[Hỏi Tinh Tế] Bạn thấy giá iPhone XS, XS Max và XR có hợp lý không?

agp8x
12/9/2018 19:34Phản hồi: 666
[Hỏi Tinh Tế] Bạn thấy giá iPhone XS, XS Max và XR có hợp lý không?
Apple đã chính thức công bố giá của 3 dòng điện thoại mới là từ 749 USD với iPhone XR, 999 với iPhone XS và 1099 USD với iPhone XS Max. Dĩ nhiên như truyền thống thì giá iPhone chẳng bao giờ rẻ, câu hỏi đặt ra là liệu với hàng loạt những nâng cấp mới thì bạn có thấy mức giá Apple đưa ra là hợp lý hay không?

666 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Tôi cảm thấy quá đắt nên giá iPhone mới như vầy là hợp lý.
@DoremonSSJ3 2 màn hình trái phải bên ngoài là chứng khoán hả bác ?
mrhaiprous
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Akay Nhím nếu màn hình của nó là full HD thì có vẻ hợp lý hơn, đằng này HD+. Chán .....
@HungNguyen94 Trade bitcoin make color thôi bác.
.Gù.
TÍCH CỰC
6 năm
Mức giá của các dòng iPhone mới như vậy là hợp lý, vì ifan.
vlgiang25
ĐẠI BÀNG
6 năm
@qwert123451 Giá có rẻ hơn hay đắt hơn chỗ nào đâu mà đắt hay rẻ, hợp lý hay bất hợp lý nhỉ?!?!
@vlgiang25 iphone XS max giá 1499 tăng 500$ kìa... tính năg ko có j nổi trội phá cách... màn hình cx vậy mà tăng những 500$ là quá bất hợp lý r ... đt dùng để nghe goi facebook lướt web là chủ yếu má giá 1499 vậy là quá mắc chip có xin nữa cx chả làm dc j vì đây đt chứ k phải máy tính chip xịn nữa chạy ứng dụng cx vẫn vậy thôi ... màn hình có ngon nữa mắt ng cx k cảm nhận dc sự khác biệt mà
Mức giá của các dòng iPhone mới như vậy là không hợp lý, vì giá quá đắt.
quyit84
TÍCH CỰC
6 năm
@quanganh9726 Hãy mua mấy con rẻ tiền của TQ xài, cũng ngon phết đó chứ.
tamle_o
CAO CẤP
6 năm
@quanganh9726 Chuẩn. Định mua bà già cái rẻ nhất mà thấy 750 đô chưa thuế là chùn cmn tay. Màn hình độ phân giải còn thua mấy bản plus. Viền thì dày. Nhà cũng k ai chơi game. Màu vàng đồng đẹp nhất thì có ở bản 999 1050 only
@quanganh9726 Mình ít tiền nên mua Xiaomi cho phù hợp túi tiền
mgg。vn
ĐẠI BÀNG
6 năm
@quanganh9726 Qua mua iPhone Trung Quốc(Xiaomi) chắc chắn giá sẽ hợp với bác tỷ tỷ lần
Bas11
ĐẠI BÀNG
6 năm
Xmax tính ra = giá ipX thời điểm mới ra mắt nên mình thấy hợp lý 😁
axitbudic
TÍCH CỰC
6 năm
@Bas11 Bằng ở chổ nào vậy ông nội?
@Bas11 XS mới bằng X thôi bác, còn XS Max đắt hơn 100$ 😃
@axitbudic =))
@Bas11 ôi đại bàng 😆
axitbudic
TÍCH CỰC
6 năm
@silver huynh Đừng nói như vậy bạn ơi! Tui cũng là đại bàng nì 😔
Rachels
TÍCH CỰC
6 năm
Hợp ly
Tôi cảm thấy hợp lý. năm nào cũng na ná vậy riết rồi quen. XR thì chắc giống thành 5C nên giá iPhone mới như vầy là hợp lý.
Tôi cảm thấy nếu ko bị cửa hàng đẩy giá lên... nên giá iPhone mới như vầy là hợp lý.
wolfee
TÍCH CỰC
6 năm
@NDC9057 Nếu ko vội thì cứ tháng 4-5 mua là đẹp. Mình có ông anh năm nào cũng lên đời iphone mới nhất nhưng toàn chọn tháng 4-5 mua 😆)) trễ với đời tí nhưng vẫn đc trải nghiệm.
vlgiang25
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Seeder Hater Giá của apple đưa ra là chưa tính thuế, còn giá tại các thị trường luôn cao hơn giá apple là do cộng thêm thuế nhập khẩu, vat...
@vlgiang25 Thì đúng rồi. Không ai nói vấn đề này cả, quan trọng là các thánh Anti chỉ trích cái giá của tụi thương gia đem iPhone về trong những ngày đầu kìa
@Seeder Hater Sang đó xách tay về 1 cái có đc ko bác?????????????
Tôi cảm thấy tầm 899 và 999 thì ổn hơn nên giá iPhone mới như vầy là không hợp lý.
tamle_o
CAO CẤP
6 năm
@eternal_vnn 680 900 1000 đồng ý vs bác 😃
@tamle_o Đồng ý với bác
Giá iP mới có vẻ "hợp lý" nhưng chưa "hợp ví" lắm!😁
AQ_donkihote
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mức giá của các dòng iPhone mới như vậy là hợp lý, vì ok.
Theo mình thì giá iPhone mới là hợp lý, bởi vì rồi mọi người vẫn mua xài thoy :v
Theo mình thì giá iPhone mới là không hợp lý, bởi vì gía max quá.
quangbien92
ĐẠI BÀNG
6 năm
Theo mình thì giá iPhone mới là hợp lý, bởi vì bản nâng cấp so với ip X như vậy là ổn.
@quangbien92 So với x thì hợp lí nhưng so với thị trường smartphone thì cũng đắt đấy
minhduchp
ĐẠI BÀNG
6 năm
@minhthanh255 Mấy còn Note9, Find X cũng 1000 trump mà b
@minhduchp Con note 9 giảm rồi bạn. Iphone giới thiệu 1000$ những về VN toàn tầm 30 củ
Hợp tình hợp lý 😃
99v9.9999
TÍCH CỰC
6 năm
Tôi cảm thấy độc quyền làm giá nên giá iPhone mới như vầy là không hợp lý.
dangtran1610
ĐẠI BÀNG
6 năm
@WesleyNguyen1411 thực sự thấy apple nó bán quá mắc , thêm quả về việt nam mấy thằng cứ đẩy giá nó lên cao nữa , nhiều em làm nghành 5000$ thì k sao chứ mấy em rút đc có 200k 300k cũng mua ( thật sự tính ra phải 150 khách k tiêu gì mới đủ )
@dangtran1610 Lái hay đó, tấp vô lề nào 😁
@dangtran1610 Chuẩn bác rồi...1 suy nghĩ sâu sắc cho mấy e trong nghành giá rẻ...
@dangtran1610 Chuẩn đấy thích và mê lắm nhưng cái giá không kham được
Mức giá của các dòng iPhone mới như vậy là hợp lý, vì sang chảnh cấu hình cao.
Cá nhân thấy ok
fat_cat
ĐẠI BÀNG
6 năm
Tôi cảm thấy đắt nên giá iPhone mới như vầy là không hợp lý.
@fat_cat Giá đó chỉ phù hợp cho ifan thôi. Mình dùng cả ios vs android nên chờ x giảm giá vậy
Tôi cảm thấy giống x năm ngoái nên giá iPhone mới như vầy là hợp lý.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019