Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[Hỏi Tinh Tế] Bình chọn thiết kế Xperia Z và HTC One

cuhiep
17/3/2013 4:28Phản hồi: 1.722
1.722 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

climax
TÍCH CỰC
11 năm
Ai là Fan của Sony thì giúp mình 1 like nhé, chưa đến 10s, chỉ cần log in facebook vào vào link dưới, bấm like cuối bài... ^___^
http://event.nguyenkim.com/sony-xperia-z/xperia-z-tinh-te-sang-trong-chac-chan-hoan-my.html

I love Sony, I Love Xperia.
thietbison
ĐẠI BÀNG
11 năm
Tôi đang dùng rồi hình ảnh ,âm thanh rất tốt . Pin như các smat khác.nhược điểm nóng khi chạy

Sent from my C6603 using Tinhte.vn
@thietbison có ai phát hiện xperia Z không phân biệt được các số điện thoại của mobifone, vinaphone, viettel không?
cụ thể sony Z sẽ không biết được sự khác nhau của các số điện thoại sau:
0913xxxxxx; 0903xxxxxx; 0983xxxxxx…
Lưu vào danh bạ 1 trong 3 số điện thoại trên với tên A, sau đó thử gọi 1 trong 3 số trên (khác với số vừa lưu là A) bạn sẽ bất ngờ!!!
Sao tỷ lệ lại là 60.3% và 43.2% nhỉ. vậy tổng là 103.5% rồi
Chọn XZ, dù One cũng rất đẹp.
Hơn nữa, e thích Sony hơn 😁
ZZZZZZZZZZZZZZZZZZZZZ
thietbison
ĐẠI BÀNG
11 năm
Tôi đang dùng và công nghệ nhật bản ko thể qua mặt

Z thôi chứ còn lăn tăn quái j, tôi nói thẳng táo với chả tiếc nghe nhạc chán bo mie 😁
Còn jmp thì là chuyện khác ,tôi đang dùng kèm e sh01c về nhạc nhẽo thấy khá tốt
HTC ONE đẹp hơn
Z

mún mua 1 chiếc quá hiz
Z đẹp
Mình thích chiếc HTC One
One trang bị dàn loa trc nhiều nên thích hợp với việc ngồi xem tinh tế trên tay hơn hay youtube. Âm thanh sẽ dc truyền trực tiếp tới người đang xem video. Màn hình 5 inch hơi bự so với kích thước các túi quần sau này nên 4.7 inch như One thì tiện lợi cho việc bỏ túi quần hơn.
Đó là đặc điểm chính mà em kết em One. Ko quá to cũng ko quá nhỏ,rất vừa tay.
kien22
TÍCH CỰC
11 năm
vote cho Z
nvkhanh123
ĐẠI BÀNG
11 năm
Vừa mua XZ xong. Vote cho Z :p
Vote One thôi. Dù em ấy chưa ra nhưng cũng ngồi chờ. VÌ sự khác biệt và đơn giản.
Z

Sent from my Lenovo P700i using Tapatalk 2
tieuho589
ĐẠI BÀNG
11 năm
Bản thân mình thấy thiết kế con Z tù vãi chày khi so với One. Tự nhiên có cái nút nguồn to tổ bố nằm giữa thân máy.
Nếu xét thương hiệu Sony thì các bác nên nghĩ đến khi mua TV với laptop hơn là khi chọn đt.
Đt của HTC nhìn lúc nào cũng khoẻ và nam tính hơn, giao diện Sence tuyệt đẹp. Nhìn các icon thích mắt chứ không tù như icon của Sony
@tieuho589 Đó là bạn quá quen với nút nguồn phía trên nhưng khi cầm đt, ôm đt ở thân máy bạn phải móc ngón chỉ lên phía trên máy mở nút nguồn, nhưng với Z ban có thể ấn nút nguồn bằng ngón cái nếu xàiddt bằngtay phải hoặc ngón trỏ nếu bằng tay trái. Một số ng xài Z cũng cho đây là một sự thuận tiện mà
tieuho589
ĐẠI BÀNG
11 năm
@LionQueen1 uh, tuỳ sở thích với thói quen từng người mà. Bạn bè mình cũng chia ra 2 phe. 1 bên cuồng Z, 1 bên cuồng One. 😁
@LionQueen1 Nút nguồn to bỏ túi dễ cộm. Ngồi xuống đứng lên lỡ dính 1 phát thì tắt nguồn ngay. Mà mấy cái quần dài thời nay cho túi nhỏ và nông quá. Mình bị hoài khi lúc trc xài mấy dòng xperia cũ. Tùy mỗi nưuời thôi. Mình hay bỏ túi quần hơn là nỏ cặp vì ueeu cầu công việc

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019