[Hỏi Tinh Tế] Liệu iPhone 16 GB hay iPad 16 GB có đủ xài không?

TDNC
18/11/2014 7:40Phản hồi: 761
761 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

A.R.R.O.W
TÍCH CỰC
9 năm
^ có cái điện thoại mà đã phải nghĩ đến chuyện không đủ tiền sao.....nghèo gì mà nghèo thế.
danghoai
ĐẠI BÀNG
9 năm
Nghe nhạc thì vô App Nhaccuatui
Xem video Thì Youtube
Hình ảnh thì Thảy lên Facebook
Đọc tin tức hay coi truyện online
Nhạc chuông chỉ có 2 bài đó giờ
16gb thì thấy quá dư,đối với riêng em
Ai dùng 16g không đủ thì họ quá lệ thuộc vào smp rồi ạ
N.E.M
CAO CẤP
9 năm
games và phần mềm giờ đang bắt đầu leo thang dung lượng khi mà sức mạnh của các thiết bị di động tăng lên, nó i hệt trên pc, giờ mấy game pc đã đạt ngưỡng trên 50gb là bt, thế nên 16gb là không đủ, hồi trước mình mua ip4 32gb, thời điểm đó chép nhạc cài game vô tư chả sợ gì, còn giờ thì chép tí là thấy hết 32gb
Với mình là quá đủ dùng. Trước còn dùng bản 8G cơ mà cũng chả thấy thiếu thốn j lắm 😁
tiêu đề nên đặt ra là " Bạn có đủ tiền để mua iphone hay ipad 32-64 Gb không"
Mỗi cái nghe nhạc, chụp hình, phim,,..... là hết ngay
iphone thì có lẽ đủ với 16Gb
còn ipad là thiếu
choi game + nghe nhạc + xem phim thì 16gb ko đủ dùng.
16gh thì chỉ choi vài game, khoang 100 bài nhạc ko phim thì may ra :v
duyquyet
ĐẠI BÀNG
9 năm
Nhu cầu của mình thì 1Gb cho MP3 quá đủ vì mình cũng ko để chứa nhiều làm gì cả 2Gb cho ảnh , chụp nhanh sau cũng xem lại và xóa chứ, quay video với thời lượng ngắn, ko nhiều quay xong cũng trích ra PC luôn. Game ko Movie trên đt cũng ko nên 16GB là quá đủ. Hiện tại đang sài Lumia 1020 có 32G lúc nào cũng dư hơn 10GB
minolta1210
ĐẠI BÀNG
9 năm
Trước giờ toàn sài 16gb ko 3g. Tiết kiệm dc tiền.
Như cầu: dùng đọc tin tức nghe nhạc
Công việc dùng pc với laptop
Chụp hình thì có mấy đã là rồi
16gb sài hoài ko hết 😃
Alb
ĐẠI BÀNG
9 năm
Em đang dùng hết có 4gb, vì vậy 8g là đủ rồi, 16gb làm cái gì. Cả máy có vài bức ảnh, nhạc k có, video thì càng không vì chả hơi đâu xem phim trên cái màn bé bằng lỗ mũi. Ngoài ra có thêm game PvZ2 và CoC, chấm hết.
great_wall
ĐẠI BÀNG
9 năm
ipad mini 2, 16g, hok chơi game, không chứa nhạc, không chưa phim, chỉ có hình và app, nhưng suốt ngày báo hết dung lượng -_-
obix
TÍCH CỰC
9 năm
Không đủ. Chụp choẹt, quay phim, cài ít games (bejeweled, 2048) là thấy trống có tí. Chẳng dám lưu nhiều bài nhạc vì sẽ không còn dung lượng trống khi cần quay phim. Update phần mềm thì toàn mấy chục đến trăm MB không.
V’t
TÍCH CỰC
9 năm
Chỉ thấy thiếu Ram không thấy thiếu bộ nhớ
Iphone 6 64G vừa đủ cho hiện tại và năm sao up lên IOS mới không lo hết dung lượng
Không hiểu Apple suy tính gì mà đến iPhone 6 (+) mà vẫn giữ 16GB. 16GB đối với mình thật sự không đủ. App game không nói, máy mình tốn dung lượng nhất là Hình ảnh và video, cũng may mình không lưu nhạc trên máy đó, không thì thiếu thảm@@
phongprot
ĐẠI BÀNG
9 năm
Hix, chẳng đủ gì cả, toàn phải xóa hết ảnh
Mình đang dùng iPad Air 16 GB Wifi Celular, với nhu cầu của mình thì đã cảm thấy rất đủ. Mình không lưu trữ phim và ca nhạc nhiều vì toàn xem trực tuyến, ảnh thì chụp và lưu những hình ảnh và sự kiện đáng nhớ cũng không tốn bộ nhớ là bao nhiêu.
kokakykuj
ĐẠI BÀNG
9 năm
se mua 16g
16G bây giờ thì đa số mọi người là thiếu với dè dặt lắm thì cũng vừa đủ, thế mà bác Tim lại bỏ đi 32G để ae chết dở, muốn để khách hàng mua 64G để ăn chênh thêm 3 củ nữa. buồn thiệt chớ.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019