[Hỏi Tinh Tế] Bạn nghĩ điện thoại dành cho sinh viên/học sinh thì giá bao nhiêu là đẹp?

agp8x
18/6/2018 11:1Phản hồi: 339
339 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Phat mad
ĐẠI BÀNG
6 năm
Giá tầm nào chả được, nhưng mà ưu tiên đẹp trước
Làm cái đen trắng là được rồi.
mjhungvit
TÍCH CỰC
6 năm
Học sinh, sinh viên đâu có nhiều tiền đâu, nên vào khoảng trên 10 củ là được. Tính năng thì mình muốn mấy thứ sau: thiết kế ổn
Giờ sv e thấy toàn dùng ip ko. Một số gd chưa có điều kiện thì mấy bạn đó cũng ko đòi hỏi gì nhiều.
Học sinh, sinh viên đâu có nhiều tiền đâu, nên vào khoảng 6 triệu tạm được là được. Tính năng thì mình muốn mấy thứ sau: p/p ngon, màn hình phải tốt nhé, thiết kế tốt, pin lớn
Em thấy giá tầm dưới 5 triệu là đẹp là đẹp. Còn về tính năng thì mình muốn thấy máy ảnh tốt
Mình nghĩ giá ổn là khoảng dưới 5 triệu là đẹp. Còn tính năng mình muốn thấy thì có máy ảnh đẹp
Mixer_C6
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mình nghĩ giá ổn là khoảng nên dưới 5 triệu. Còn tính năng mình muốn thấy thì có hiệu năng tốt
Giá khoảng nên dưới 5 triệu là đẹp. Còn về tính năng thì mình muốn thấy performance ngon, màn hình phải tốt, máy ảnh tốt, thiết kế tốt
Garj
ĐẠI BÀNG
6 năm
Cho sinh viên thì nên vào khoảng dưới 5 triệu là đẹp. Còn về tính năng thì mình muốn thấy hiệu năng cao
Sv không có tiền toàn ba mẹ mua cứ mua loại mắc nhất có thể xin là xin cho đáng nhé
mrcuong199
ĐẠI BÀNG
6 năm
Em thấy giá tầm cỡ 6 triệu là được là đẹp. Còn về tính năng thì mình muốn thấy hiệu năng tốt, màn hình chắc chắn phải tốt mới được, pin dung lượng cao
Nếu là máy cho sinh viên thì nên vào khoảng dưới 5 triệu mới ngon. Còn về tính năng thì mình muốn thấy performance ngon, màn hình chắc chắn phải tốt mới được, pin lớn
Rain Aries
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mình nghĩ giá ổn là khoảng dưới 5 triệu là đẹp. Còn tính năng mình muốn thấy thì có hiệu năng tốt, màn hình phải tốt
Học sinh, sinh viên đâu có nhiều tiền đâu, nên vào khoảng cỡ 6 triệu đồng là được. Tính năng thì mình muốn mấy thứ sau: hình chụp ra cần phải đẹp
thanh_hau910
ĐẠI BÀNG
6 năm
Học sinh, sinh viên đâu có nhiều tiền đâu, nên vào khoảng dưới 5 triệu là được. Tính năng thì mình muốn mấy thứ sau: hiệu năng tốt, màn hình phải tốt nhé
01684408150
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mình nghĩ giá ổn là khoảng dưới 5 triệu. Còn tính năng mình muốn thấy thì có hiệu năng cao
maidodi
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mình nghĩ giá ổn là khoảng dưới 5 củ. Còn tính năng mình muốn thấy thì có pin dung lượng cao
nforce
TÍCH CỰC
6 năm
Nếu là máy cho sinh viên thì nên vào khoảng dưới 5 triệu mới ngon. Còn về tính năng thì mình muốn thấy performance ngon, máy ảnh xuất sắc
donganh444
TÍCH CỰC
6 năm
Học sinh, sinh viên đâu có nhiều tiền đâu, nên vào khoảng nên dưới 5 triệu là được. Tính năng thì mình muốn mấy thứ sau: performance ngon, pin lớn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019