[Hỏi Tinh tế] mời chia sẻ chỗ bán đồng hồ Casio

cuhiep
25/4/2017 14:4Phản hồi: 534
[Hỏi Tinh tế] mời chia sẻ chỗ bán đồng hồ Casio
534 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

😃 oder thôi ae
ilikegame
ĐẠI BÀNG
7 năm
Tuổi thơ dữ dội lại tràn về ")
ChAnTo
ĐẠI BÀNG
7 năm
@hung quoc chau Này thì f91 đẹp hơn ngày nào đang đeo nhé :v IMG_20170428_165959.jpg
@ChAnTo Lúc trước thấy tụi hs đa số f91w với f94w. Thằng nào đeo đồng hồ là 1 trong hai loại này, huyền thoại, giống như nokia.
AnhBaKhia
ĐẠI BÀNG
6 năm
@ChAnTo Bác ơi ! cho mình hỏi nhé, bác mua bao nhiêu ạ, Nếu đúng là F91 Japan chính hãng thì chắc do nhà tui không cập nhật thật. Hiẹn tại ở nhà đang bán F91 - F94 Nhật vỏ nhựa đen, dây cao sư mềm dẻo với giá 295k. Bảo hành 1 năm, còn loại hàng nhái chỉ với 95k y chang loại Nhật mà có các điểm khác nhau chỉ có người bán mới phân biệt. Không biết cái Bác đeo thế nào. Nhìn thấy trên lazada bán nhiều lắm có cả mẫu vàng gold,.... Nhà mình kinh doanh và sữa chữa 1992 tới giờ, mình chưa thấy Ba mình nhập cái này về bán.
AnhBaKhia
ĐẠI BÀNG
6 năm
@ChAnTo mình từng đeo qua các dòng: F91 ( giống bác vỏ đen ). F94 chữ vàng, vỏ đèn, F30 bộ nhớ ( lưu 30 số điện thoại đỉnh của thập niên 80 - 90 ), F Máy Tính (có 2 phiên bản)
kukun
TÍCH CỰC
7 năm
mua của 1 người quen order amz về, từ khi có bài rv của mod trên tinhte, ae nâng giá con này quá trời, trước khi post bài có chỗ bán 820k,sau khi post bài lên hơn 1tr1....hix
MiKaSa Order
ĐẠI BÀNG
7 năm
@kukun haha mình từng nhận order 820k. nhưng thật sự giá đó là giá không lời 1 cắc, làm chủ yếu vì muốn có bài review về dịch vụ thôi anh em à.
Casio bây giờ quá lỗi thời rồi, ngoài chợ bán đầy, 90 nghìn 1 chiếc
@An.nover Gừ :mad:
@thanhgiang29572 Hâm cái gì :mad:
dangtu4444
TÍCH CỰC
7 năm
@sonnguyenpro cái lão này thread nào cũng có mặt, ăn nói thì như bố đời, phong cách rất trẩu
@Nokfev Em chén ;));))
😁
thấy lazada bán nhiều, cỡ 800k
@kensin Chắc bác chưa trúng pốt
@sonnguyenpro Alibaba mua lại
dinkytri2012
ĐẠI BÀNG
7 năm
@sonnguyenpro Chính hãng sx tại TQ cũng ok, còn hàng nhái mới lo về chất lượng. Theo mình biết được sx 2 nơi, Thái và TQ. Chưa rõ có sx ở NHật ko??
dg189
ĐẠI BÀNG
7 năm
@sonnguyenpro thế thì bác chưa biết cách mua hàng rồi. em mua dính cái khoan pin bosch hàng fake trên lazada, e trả lại hàng và điền vào lý do trả hàng là: hàng giả. sau 1 hôm con chủ shop gọi điện ríu rít xin xỏ tỉ tê. thì bác hiểu rồi đấy.
Cái gì là hàng fake nó nêu rõ ràng bác phải biết. còn cái nào hàng fake mà nó dám mô tả là hàng xịn thì chỉ có nước gỡ gian hàng thôi
SamSik
ĐẠI BÀNG
7 năm
Giá trên site 35$ chưa tính thuế, ship. Tính ra là tầm 45$ cả thuế và ship. 1t là đúng rồi.
