[Hỏi Tinh Tế] Mời chia sẻ gói cước 3G đang sử dụng, tặng tai nghe điện thoại

sonlazio
26/4/2015 10:22Phản hồi: 2.123
2.123 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ithuulinh
ĐẠI BÀNG
9 năm
Mình trước dùng gói 3g MIMAXS của viettel được 1.5G/tháng/60k nhưng dùng nhiều nên được 5 ngày đã hết dùng lượng tối đa sau đó dùng lưu lượng giới hạn chậm quá trời luôn. Đầu tháng vừa rồi mình có huỷ gói trên và chuyển sang dùng theo ngày. Nhưng kết quả thì lại như trong hình.
Mình có gọi phản ảnh cho tổng đài thì được báo mình không có trong danh sách được đăng kí. Còn bảo mình sao không dùng gói của sinh viên, bao nhiêu người ước ao được dùng gói này như bạn vậy mà bạn không dùng. Mình nói lại cái này do chính sách của nhà mạng đưa ra, chứ có ai muốn làm sinh viên hoài đâu mà mong muốn dùng nó. Vậy là cô CSKH đánh trống lảng sang việc khác rồi tìm cớ chuồn mất.
Mình xài mạng Viettel, đăng ký gói Mimax 70.000 một tháng chủ yếu là lên mạng đọc tin tức, tra thuốc, tra thông tin, thỉnh thoáng thì thu hoạch HayDay, nhưng vì sử dụng 3G máy hao pin quá nên tháng nào cũng dư dung lượng, vì pin mao hết nên ít sử dụng 3G, chứ cũng cần 3G lắm.
gói ít nhất của mobi, 70k/tháng thì phải tại mình chủ yếu đi vòng vòng mấy nơi có wifi xài ké haha
Em đang xài gói USB50 của Vietnamobile, 50k/1 tháng/5GB, tốc độ ổn, rẻ, nhưng phải chuyển thành sim data nên sẽ bị khóa chiều gọi đi, còn nhắn tin gọi tới vẫn được, Vietnamobile được cái nạp 50k km 100%, lấy tiền đó nhắn tin ngoại mạng vẫn được.
Averell
ĐẠI BÀNG
9 năm
Mình thuộc loại của nhà trồng được, nên lúc thì gói 70K, lúc thì 90K, lúc thì 120K, và lúc thì 200K. Cứ hết thì lại gia hạn.

Bạn @sonlazio mà dùng trả sau thì check với nhà mạng xem, đợt trước mình thấy các nhà mạng đều có vụ hạn mức trần 1M/tháng cho riêng data, giờ có lẽ vẫn còn.
cocodaica005
ĐẠI BÀNG
9 năm
;);)SIM của mình ko đăng ký được gói D5 của Mobifone ... nhưng bù lại mình được khuyến mãi gói M120 tới 3GB
ussh999
TÍCH CỰC
9 năm
30k/1800M. Dùng đọc báo, nghe nhạc cả tháng. Hoạt động khác wifi trên nền FTTH. Cái tai nghe của mod ngầu nhỉ. Sao k gọi là ống nghe. Tặng tớ cái đi, khi rảnh nghe nhạc.
Cũng chỉ có gói mimax là xài tàm tạm, hết dung lượng lại mua tiếp khi cần /)
thanhnhan2tn
ĐẠI BÀNG
9 năm
Mình dùng viettel, tháng nào cũng đăng kí mimax rồi phát wifi qua laptop để dùng. Nhưng chủ yếu để chữa cháy thôi.
sony x1
TÍCH CỰC
9 năm
Không biết dùng cái tai nghe này làm gì nên em không dám chia sẻ.... sợ trúng.
Hehehe ! đùa tí cho vui thôi mod đừng để bụng 😁 ;)
mình lúc cần thì đk 5k trên ngày (viettel), còn bt thì lúc nào cũng có wifi😁
bkis1112
TÍCH CỰC
9 năm
Viettel MIMAX 70k/tháng, 650mb tốc độ cao.
Mình dùng gói MI của mobiphone. 30k/tháng. Được 1,8 gb dung lượng tốc độ nhanh. Hết 1.8gb thì trừ tiền theo kb sử dụng.
Mà nó là sim 3g chứ ko nghe gọi được. Hồi mua máy ở cellphone được km và dùng đến giờ thấy rất ổn. Dùng máy 2sim nên 1 sim nghe gọi. 1 sim 3g
Gói cước miễn phí của sim vinh viên vì toàn dùng wifi 😃
02caolam
ĐẠI BÀNG
9 năm
Miu của mobifone
cuongh2lam
ĐẠI BÀNG
9 năm
Mình dùng MT5 của viettel 5k/1gb/ngày. Khi nào cần thì đăng ký tối đa cũng chỉ 150k/ tháng đc 30gb 😁
em mobi goi 5k, hi vong trúng tai nghe
thanglunne
ĐẠI BÀNG
9 năm
Gói miu mobifone.. tháng nào cũng 70k mà 600mb tốc độ cao có 3h on là sạch 😔
Mimax là tiết kiệm nhất rồi. Có wifi nên cũng không dùng mấy
sexual9900
ĐẠI BÀNG
9 năm
Em đang dùng sim Vina 3G. Cái sim gì mà 30k/tháng/1,8G ấy. 😆
Mỗi ngày ra khỏi nhà là phải dùng 3G mà đến cuối tháng vẫn còn 700MB. =))

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019