[Hỏi Tinh Tế] Bạn đi xe ga, số hay côn tay?

cuhiep
14/10/2012 4:40Phản hồi: 1.421
1.421 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mình đi Grande của Yamaha thấy cũng ok lắm
Em thì đi cả Ga và số, không biết các bác nào cũng giống em không? Có thể 1 hai hôm đi xe ga , rồi mấy hôm sau lại đi số. Nói chung là không cố định ạ. 😁:D
Dân HN hay đi xe số vì nhẹ nhàng,dễ đi (kg quan trọng hình thức lắm) với thơi tiết hay mưa phùn trơn trợt nên đi xe tay ga cũng sợ,Nhưng trong Nam đa số xe tay ga vì họ chú trọng đến hình thức hơn nhưng tay ga trong đó thì dễ đi hơn vì nắng ráo với cốp xe rộng để được nhiều đồ.Như mình thì rất thích cốp rộng 😆.Bình luận cả 2 miền luôn ợ 😃)
chickenly_bb
ĐẠI BÀNG
8 năm
Mình đang đi xe số. Nếu đổi xe mình sẽ chuyển sang xe tay ga.
Mình thích sự thoải mái lúc di chuyển
vote cho vision nào. em chở anh trên con đường ấy. bây giờ ko còn nữa
xe ga, bụng bự 😃
xe tay ga là sướng nhất <3 😁
Hồi trước có điều kiện toàn đi oto có tài xế riêng loại 50 chỗ ngồi😁
dancely20
TÍCH CỰC
8 năm
Thích tay ga vì dễ chạy nhưng nó lại to và nặng quá đi vào chỗ kẹt xe hay bị va quẹt, dẫn xe cũng mệt nữa

Gửi từ IM-A910S của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk
Cho dù côn tay hay không thì vẫn phải tay ga nhỉ.
Trước em côn tay (giờ vẫn thích côn tay nhưng thích xe to chứ xe bé không thích), giờ tay ga và cả chân ga. Cõ mỗi côn chân là không ham.
minh thik tay ga, nhung hien tai chua du dk mua heheh nen cung chay tay ga ma la xe dap dien hehehe
Em đang đi tay ga nhưng đợt này đang muốn đổi sang con 86 các bác ợ sang nhà ông cậu nhìn con 86 hàng nhật đẹp quá nhưng sợ ko biết có hợp ko
Sở thích thay đổi dần theo năm tháng.ngày trc em thích ếch chai tơ.và p côn tay cơ.nhưng giờ thì ngại dần rồi 😆
xe ga nhưng hơi ghẻ 😁 muốn đổi quá mà chưa có xèng
nhuan1234
ĐẠI BÀNG
8 năm
Em đi côn tay
khoi_deptrai
ĐẠI BÀNG
8 năm
con tay chay moi da
LyThach
ĐẠI BÀNG
8 năm
Cả hai tay luôn!
Số cho nó tiết kiệm xăng.
Mình thì thích đi xe số, nhất là xe Ya, mỗi cú đá số vít ga con xe phóng chồm lên thật phấn khích... Mấy ae đi xe ga nhìn lãng tử quá k ham...

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019