Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[Hỏi Tinh tế] Bạn đang dùng loại bảo mật gì cho điện thoại của mình?

Duy Luân
11/11/2017 3:17Phản hồi: 512
512 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mình đang dùng bảo mật Mã PIN cho điện thoại của mình. Mình không nói thì không ai biết. Yên tâm ngủ.
@xperiaSE Giả dụ như vụ Apple và FBI năm ngoái. Nếu dùng gương mặt hay vân tay thì FBI chỉ cần lấy tay or mặt của tội phạm dí vào điện thoại là xong. easy 😁
Mình đang dùng bảo mật Gương mặt cho điện thoại của mình. Bảo mật tốt
Mình đang dùng bảo mật Vân tay, Mã PIN, Password số / chữ cho điện thoại của mình. Tiện
quidv
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mình đang dùng bảo mật Vân tay cho điện thoại của mình. Nhanh, bảo mật cao.
tienducvtc
ĐẠI BÀNG
6 năm
Face id, vân tay, pass code, mình có nhiều máy. Nhưng kết nhất là dùng pass. Hơi chậm nhưng vợ con ko tranh thủ lúc ngủ mà mở đc máy hê hê
huy639
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mình đang dùng bảo mật Vân tay, Gương mặt, Mã PIN, Password số / chữ cho điện thoại của mình. Tùy trường hợp mà sử dụng
Ongchupvc
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mình đang dùng bảo mật Không dùng cho điện thoại của mình. Điện thoại không có thì tin gì quan trọng
ok_never
TÍCH CỰC
6 năm
Mình đang dùng bảo mật Vân tay cho điện thoại của mình. Nhanh và tiện lợi
Mình đang dùng bảo mật Vân tay, Mã PIN cho điện thoại của mình. Nhanh gọn
Mình đang dùng bảo mật Vân tay cho điện thoại của mình. nhanh, chỉ cần cầm điện thoại chổ phím home là unlock luôn
99v9.9999
TÍCH CỰC
6 năm
Mình đang dùng bảo mật Không dùng cho điện thoại của mình. thích
huynhtn87
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mình đang dùng bảo mật Vân tay, Gương mặt cho điện thoại của mình. Nhanh và tiện lợi - G6
etanolk52
TÍCH CỰC
6 năm
Mình không dùng, đôi khi có việc gì quan trọng người khác không dùng điện thoại của mình liên lạc với người thân được
Không có chọn lựa Bảo mật Ma-nơ-canh à?
chjenchjnh
ĐẠI BÀNG
6 năm
Ko dùng j vì đang xài con vỏ sò này ;))
thành q
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mình đang dùng bảo mật Vân tay, Mã PIN cho điện thoại của mình. an toàn, nhanh, gọn
Mình đang dùng bảo mật Mã PIN cho điện thoại của mình. nhanh
Mình đang dùng bảo mật Vân tay, Mã PIN cho điện thoại của mình. tiện, dễ dùng, độ bảo mật khá cao
Mình đang dùng bảo mật Vân tay cho điện thoại của mình. tiện, không cần phải giơ điện loại lên mặt, cũng như ấn số Pin hoặc vẽ.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019