[Hỏi Tinh Tế] Bạn đang dùng gói cước 3G nào?

TDNC
18/10/2013 23:7Phản hồi: 939
939 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

duongtunglam: mình nhìn nhầm, nói ark mới đúng
lehung80
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mình xài gói M0, xài tẹt ga tháng hết có triệu mấy. Nhưng xài 1 tháng thì bà xã không cho xài nữa 😔
Dùng gói 3 không...
Minh dang dung 3G cua mobi nhung gio da cat. Chuyen sang dung 3G cua VN mobile. Gia thanh re, 40k=1,5G ma ke toc do cung ko kem la bao nhieu. Minh thi o ttong khu vuc HN nen ko biet cac ban vung xa dung nhu the nao.

Sent from my Nexus 7 using Tinhte.vn mobile app
cubo96
TÍCH CỰC
10 năm
@thang_taidau Bác ơi mình cũng mói chuyển sang sim 3g của vnmobile gói cước 50k luôn nhưng tốc độ ko đạt 3g (chứ H ) chỉ đạt tốc độ 2g chữ E thôi mặc dù mình ở tphcm
Chu H la 3,5g. Chu E la 2,5 G. Tuy tung khu vuc ma len song bax ak

cubo96
TÍCH CỰC
10 năm
@thang_taidau Em tphcm vùng trung tâm bác ah @@. Thấy nó quảng cáo bảo ở tphcm vs hn sẽ đc tốc độ co thế mà @@
yeu2mt1088
ĐẠI BÀNG
10 năm
@cubo96 Bạn hỏi tổng đài xem, m ở HN dùng sim Dcom của VN mobile nghe gọi nt bt mà, còn 3G hay H thì cũng là 3G kả, tùy từng máy hiển thị khác nhau thôi, tốc độ mạng hơn hẳn các mạng kia

Samsung Galaxy Note 3 :p
cubo96
TÍCH CỰC
10 năm
@yeu2mt1088 BJn cho mình số đt tổng đài của thằng này vs ! Mình vào trang chủ lấy số gọi thì toàn là số có cài đặt nói chuyện tự động thôi ko nói chuyện nhân viên tổng đài đc @@
@cubo96 360

Sent from my Lenovo P700i using Tinhte.vn mobile app
yeu2mt1088
ĐẠI BÀNG
10 năm
@cubo96 789 bạn nhé
Gói MAX, hay MiMAX cũng chỉ là các gói cước
Nếu các bác ko chấp nhận được mức cước của các gói đó, thì chuyển sang gói cước khác. Thử xem với mức độ xài 600MB/tháng các bác hết bao tiền?
Nói chung là thuận mua vừa bán, đây cũng ko phải nhu yếu phẩm, ko có cũng ko chết.
....
may mình không cần 3g lắm nên không để ý nó tăng giá lắm
Đã HUỶ 3G thành công, khó tí nhưng không phải là không chịu được.
Vẫn còn nhiều công cụ khác
http://sharepasswifi.com/
luuquoctuan
ĐẠI BÀNG
11 năm
Nhà có wifi thỉnh thoảng chỉ dùng wifi khi mất mạng và tìm đường thì nên dùng gói nào? :v
Mình đang dùng 3g viettel. Được 2 năm. Giá thì càng tăng. Chất lượng thì đi xuống

