[Hỏi Tinh tế] Các bạn nghĩ sao về "tiếq việt" kiểu mới được đề xuất?

Duy Luân
25/11/2017 22:51Phản hồi: 1.373
1.373 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Tôi hoàn toàn ủng hộ Giáo sư. Công trình nghiên cứu của Giáo sư rất tuyệt, sáng tạo cao, có tính cách mạng và gây sốc cho cả nước. Đề nghị Bộ giáo dục ra luật định áp dụng ngay và luôn đi, đừng bàn cãi nữa, tốn hao giấy mực.
@tichchu2203 biết đâu bộ giáo dục dở người áp dụng phát nhỉ, có mà loạn
Ông ta định về hưu sẽ xây một biệt thự hoành tráng nên bây giờ tích cóp gạch đá dần dần, trong đề xuất cải tiến đợt 1 vẫn chưa hứng đủ gạch đá nên ông ấy tung đợt kiếm thêm cho đủ xây. Cả xã hội ném đá vậy mà ông ấy vẫn không đủ nhặt
@locthuyforever Đợt trước đá gạch đã đủ, còn thiếu xi măng, ai thích thì ném vài bao hà tiên hoặc holcim.
metronome
TÍCH CỰC
6 năm
Thấy cũng tội tội, ham danh hám lợi muốn ghi tên vào sử sách mà không cần biết áp dụng thì nó sẽ như thế nào, người ta sẽ nghĩ gì về động cơ của mình. Thật là tội
vttc
ĐẠI BÀNG
6 năm
CỤ ƠI CỤ SỐNG THỌ RỒI THÌ CỤ YÊN CÁI THÂN CỤ ĐI, CỤ ĐỪNG NGHĨ RA CÁI CHỮ KIỂU TÂY KO RA TÂY, TÀU KHỰA KO RA TÀU KHỰA NỮA, HỒI CỤ CÒN ĐANG ĐƯƠNG CHỨC SAO CỤ KO LÀM MÀ GIỜ ĐÂY XẮP XUẤT NGOẠI RỒI CỤ LẠI CÂU LIKE
một phát minh rất nhiều công sức nhưng ứng dụng chẳng là bao
esata
CAO CẤP
5 năm
@fcmanutd18788 Xào nấu của người khác là nhiều chứ có công lênh gì. Công bóp méo tiếng Việt thì có. Có đầu óc vùng miền, xem thường sự đa dạng tiếng nói của người VN.
Buì hiền phản đ ...ộng thấy rõ;
Khi viết câu"
bác ...ôm chặt và hôn Chu ân lai
Mhai08
ĐẠI BÀNG
5 năm
Từ bộ chữ tiếng Việt truyền thống mà đã sản sinh ra biết bao những trí thức , những nhà khoa học rồi cả những giáo sư tiến sĩ khoa học nhà văn nhà thơ....không biết tay dáo xư thiến dĩ kia được bọn fản động cho ăn cái k gì nhỉ
manhbvht
ĐẠI BÀNG
5 năm
chửi cái kon kaq ý
GS Bùi Hiền theo tôi nghĩ là có tâm nhưng chưa có tầm!!!!
nhiều ý kiến trái chiều quá

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019