy bác thấy sao chứ, tablet đơn thuần quá đã ...
mình có về hàng w700 model mới nhất i5 128gb ssd ...ae cần alo hốt
Hom qua minh moi dap hop mot em cam ung S400! Thich thu vo cung khi su dung duoc toi da win8 so voi sd chuot! K biet lau dai the nao chu minh toan vuot em no chu chang dung toi phim! Thao tac nhanh hon nhieu!
Hom qua minh moi dap hop mot em cam ung S400! Thich thu vo cung khi su dung duoc toi da win8 so voi sd chuot! K biet lau dai the nao chu minh toan vuot em no chu chang dung toi phim! Thao tac nhanh hon nhieu!
@heosua88 bác cho e hỏi là win 7 có dùng được cảm ứng không ạ?e thay mấy cái màn cảm ứng rồi nhưng không dùng được 😔
MgClamn
ĐẠI BÀNG
10 năm
Em thích máy non cảm ứng
Ủng hộ màn hình cảm ứng .rất thích và rất tiếc vì chưa dược Sài

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn
Thanh
Lời khuyên:
- Dùng màn hình cảm ứng việc đầu tiên là các bạn phải thay cái ổ cứng HHD thành ổ SSD ( tầm 2-3 triệu) khi đó cảm ứng trên lap sẽ mượt như trên điện thoại dùng rất nhanh và rất tiện - hơn chuột nhiều. Có thể thay thế 90% con chuột. Nếu bạn dùng cảm ứng thì nên chọn win 8 hoặc win 10 sẽ hỗ trợ tối đa.
- Còn vẫn dùng ổ HHD chạy cảm ứng thì lác và chậm thôi ta dùng chuột cho lành.
Chốt:
- Cảm ứng thì tốn $ và tiện lợi dùng rất phê đặc biệt lúc quên không mang con chuột rời.
- Không cảm ứng tiết kiệm khá nhiều chi phí.
Sự lựa chọn phụ thuộc vào tài chính và sở thích thôi.
có thì thêm phong phú mà không có cung chả sao =))
Tùy dòng máy mà chất lượng cảm ứng như thế nào, VD mình xài dòng Sony có cảm ứng thì rất mướt và ổn định

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019