[Hỏi Tinh tế] Năm 2018, bạn còn dùng điện thoại màn hình nhỏ 4 inch không?

nobita2604
8/6/2018 9:56Phản hồi: 701
701 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

rido9x
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mình vì công việc hay sử dụng ngoài trời hoặc đi xe phải rút ra nghe máy liên tục nên chỉ sử dụng đt nhỏ làm liên lạc chính. ( rút ra vào túi quần rất dễ và nằm gọn trong tay) nên đang xài cùng lúc iphone 5se + sam a3 2017 + nokia 8110. Còn ẻm s7edge để lướt web + giải trí.
Nếu sau này ko còn điện thoại smartphone nhỏ nữa mình sẽ chuyển sim chính sang feature phone.
Mình thích điện thoại màn hình nhỏ vì vì nhỏ gọn
Ensteni
TÍCH CỰC
6 năm
Mình còn dùng điện thoại màn nhỏ vì thường thì dt màn hình nhỏ mình nghe gọi và lướt web là chính. Đôi lúc cầm dt to hơi bất tiện, nhất là khi bỏ vào túi lấy ra rất khó do dễ vướng (khi chạy xe, khi ngồi...) những lúc bỏ túi mà có điện thoại nhiều phải lấy ra lấy bỏ vào liên tục rất bất tiện.
nldquy
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Ensteni Giống mình, mình xài SE 3 năm nay vẫn chưa có ý định đổi. Nhỏ, gọn, tiện, email, đọc sách đọc truyện, chơi thể thao, chạy bộ, cầu lông... rất gọn nhẹ, không vướng víu gì. Chờ xem SE 2 mà cuối cùng hình như Apple đã bỏ dòng này. Buồn ;(
kk2510
ĐẠI BÀNG
6 năm
Em vẫn dùng 4s bên cạnh x
Không ủng hộ màn hình nhỏ vì quá bé
winter1989
TÍCH CỰC
6 năm
Vẫn xài, vẫn 1 iPhone 8, 1 iPhone SE. Màn hình vừa đủ hiển thị nội dung, máy vừa đủ gọn để nhét túi k quá vướng. Khi cần to hơn thì dùng Mac hoặc Ipad rồi.
KTF
Trứng
5 năm
Mình vẫn dùng điện thoại màn hình nhỏ vì vì dùng iphone ko plus
votanphuc
ĐẠI BÀNG
5 năm
Còn chứ, mình còn xài nè vì nghèo vl nghèo T_T
Dùng màn hình nhỏ thôi vì nhỏ gọn
nam.phan
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mình không còn dùng những cái điện thoại màn hình nhỏ vì đau mắt.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019