[Hỏi Tinh Tế] Điện thoại Android nào giá dưới 4 triệu, có 3G,...?

levuongthinh
27/2/2011 0:4Phản hồi: 360
360 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

LG Optimus One cũ giá cũng khoảng 4t. Android 2.2, màn hình đẹp, máy chạy ổn, mình dùng qua 2 ngày thấy khá được. Anh em có thể thử cái đó.
Thánh phán đây này, không bàn nhiều nữa, pico mới báo hết hàng i5503, droid hiếm, a88 hết sạch, ACE giá chát, các hàng còn lại đều hiếm. xoắn làm gì nữa cho mất công duỗi....?
theo mình máy mới thì có mấy lựa chọn sau :
-Samsung galaxy mini S5570 : 4tr2 (có hàng ở pico va topcare với nguyễn kim).
-LG Gt 540 : khoảng 3tr9 - các siêu thị điện máy đều có.
-Wellcom A88 : máy này khó kiếm hơn - do hết hàng.
-Samsung I5503 : khoảng 4tr2.
- ngoài ra còn có Sony X8 và X10 mini pro xách tay kẹp nách : giá khoảng 4tr5.
Còn lại thì là máy cũ của HTC, Motorola ......
Huy_kaka
ĐẠI BÀNG
13 năm
Bạn cho mình hỉ ở Hà Nội thì mua x8 va x10 ở đâu uy tín
sontungdkbg
ĐẠI BÀNG
13 năm
HTC với Moto mua cũ ở đâu ngon hả bác
Samsung Galaxy mini đi chạy 2.2 chỉ 4tr7 bên Nguyễn Kim đã có hàng
Ôi, bạn dùng Alcatel ot-906 di. Máy vừa mới ra, dùng android 2.2, co camera 2.0, co gprs va 3G day. Giá máy mới có 2tr6 thôi.
Hjx tiếc là mấy con như ss galaxy 5 hay wellcom a88 đều hết hàng rồi. Giờ chắc chỉ còn 2nd vs xách tay. Mà em thấy dùng điện thoại 1 là bàn phím qwerty không thì cảm ứng điện dung mới hay, dùng điện trở chán lắm....... Chắc còn lâu mới được dùng smartphone giá rẻ rồi huhu.
mấy con máy Hanel của VN giá cả như thế nào các bác nhỉ
Mấy con điện thoại ngon thì 2nd or xách tay vẫn khá đắt. Nếu muốn rẻ chắc tìm hàng 2nd xách tay 😃 hay hàng 3rd 😃 hehe.
Mua hàng xách tay hay 2nd phải nhờ may mắn thui. Như ông anh của em cũng mua 1 con điện thoại win mobile 2nd (nhưng em trông nó giống "5th" hơn) mà dùng 1 năm rồi chưa có vấn đề gì ngoại trừ đôi lúc máy không sạc được hay loa không có tiếng thôi, hjx! (không biết ông ghè đập kiểu gì mà lúc sau lại ok).
tintin245
ĐẠI BÀNG
13 năm
Tui xài WellcoM a88 6 tháng rồi, chưa có vấn đề gì cả. Tất cả đều tốt, ngoại trừ camera chụp hơi tối còn pin thì cũng được trền ngày. Nó đang hết hàng, chờ A99 chắc có 1 vài người sẽ thanh lý để chuyển sang. Đang đặt hàng 1 cái A99 bên Thái về dùng thử.
k3aniem
TÍCH CỰC
13 năm
Máy cũ bạn nên mua Milestone cũng tầm 4-5 triệu
Còn máy mới thì LG GT 450 cũng là 1 sự lựa chọn tuyệt vời đấy bạn ah
congdan8x
ĐẠI BÀNG
13 năm
Điện thoại Android nào giá dưới 4 triệu, có 3G,...?

Hai con này giá cá thì hợp lý 3.6t & 3.7t (KM sim + Tk=1.980K) wifi, 3G, Androi 2.1, hình thức cũng ok có đầy đủ như topic yêu cầu, chỉ tội pin hơi kém thôi còn thì Ok.
pqthai
ĐẠI BÀNG
13 năm
Cảm ứng điện trở thì dùng được cái gì đâu mà OK.
Mình thấy LG Optimus One p500 là ok đó bạn. Mới tậu giùm gf con này giá 4tr mà còn bảo hành nữa. Android 2.2 (có thể lên 2.3), đáp ứng các nhu cầu mà bạn yêu cầu trừ việc duyệt web có flash.
tuanchelsea
ĐẠI BÀNG
13 năm
Một phiếu cho ss galaxy mini s5570. gia 4t290 o ng kim, chay android 2.2, cảm ứng điện dung đa điểm
Kuon
ĐẠI BÀNG
13 năm
T-Mobile G1 cắm thêm pin dung lượng cao là đoàn chuẩn. Dáng đẹp, ngon, bổ, rẻ,,,
bạn qua bên diễn đàn " se-cafe.net " - bên đấy có 3 thương gia bán hàng khá uy tín - giá cả chấp nhận dc 😃

---------- Post added at 12:49 AM ---------- Previous post was at 12:47 AM ----------

-máy cũ thì chịu khó săm soi bên mục mua bán bạn ah - có mua dc hay ko còn do duyên số nữa :wavespin:
dongdateh
ĐẠI BÀNG
13 năm
Một bà chị trong công ty mình mới bán 1 em Moto Milestone 4.5tr còn bảo hành 5 tháng, không một vết trầy.
F[1]RST
ĐẠI BÀNG
13 năm
cdma xài đc k các pác?
Chưa xài cdma nên k biết như thế nào :|
Nghe nói tốc độ mạng k thua j 3G hả :|
CDMA là mạng của sfone đó bác,mà bác thấy số điện thoại sfone (095) mọi người xài nhiều ko;)
Một vé nữa cho welcome
khoianh
ĐẠI BÀNG
13 năm
Chắc giá 3tr4 hơi khó tìm đấy bạn ạ ....!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019