[Hỏi Tinh Tế] Bạn nghĩ điện thoại dành cho sinh viên/học sinh thì giá bao nhiêu là đẹp?

agp8x
18/6/2018 11:1Phản hồi: 339
339 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

latoan339
TÍCH CỰC
6 năm
Nếu là máy cho sinh viên thì nên vào khoảng dưới 5 triệu mới ngon. Còn về tính năng thì mình muốn thấy performance ngon, màn hình cần phải đẹp, máy ảnh tốt
Nếu là máy cho sinh viên thì nên vào khoảng 8 triệu đồng mới ngon. Còn về tính năng thì mình muốn thấy hiệu năng cao
Một câu hỏi mang tính chất không còn gì để hỏi, sinh viên thì họ biết cái túi của họ nên mua điện thoại gì, trên diển đàn tinh tế hỏi và trả lời liệu có thay đổi được ý định mua sắm điện thoại của họ không? Mang một câu hỏi vớ vẫn như vậy mà đưa lên trang nhất thì thật sự bó tay với tinhte.vn
pippi17
TÍCH CỰC
6 năm
Giá khoảng dưới 5 triệu là đẹp là đẹp. Còn về tính năng thì mình muốn thấy hiệu năng cao, màn hình cần phải đẹp, thiết kế tốt, pin lớn
Giá khoảng dưới 5 triệu là đẹp. Còn về tính năng thì mình muốn thấy hiệu năng tốt
v.thah
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mình nghĩ giá ổn là khoảng dưới 5 triệu cho sinh viên là chuẩn. Còn tính năng mình muốn thấy thì có hiệu năng tốt, màn hình phải tốt nhé
mấy đại ca trong này tự lập gớm nhỉ, nào là bình luận sv nên mua dt rẻ này nọ, vài đứa sv nó mua dt có nhìn cái túi nó đâu, nó mua dt căn cứ vào cái túi của người khác
Tuan Vu nè
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mình nghĩ mức giá phù hợp là dưới 5 củ. Còn về tính năng thì mình muốn thấy hiệu năng tốt, màn hình đẹp
Đăng.vh
ĐẠI BÀNG
6 năm
cái này nhé ahihihih
ndta13
CAO CẤP
6 năm
Em thấy giá tầm 9 triệu đồng là đẹp. Còn về tính năng thì mình muốn thấy hiệu năng cao, màn hình cần phải đẹp, camera ngon, chống bụi và nước
Thtrforever
ĐẠI BÀNG
6 năm
Học sinh, sinh viên đâu có nhiều tiền đâu, nên vào khoảng dưới 5 triệu là đẹp là được. Tính năng thì mình muốn mấy thứ sau: hiệu năng cao, màn hình đẹp
DaoQKhanh
ĐẠI BÀNG
6 năm
Học sinh, sinh viên đâu có nhiều tiền đâu, nên vào khoảng trên 10 triệu đồng là được. Tính năng thì mình muốn mấy thứ sau: p/p ngon, màn hình cần phải đẹp, camera ổn, thiết kế tốt, pin to, chống bụi và nước
Tầm như iphone X học sinh dùng oke rồi 😆
tuancaca1133
ĐẠI BÀNG
6 năm
Tuỳ nó và bố mẹ nó. Ae tinhte biểu quyết được cái gì đâu, cũng không thay đổi quyết định của nó.
Nên mấy em chạy Grap vẫn dùng IP5 hay Note3, còn mấy ẻm hay ngồi hàng quán toàn IP7-8, toàn màn hình to và công nữa.
khihao08
ĐẠI BÀNG
6 năm
cùng là sv nhưng số tiền bỏ ra cho 1 cái đt có thể rất khác nhau, tùy vào điều kiện gia đình, sở thích, nhu cầu,... hỏi cũng như không
hoantranbk
ĐẠI BÀNG
6 năm
Em thấy giá tầm dưới 5 triệu là đẹp. Còn về tính năng thì mình muốn thấy hiệu năng cao, màn hình cần phải đẹp, pin dung lượng cao
Hiepsitemple
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mình nghĩ mức giá phù hợp là dưới 5 triệu ổn rồi. Còn về tính năng thì mình muốn thấy p/p ngon, pin to
Mình nghĩ giá ổn là khoảng khoảng 7 triệu mấy. Còn tính năng mình muốn thấy thì có performance ngon, camera ngon, pin lớn
Cho sinh viên thì nên vào khoảng dưới 5 triệu cho sinh viên là chuẩn là đẹp. Còn về tính năng thì mình muốn thấy hiệu năng tốt, màn hình chắc chắn phải tốt mới được, máy ảnh xuất sắc, thiết kế tốt, pin dung lượng cao
Em thấy giá tầm dưới 5 triệu ổn rồi là đẹp. Còn về tính năng thì mình muốn thấy camera ổn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019