[Hỏi Tinh tế] Bạn có quan tâm việc xe / điện thoại / laptop mới mua đã rớt giá?

Duy Luân
16/1/2018 0:34Phản hồi: 531
531 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

kuluoj
TÍCH CỰC
6 năm
Ko. Mua 1 món đồ sử dụng hết tính năng của nó, hết thì cho hoặc bỏ. Sống cho hiện tại, ko nghĩ nhiều. Mua đồ về xài chứ ko phải để thờ cúng.
Ai vẫn còn có quan tâm tức là điều kiện kinh tế chưa đủ mạnh để quẳng gánh lo đó đi. Đơn giản thế thôi mà cũng phải làm poll.
ko để ý vụ rớt giá. Dạng xài mà sợ hao sợ trầy sợ rớt giá, có người thân phá hộ ví dụ : vợ 1-3 năm đổi 1 cái hoặc con cái 1 năm phá banh 2 cái 😃
keongot09
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mình không quan tâm tới việc món đồ đó có giữ giá hay không. Mua để sử dụng cho mục đích của mình kg phải để bán
long_pn
TÍCH CỰC
6 năm
Miễn lúc mua ko là Gà Béo là được, rất nhiều người tiêu dùng Vn trở thành Gà Béo 😔
long_pn
TÍCH CỰC
6 năm
Miễn lúc mua ko là Gà Béo là được, rất nhiều người tiêu dùng Vn trở thành Gà Béo 😔
Mình không quan tâm tới việc món đồ đó có giữ giá hay không. Chu kỳ thay thường là 2-3 năm, xài xong thường cho mấy phụ huynh hoặc đứa cháu dùng rồi đổi sang dt khác
binhyen102
TÍCH CỰC
6 năm
Mình không quan tâm tới việc món đồ đó có giữ giá hay không. mua xài trải nghiệm nên nhiều khi vừa mua thấy giá máy mới giảm nên cũng thấy tiếc
xlive
TÍCH CỰC
6 năm
Mình không quan tâm tới việc món đồ đó có giữ giá hay không. mua để dùng vì nó là tiêu sản
Mình có quan tâm tới việc món đồ đó có giữ giá hay không. nghèo
Mình không quan tâm tới việc món đồ đó có giữ giá hay không. Mua để dùng, có phải kinh doanh đâu mà quan tâm.
Mình có quan tâm tới việc món đồ đó có giữ giá hay không. lúc đầu thôi
6445022
TÍCH CỰC
6 năm
Mình không quan tâm tới việc món đồ đó có giữ giá hay không. Rớt giá nhanh thì mình mới có cơ hội quất :v
johnny8384
TÍCH CỰC
6 năm
Tâm lí xót của nên mới mua mà nó đã rớt giá thì cũng thấy buốt ruột lắm! Ahahaha!
Dùng lúc đầu thì quan tâm chứ. Giữ gìn lắm.bao bọc ốp các kiểu, còn về sau thì khi quen tay thì ít giữ gìn hơn
Dương 1H
TÍCH CỰC
6 năm
Có, đó là niềm vui cho những ai chuẩn bị " cưới " 1 e về lm vk 2. Thốn cho đ'ứa nào vừa "cưới " xong mới biết là hàng giảm giá :p 😁
Mình không quan tâm tới việc món đồ đó có giữ giá hay không. Dùng thì quan tâm làm gì. 😃
Mình có quan tâm tới việc món đồ đó có giữ giá hay không. bán lại
thuancoihg
TÍCH CỰC
6 năm
Laptop mình vài năm mới mua nên không để ý. Xe máy thì lại càng không. CÒn điện thoại thì mình không mua flagship mà chỉ toàn mua flagship chậm 1 nhịp sau khi đã ra được một thời gian khi giá đã down nên vẫn rất là ok 😃
Mình có quan tâm tới việc món đồ đó có giữ giá hay không. Để bán

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019