@Nguyen
ĐẠI BÀNG
7 năm
@SamSik Ngoài triệu chứ 1tr sao mà đúng :p
kietnt1998
ĐẠI BÀNG
7 năm
Quen đeo Apple watch rồi giờ đeo lại cái này nhìn cấn sao :V
Đa phần Việt Nam toàn hàng"super fake"!Muốn mua hàng chính hãng thì Oder Amazone hay trên trang hãng là chuẩn nhất!😆
@joeBanana
kuboombi
ĐẠI BÀNG
7 năm
@joeBanana đã mua hàng amazon bao nhiêu lần mà phán ngu học vậy, Amazon hay Lazada đều chẳng như nhau, có hàng thì bán chính hãng, có hàng người bán up lên bán, mua hàng tốt giá tốt hay không là do người mua lựa chọn, nội cái chữ Amazon cũng đã sai còn tinh tướng ta đây
@joeBanana Amazon đầy hàng fake nhé
willxlazy
TÍCH CỰC
7 năm
@kuboombi CAsio này amazon nhập và bán trục tiếp mà. Vẫn có các người khác bán trên nhưng tội gì ko mua của amazon vì giá lúc nào cũng rẻ nhất. Khi tìm kiếm mỗi món hàng thì hàng nào amazon có bán sẽ lên đầu tiên nữa
Mình khoái đồng hồ kim hơn.
Bữa mua cái ở casio trần hưng đạo, đâu gần 2 củ, xài vài bữa zô nước đem bảo hành, nó chét ron rồi trả lại, mặt kính trầy tè le z mà bảo kính xa phia xa nhau gì đó, dây da xài chưa dc năm bong tróc, hóng topic để kím e khác
S777
TÍCH CỰC
7 năm
@hoangvycdnl8 Dưới 2 củ kiếm đâu kính Saphire hả bác?
@hoangvycdnl8 Chính hãng casio thì không có kính saphire đâu bác ah
S777
TÍCH CỰC
7 năm
Niềm mơ ước...😁
venus_milo
ĐẠI BÀNG
7 năm
@S777 Bác cũng biết thích quá cơ. Hàng chính hãng có 29,5 củ thôi mà. 😆
congloi201
ĐẠI BÀNG
7 năm
@S777 Mình có dư em G-Shock GA 100 0913 721 038
S777
TÍCH CỰC
7 năm
@congloi201 Post hình đi bác!!!
congloi201
ĐẠI BÀNG
7 năm
@S777
ziniboy95
ĐẠI BÀNG
7 năm
Taihoangstore nà
Bác nào biết chỗ bán thì cho địa chỉ chính xác chút
@hungnguyen hatmit Em bán nhé bác. Inbox em nhé
tipha2009
ĐẠI BÀNG
7 năm
@hungnguyen hatmit Fado.vn, nhập mã Casio AE1200WHD, rồi xem giá ship về vn, ok thì đặt hàng trả tiền, xong rồi thì ngồi đợi.
thaolinh991
ĐẠI BÀNG
7 năm
Lazada bán 800k bản dây nhựa , tầm 1tr-1tr1 bản dây thép
@thaolinh991 Bản dây thép lazada 925k
Jason845
TÍCH CỰC
7 năm
Bài thì có ích nhưng....
PinPi
TÍCH CỰC
7 năm
Đã tham khảo hãng thì mấy em nhân viên nói cháy hàng trên toàn quốc nhé, bản dây nhựa thì còn vài cái.
kukun
TÍCH CỰC
7 năm
@Hentai Ouji tầm giá 820 - 850 là chuẩn nhất đó bác, 890k nếu về tận tây thì chấp nhận được
Ruoumia
CAO CẤP
7 năm
Orient thì mua ở đâu mấy bác ?
@llong Mình bán bạn nhé. Giá tốt hậu mãi tốt 😃
@llong Ở Topwatch bác nhé : http://topwatch.vn/dong-ho-pc149/loc-san-pham:orient.html
Monk3y579
ĐẠI BÀNG
7 năm
hôm bữa qua 42 trường trinh tìm e này.ko có quất kuin e AE1100

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019