[Hỏi Tinh Tế] Gần đây các bạn mua điện thoại mới của hãng nào?

TDNC
12/12/2016 12:5Phản hồi: 799
799 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Nó tích hợp sẵn trong rom, bạn có thể cài đặt tự động ghi âm với tất cả cuộc gọi hoặc chỉ ghi âm với vài số nhất định.
Mình thì đang dùng sony c4 nhưng dòng này dùng tệ thật giờ cảm ứng toàn bị loạn + đang tính chuyển iphone và cạch sony
mdct
ĐẠI BÀNG
7 năm
Note 7 và cuộc chia tay bất đắt dĩ.. thui hẹn em Note 8, ta lại về bên nhau
sirying
ĐẠI BÀNG
7 năm
Mi Mix 256 ạh o_O thử 1 lần chơi với hạt gạo nhỏ xem có nấu đc thành cơm k :p
Huawei nexus 6P
BlackCat1401
ĐẠI BÀNG
7 năm
LG Optimus G F180L và LG V10 H960 (dùng 2 số và 2 máy đều 1 sim) 😆
relax45
ĐẠI BÀNG
7 năm
apple
cuongnofear
ĐẠI BÀNG
7 năm
Mình mơi lấy Sony XA Ultra được 2 tháng. Máy dùng tốt, và mình thấy đáng đồng tiền bát gạo. Nhưng thấy mọi người chê e nó ghê quá. Con này là vợ 2, vợ cả là IP 6 plus và mẹ vợ là Ipad Air. Nói chung là thấy ổn & hài lòng vs dàn máy hiện tại. Sang năm đổi sang 7 plus - hết chu kỳ 3 năm của 6 plus.
Xiaomi, qua mấy con xiaomi rồi. Giá cả phải chăng, nếu mà Oppo giá cấu hình như xiaomi thì giá phải hơn gấp đôi
monster1810
ĐẠI BÀNG
7 năm
LG <3
E đang xài xiaomi sau khi tiễn cai ip đi và đang khá hài lòng với hiện tại, còn tương lai thì chưa biết
lu05
Trứng
7 năm
LG các cụ ah
Gà Leo Rank
ĐẠI BÀNG
7 năm
Tại Philips ra s616 bảo vệ mắt chứ ko mk xúc Xiaomi rồi. Bác nào mà chê đt tq thì nhẹ Xiaomi ra nhé. Chưa dùng đuengf lên tiếng
Mới mua Mi và chuẩn bị mua tablet Asus.Đt cũ của mình là Sony,mình vẫn thích Sony,nhưng con XA vừa tiền mình thì pin lại yếu sinh lý + chạy mtk nên tạm thời cho lui,đổi gió tí đã
@cross_rider Mi gì bạn? Xài ổn ko?
@thanhtu_duong0630 Mi 4 thôi bạn,nghịch nghịch chơi với đc em Mi4 fpt có ngày hết bảo hành trùng với ngày sinh nhật mình ở năm sau nên hốt về cho vui.Cơ bản là mình cũng chẳng là gì cả,chủ yếu nghe gọi đọc báo thôi,nhưng pin yếu hơn con Sony dù con S pin 2k6 còn Mi 3k
cao1004
TÍCH CỰC
7 năm
Mới mua xiaomi dùng vài ngày đã thấy chán 😁 căn bản rom MIUI chả có gì để nghịch. Để làm máy nghe gọi thôi
JB Pazk
ĐẠI BÀNG
7 năm
Mới mua Samsung Galaxy S7 Edge tại H Nam Mobile.
Mình đang dùng Asus và kế hoạch là Bphone hoặc Bphone 2 nếu thời gian tới điều kiện cho phép 😁
Mi 4
Apple

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019