[Hỏi Tinh tế] Bạn có quan tâm việc xe / điện thoại / laptop mới mua đã rớt giá?

Duy Luân
16/1/2018 0:34Phản hồi: 531
531 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Không lo rớt giá, chỉ lo... rớt xuống đất 😃
p905itv
ĐẠI BÀNG
6 năm
Ko quan tâm, mình mua điện thoại hay xe đều để vậy dùng, không dán hay gì hết ko thích dùng nữa bán lại, chứ dán này nọ cuối cùng mình dùng thì xấu cũ, lột ra bán cho người ta thì mới
tronghpfc
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mình không quan tâm tới việc món đồ đó có giữ giá hay không. mua bằng tiền của mình,mua để dùng và mua vì thích nên không quan tâm giá nó có rớt không .đã chấp nhận chơi thì chấp nhận tốn kém
Nam Lưu
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mình có quan tâm tới việc món đồ đó có giữ giá hay không. Vì công nghệ luôn thay đổi
không quan tâm, mua để dùng chứ không phải để buôn. nghèo thì mua loại rẻ, giàu thì mua loại đắt, chứ đừng đua đòi để rồi lao động vất vả để làm giàu cho các hãng công nghệ.
dopod800
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mình không quan tâm tới việc món đồ đó có giữ giá hay không. Một đời ta, 3 đời nó!
tulekim
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mình không quan tâm tới việc món đồ đó có giữ giá hay không. mua để trải nghiệm chứ không vì bán lại sau này
ductrung584
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mình có quan tâm tới việc món đồ đó có giữ giá hay không. tương lai còn nâng cấp
svcntnk42a1
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mình có quan tâm tới việc món đồ đó có giữ giá hay không. XÓT
serarico
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mình không quan tâm tới việc món đồ đó có giữ giá hay không. Vì ko quan tân
LamMapKute
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mình có quan tâm tới việc món đồ đó có giữ giá hay không. Thích thế
Mình không quan tâm tới việc món đồ đó có giữ giá hay không. Mua về xài lâu dài
Long Harry
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mình không quan tâm tới việc món đồ đó có giữ giá hay không. Mua đồ công nghệ về để dùng chứ không phải để bán. Đến vàng còn dễ rớt giá thì đống kim loại ... vụn này thì là cái thá gì?
Mình không quan tâm tới việc món đồ đó có giữ giá hay không. Mua để sử dụng, quan tâm làm gì...
0987412369
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mình không quan tâm tới việc món đồ đó có giữ giá hay không. Mua để dùng chứ ko phải để bán
Chỉ quan tâm đến việc món hàng rớt giá trước khi mình mua, còn sau khi đã mua nó rồi thì chẳng cần lăn tăn nữa.

Sent from my ASUS_Z017D using Tapatalk
Cu Sĩ
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mình không quan tâm tới việc món đồ đó có giữ giá hay không. Rớt giá mới có gạo để mua chớ 😃
silvereyes
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mình không quan tâm tới việc món đồ đó có giữ giá hay không. Chỉ cần nó làm cho mình cảm thấy hài lòng là đủ
toantran9999
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mình không quan tâm tới việc món đồ đó có giữ giá hay không. Mua dùng tới hư hoặc cho người thân không có ý định bán
ufdb
CAO CẤP
6 năm
Mình có quan tâm tới việc món đồ đó có giữ giá hay không. Khi ko sử dụng nữa có thể bán lại để đổi máy khác

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019