Sent from my LT25i using Tapatalk
cubo96
TÍCH CỰC
10 năm
mọi người tư vấn hộ em phát ! em ko rành về mạng 3g điện thoại cho lắm!
Trước em sử dụng gói MIU của mobifone tháng 50k giờ nó lên 70k cmnr giờ ko bik nên xài cái nào luôn 😔
mà gói 50k bây giờ của mobifone thì có 450mb free thôi hả m.ng` ??
em thường chơi game online vs check FB thì nó có đủ ko ạ ?? ( đụng vào mấy game online trên smartphone như clash of clan ... vs ghiền FB nó khổ thế đấy :( ) mà chơi game online vs lướt web thì thường nó tốn bao nhiêu kb vậy m.ng` ?
@cubo96 thế thì nên đung sim chuyên 3G trong box giao vặt có sim free 4,5GB/tháng với 50k
cubo96
TÍCH CỰC
10 năm
@김대한 dùng sim này có nghĩa là sao v ạ ?? thế mỗi tháng phải đổi sim 1 lần ??
em ko rành cho lắm 😔
@cubo96 hàng tháng nạp 50k để duy trì ko bị khoá 2 chiều thu hồi thôi mà bạn vào tìm hiểu thêm
cubo96
TÍCH CỰC
10 năm
@김대한 bây giờ thí dụ em mua 1 sim q-student của mobi rồi đăng kí gói MIU sinh viên thì vẫn chỉ 50k 1 tháng thôi hả bác
em tham khảo cái này thấy v Nhà mạng vẫn giữ gói cước 3G siêu rẻ chỉ 15.000 đồng/tháng - Sức mạnh số - Dân trí
@cubo96 sim 3G ko phải sim bình thường bạn đang dùng
https://www.nhattao.com/threads/sim-3g-giá-rẻ-nhát-xuanhieutelecom-vn-khuyen-mai-4-5gb-x-15-thang-bh-1nam-freeship-free-cnp.2288275/
baonguyen96
ĐẠI BÀNG
10 năm
BBMU vẫn chưa tăng giá, giá cũ là 50k/th, mới hỏi 9191 xong. Hú hồn. hehehe ;)
That su VN minh bi lam phat nhieu qua, cu da nay thi dan den phai chiu. Minh hoi ngoai le 1 chut moing ad thong cam. Nhu chuyen cua xang dau, dat nuoc ta san xuat dc roi ma gia xang san xuat trong nuoc cao ngang gia xanbg Petro nhap khau. Ko co ly do j thi bien ho la gia xang van con thap so voi khu vuc. Cung tuong tu nhu vay, gia cuoc vien thong cung tang vu vu. Viec len 20n 1 thang cho goi cuoc mimax minh cung ko dang ngai lam, nhung len gia ma chat luong mang rat chan. Cung chat luong mang nhu the nay, sang nam lai keu la van thap so voi khu buc tang them 30k tron 100k.

yeu2mt1088
ĐẠI BÀNG
10 năm
Hum trước nhận đc tn của mạng Vietnamobile, cam kết ko tăng giá cuớc 3G, vậy là niềm vui còn dài, tốc độ mạng như bắn chưởng, dùng USB 50 là quá ngon rồi...

Samsung Galaxy Note 3 :p
cubo96
TÍCH CỰC
10 năm
@yeu2mt1088 Bác ơi mình cũng mói chuyển sang sim 3g của vnmobile gói cước 50k luôn nhưng tốc độ ko đạt 3g (chứ H ) chỉ đạt tốc độ 2g chữ E thôi mặc dù mình ở tphcm
Hic, tầng 9, cầu giấy chỉ có 2g thôi

dunglun
ĐẠI BÀNG
10 năm
sài gói 5gb/tháng (50,000vnd/lần đk) của vietnamobile ngon ko anh em
@dunglun Bình thường. 15GB/30k/1tháng mới ngon (500mb/990đ/ngày). Tốc độ ngoài trời trung bình ~400kb/s, trong nhà 120~250kb/s, trong thang máy mất sóng :p

dunglun
ĐẠI BÀNG
10 năm
@jasonanhdang Đây là gói cước nào thế bạn
@dunglun Gói 990. Của sim sinh viên sv20 trị giá 30k/1sim

Đang dùng 3g Viettel, nghe bảo tăng giá nên ko muốn dùng nữa :v
Mấy bác này nghe có vẻ là dân của viettel hay mobi, vina gì cũng nên.🆒

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp