[Hỏi Tinh Tế] Bạn có quan tâm biển số xe đẹp?

cuhiep
12/2/2012 2:32Phản hồi: 1.902
1.902 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ảnh minh họa ở trên PTS thì phải ;))
Ko qua tâm lắm , biển của mình là
16 p3 9494 . Ma đi có bị sao đâu . Chúc bác hiệp luôn lái xe an toàn :d
Nói gì thì nói, biển đẹp nhìn vẫn thích hơn.
Xe của vợ mình 7368 còn của em trai mình 1333.
ôi ex gp, mơ ước của mình 😔
biển số thì sao cũng được, dân IT nên chẳng để ý mấy vụ mê tín thần tài này nọ lắm 😁
Tốn tiền vài triệu mua cái biển số thay vì anh mua 1 cái tai nghe beats hay hơn 😃
hoangmao
ĐẠI BÀNG
12 năm
chủ yếu là xe đẹp, còn biển đẹp thì I don't care 😃
Chả thích số má, số nào cũng được. Người Việt Nam mình bị ảnh hưởng văn hóa nặng nề của Tàu Khựa, nên cái gì liên quan đến Tàu là không thích
Nếu bạn có chút nghiên cứu về lịch sử thì không biết Tàu lai mình hay mình lai Tàu đâu bạn.
gabb8100
TÍCH CỰC
12 năm
so cung nhu xe a hiep a.dep thi se thich hon.nhung bo ra 1dong tien de mua thi phi bac a.de tien mua sua cho con. So xe cua em la 06866. Cung dc.e ko mua ma ai cung ngi e mua.nen van suog. Xl e ol bang dien thoai.
[P]n[Y]
TÍCH CỰC
12 năm
mình cũng mới bốc 080.44 các bác thấy số này như thế nào? sao ai cũng nói xấu. hic hic .
Còn vấn đề cần số xe đẹp hay không còn tùy mỗi người các bác ạ!
weixiao
TÍCH CỰC
12 năm
Làm tứ quý đi anh. Mà tưởng a mha oto chứ ?

Sent from my SAMSUNG Captive I897 using Tinh tế
Thuannt8x
ĐẠI BÀNG
12 năm
biển đẹp thì cũng thích nhìn nhưng bảo bỏ tiền triệu ra mua thì...ko bao giờ
astroboy85
ĐẠI BÀNG
12 năm
theo e thì biển số cũng như số đt sao cũng được, chủ yếu mình thấy sao dễ nhớ là oke...
Cũng không quan trọng lắm nhưng có số đẹp thì vẫn thể hiện đẳng cấp và thích mắt hơn bác ơi 😁
Lấy biển số xe đẹp hay bình thường là tuỳ theo sở thích và cảm nhận của mỗi người, cũng giống như khi ai đó thắc mắc giữa 2 món đồ công nghệ và lên Tinh Tế hỏi thì cũng rất nhiều luồng ý kiến!
Riêng em thì gần đây cũng có vài đứa bạn mua EX GP và tất cả đều chịu đầu tư thêm 1 khoản phí nữa đề có BS đẹp vì có đam mê mới mua EX GP mắc hơn màu khác đến mấy triệu thì tiếc chi cái bs cho đẹp bây h và cả mai sau nữa nào!
có tiền thì cứ mua biển số đẹp anh ạ. không có thì ta đành phải chơi kiểu may rủi. nhưng dù sao biển số đẹp nhìn cũng thích hơn nhiều mà a. nếu a là người kinh doanh hoặc làm ăn thì biển số đẹp cũng khá là quan trọng đấy anh ạ. chính thế nên mới có những người bỏ ra hàng trăm triệu thậm chí là tiền tỉ để mua 1 cái sim số đẹp. Kinh doanh thường hay để ý đến số má lắm. chúc a có biển số đẹp
milan000
ĐẠI BÀNG
12 năm
em cũng chả hiểu ntn là đẹp nữa ? biển số em là 7769 chắc siêu xấu 😆
đồng tình với quan điểm của bác, vơi lại nếu đi biển số đẹp cũng ít khi bị các chú giao thông hỏi xoái,
Cá nhân mình không quan tâm lắm đến số đẹp, dù nó là số xe hay số điện thoại hay số đề và thường xuyên thắc mắc tại sao một số người chấp nhận chi tiền khủng (trăm triệu hoặc đến tiền tỉ) để có cái gọi là số đẹp.
ko quan trọng lắm đâu, mặc dù số dễ nhớ dễ nhìn thì thích hơn. Xe em số 03618 khá dễ nhớ( nhớ 3*6=18)!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019