[Hỏi Tinh Tế] Mời chia sẻ gói cước 3G đang sử dụng, tặng tai nghe điện thoại

sonlazio
26/4/2015 10:22Phản hồi: 2.123
2.123 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mình xài 3G Vinaphone trả sau ezCom 50k/tháng 2GB cho iPad, xài thoải mái mà ko sợ phát sinh cước, quá dung lượng thì chậm lại thôi
http://vnpt-vinaphone.net/index.php/en/bang-gia/sim-3g-tra-sau
h3nry
ĐẠI BÀNG
9 năm
Mới đăng ký gói B50 của vina mà k biết dùng hết 600mb có bị trừ tiền ko mọi người nhỉ???
@h3nry Không bị trừ tiền nha bạn.
Gói B50 đăng ký sẽ có:
– 250 phút gọi thoại nội mạng miễn phí cho các thuê bao di động Vinaphone và cố định VNPT.
– 250 tin nhắn nội mạng miễn phí cho thuê bao Vinaphone và cố định VNPT.
– 600 MB tốc độ cao sử dụng data 3G trong gói MAX Vinaphone (hết dung lượng bóp băng thông không phát sinh cước nha bạn)

http://vnpt-vinaphone.net
Mobifone các gói dài hạn cho bác nào dùng mobi nhé :
Gói F150/ 90 ngày giá 150.000, Mỗi 30 ngày, thuê bao sẽ có dung lượng sử dụng tốc độ cao (42/ 5.76 Mbps) là 3 GB
F250 /180 ngày giá 250.000, Mỗi 30 ngày, thuê bao sẽ có dung lượng sử dụng tốc độ cao (42/ 5.76 Mbps) là 3 GB
F500 /360 ngàygiá 500.000 , Mỗi 30 ngày, thuê bao sẽ có dung lượng sử dụng tốc độ cao (42/ 5.76 Mbps) là 4 GB
@dirk41 Các gói này là các gói trọn gói phải không bác?
@HoangLanNgoc Các gói này đều là các gói trọn gói bác nhé. Không tính cước phát sinh chỉ hạ băng thông khi bác dùng hết dung lượng.
@dirk41 Tính ra trung bình mỗi tháng cũng không đắt đâu, như gói F150 thì trung bình 1 tháng hết có 50K, hay gói F500 mỗi tháng trung bình còn chưa đến 50K ý
Siro_Kem
ĐẠI BÀNG
9 năm
Đúng đây, gói F500 tính ra ưu đãi hơn rất nhiều so với vi mau gói cước đơn lẻ hàng tháng vì ưu đãi mỗi tháng đến 4 Gb cơ mà.
lam_xman
ĐẠI BÀNG
9 năm
Thay mấy gói này là fast connect. Mấy bác cho em hỏi.
Sim em la mobi xảd nghe gọi kg biết có đăng ký dc kg. ..
tránh mimax của viettel nha nhé
Dùng gói cước theo ngày. Mỗi ngày 5.000. 😁
miusv 25k
TaoBiettuot
ĐẠI BÀNG
9 năm
mình dùng minmax sinh viên viettel 50 k được 2GB 1 tháng,
Vanli
ĐẠI BÀNG
9 năm
mình đang dùng Mobi. cái hình ảnh tai nghe của bác sành điệu, màu mè quá.
h3nry
ĐẠI BÀNG
9 năm
Đang thử dùng gói B50 của vinaphone. Chả hiểu sao dùng được có 19 ngày tốc độ cao mà chả dùng j mấy. Trước dùng gói max 70k 1 tháng của vinaphone thì vào tẹt tèn ten. Bảo là khuyến mãi như gói max 70. Chắc lại treo đầu dê bán thịt chó 😕
Suongdem1290
ĐẠI BÀNG
9 năm
mình đang dùng gói cước 3G của Viettel thấy rất ổn.
Em dùng MIU của mobifone mà lưu lượng tốc độ cao còn hơn 500MB máy toàn báo chữ E mấy ghét chứ, mà iphone đấy :'(, suốt ngày gọi điện lên tổng đài để đồng bộ lại j j đấy hu hu. Đồng bộ lại nhan được một téo, vài tiếng sau lại chữ E .
seth_ptit
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Shiga Masaki Thế vùng phủ sóng chỗ bạn kém rồi. 3G mobifone kém nhất trong 3 thằng nhà mạng.Bạn thử đổi sim vina và viettel xem lại H ngay =))) Bên Vina đang có gói cước này mình đang tính đăng kí=)) nhưng suy nghĩ cái đã 3 lít chứ không phải ít.
cái tai nghe đẹp đấy bác thớt ạ, cho em 1 cái được không? 😁:D em mang cho cháu em dùng cho oách.
chưa nhìn thấy cái mặt mũi tai nghe đâu
hay quá bác nhỉ, tai phone này mà nghe thì phải to và rõ lắm ý.
Công bố người trúng giải tai nghe chưa mấy bác, chương trình khi nào kết thúc vậy
Ai có cái tai nghe show hình cái >.<
em đang dùng 2 máy một mạng viettel một mạng vina.
em đang dùng gói mimax sinh viên Viettel

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019