[Hỏi Tinh Tế] Bạn từng bị giật điện thoại chưa?

zyzy1908
23/5/2019 7:7Phản hồi: 318
318 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ngthanhngan
ĐẠI BÀNG
5 năm
"phận xài điện thoại".. chưa 1 lần bị giật..
doandainghia
ĐẠI BÀNG
5 năm
"phận xài điện thoại".. chưa 1 lần bị giật..
phanluck
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mình thật may mắn, chưa bao giờ bị giật, nhưng đọc bài này xong mình sẽ đề phòng hơn !
Giật điện thoại là gì vậy? Mình có bị giật bao giờ đâu mà biết 😆).
Jackkhi204
ĐẠI BÀNG
5 năm
Chưa từng bị giật..
Chưa từng bị giật..
motlep
CAO CẤP
5 năm
Mình từng bị giật 1 lần 😔.Đương nhiên rất là tức vì ko dí kịp bọn nó, và tiếc vì cái XSmax mới ra và vừa mới mua chưa đc 1 tháng... hic
vanhau162000
ĐẠI BÀNG
5 năm
Điểm danh!! từng bị giật 1 lần..Giật mình
vinhan73
TÍCH CỰC
5 năm
hic ... nỗi đau chôn dấu !!! Bị tới 2 lần: lần đầu bị giật con Siemen 3618 khi đang nhắn tin cho bạn gái ở ngay trước tiệm sách Ng thị Minh Khai. Sau 1 tiếng thì mua bù con Ngage. Lần 2 thì bị giật con BB9000 khi đang gọi bạn gái ở Bàu Cát - Đồng Đen. Sau 1 tiếng thì mua bù con BB9000 khác 9 chai ở Hnam. Nhờ được bù ngay nên chóng quên nỗi đau !!
nigari
ĐẠI BÀNG
5 năm
@vinhan73 mình thấy bạn đừng nên quen bạn gái , lần nào cầm đt gọi bạn gái cũn bị giật đt , xui vl thế =))
reachking
ĐẠI BÀNG
5 năm
TP.HCM mới đúng chứ!
Điểm danh!! từng bị giật 1 lần..Bị giật iphone 7 plus, nó đổi icloud trong vòng 5 phút bởi cái bảo mật 2 lớp rất ngu học mà Apple tạo ra
TiaMi
TÍCH CỰC
5 năm
tính mình thì đầu lúc nào cũng ngó ngang ngó dọc,hôm đứng ngoài siu thị chờ người mua đồ đi ra,vừa thấy gì đó xẹt tới tấp xéo xéo sau vai là mình úp cái dt vào người thế là nó vừa thó tay ra khoản không mênh mông đó nó mất hồn đứng hình mất mấy giây,từ từ cất dt vào túi đề máy kiểu như từ tốn lắm còn nó đề ba xe chạy cái vèo mình quay đầu lại xem có thằng nào đi chung ko.Chắc nó đi 1 mình nên ko đủ bạo chứ có đồng bọn thì nó đề mình ra mà giật r chứ ko mất hình kiểu đó
kmbui
ĐẠI BÀNG
5 năm
Đã từng bị giựt. Nhưng hên thằng đó bán cho tiệm, tiệm đem vô bảo hành. Mình tình cờ lúc đó cũng vô iCloud, thấy máy đó đang bảo hành.
Vậy là lập mưu hốt lại.
Quá sướng!!!!!
Nhờ "ăn ở tốt" nên chưa bị giật lần nào :3.
LGBT
ĐẠI BÀNG
5 năm
Tưởng gì? giật điện thoại hả? 2 lần luôn rồi 😃.Tức má ơi luôn chứ sao! Lần đầu là cái ss note 3 đứng trước hiên nhà đứa bạn (khu Bình Phú) , vừa cầm điện thoại lên nt nó cái bị giựt, tưởng đứa nào giỡn... lần thứ hai là cái tội ngựa bà chụp hình Tết tại nhà thờ, thằng khốn đó đã nổ máy xe rà theo mình rất lâu nhưng mình ko để ý.... nói chung là do sơ ý, không cảnh giác...
Đã bị giật bao giờ đâu mà chia sẻ câu chuyện.
exraider
ĐẠI BÀNG
5 năm

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019