[Hỏi Tinh Tế] Bạn từng bị giật điện thoại chưa?

zyzy1908
23/5/2019 7:7Phản hồi: 318
318 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Đã từng bị giật 1 lần..Bị lừa, giật cái ipX mới mua 34tr, về buồn, sợ cái xã hội này, không còn muốn tiếp xúc với ng lạ
Lamous
ĐẠI BÀNG
5 năm
Đã bị giật bao giờ đâu mà chia sẻ câu chuyện.
sheva370
TÍCH CỰC
5 năm
Nhờ "ăn ở tốt" nên chưa bị giật lần nào :3.
bluesolid
TÍCH CỰC
5 năm
Chưa từng bị giật..
zenkichi153
ĐẠI BÀNG
5 năm
đã từng bị giật ngay vòng xoay lăng cha cả, nhưng rất may là nó chụp hụt. đi xe ex 135, màu vàng cam, giờ cũng mấy năm nên quên bảng số rồi. khi nó chụp hụt nó còn quay đầu lại giơ ngón giữa với mình và chạy xe rất thong thả.
lần 2 ngay ngã 4 phạm văn đồng với phan văn trị (lúc phạm văn đồng còn đang thi công) mình vừa rút tiền từ cây atm của tech (ngay góc ngã tư) thì bị 2 xe nó vây lại đánh và nói mình vừa vượt mặt ngu làm nó té xe (mà trong khi mình vừa đi bộ), đánh tét đầu, gãy 1 răng, mất laptop, ví, toàn bộ giấy tờ, và lương của 1 tháng.
Chưa từng bị giật..
maiphuong88
ĐẠI BÀNG
5 năm
theboss_ht
ĐẠI BÀNG
5 năm
Năm 2 đại học tích góp mãi mới mua dc con nokia N73 music edition cũ trị giá 900k. Trường chuyển cơ sở lên q12 nên lên đó tìm nhà. Vừa mới đi qua khỏi cầu vượt Quang Trung đến đoạn cây xăng ngay đầu đường Tô Ký thì quên đường đi, mình vs thằng bạn lớ ngớ lấy máy ra coi bản đồ. Đang coi thì thằng chó kia nó đi ngược chiều nó giựt rồi tăng ga chạy mất. Mình đớ người luôn, đang ngồi trên xe máy mà ko làm gì dc, cay...Sau này ngày nào lên lớp cũng nghe có đứa kêu mất điện thoại, laptop, xe máy. Buổi tối ngủ quên đóng cửa là nó thọc cây vô nó câu đồ, đéo coi người ta ra gì luôn. Mình bị câu thêm 1 cái đt với 1 cái laptop nữa thì chính thức giã từ quận 12. Giờ có cho nhà trên đó cũng ko thèm ở, chỗ đó giống như thiên đường của trộm cắp vậy.
Chưa từng bị giật..
Giật điện thoại là gì vậy? Mình có bị giật bao giờ đâu mà biết 😆).
Chưa từng bị giật..
Hejk
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mình từng bị giật 1 lần 😔.Hồi em học lớp 11, con smartphone đầu tiên trong đời em được sở hữu là Lumia 800, một lần đang đưn
aikia123
ĐẠI BÀNG
5 năm
Đã bị giật bao giờ đâu mà chia sẻ câu chuyện.
Via Trần
ĐẠI BÀNG
5 năm
Điểm danh!! từng bị giật 1 lần..Hồi còn dùng Motorola V3 chắc phải hơn 10 năm trước, ngồi sau xe đạp thằng bạn chở, đang hý hoáy nhắn tin nó giật gãy luôn nửa trên còn mình giữ đc nửa dưới =)))
Momo4Chan
ĐẠI BÀNG
5 năm
Chưa từng bị giật..
hiepmu
CAO CẤP
5 năm
chưa bị giật đt bao giờ nhưng đã bị giật nón vải lúc đi xe đạp 😁 Để ko bị giật đt thì ráng cày mua ô tô.
Dkhquyen
ĐẠI BÀNG
5 năm
Sim chính nghe gọi mình toàn cắm vào con Nokia cùi bắp giá 350k. Giật thì chỉ mất công đi làm lại sim thôi.
woowooa
ĐẠI BÀNG
5 năm
May quá, chưa bị giật lần nào 😆).

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019