[Hỏi Tinh tế] Nếu Honda Winner 150 bị làm giá, bạn có mua không?

levuongthinh
25/5/2016 15:55Phản hồi: 645
[Hỏi Tinh tế] Nếu Honda Winner 150 bị làm giá, bạn có mua không?
Ko bị làm giá còn .... éo mua nữa là!:eek:
Nhưng những người không phải là anh em tinhte.vn sẽ vẫn mua ầm ầm! Và Honda vẫn thắng lớn =))
Dân mình hâm mộ Honda lắm, các bác cứ làm giá thoải mái đi ạ ...😁

p/s: Em nhìn con này càng lúc càng thấy giống Wave, ko thấy sự khác biệt nào, nổi bật nào so với các xe khác khi nhìn từ xa như Ex ... Và thật sự em thấy nó xấu ạ! @@! Tuy góc cạnh nhưng không phải thể thao thì cứ góc cạnh là đẹp! Góc cạnh phải hài hòa kiểu như Lamborghini thì mới hoàn hảo ạ! :p
645 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ko bị làm giá còn .... éo mua nữa là!:eek:
Nhưng những người không phải là anh em tinhte.vn sẽ vẫn mua ầm ầm! Và Honda vẫn thắng lớn =))
Dân mình hâm mộ Honda lắm, các bác cứ làm giá thoải mái đi ạ ...😁

p/s: Em nhìn con này càng lúc càng thấy giống Wave, ko thấy sự khác biệt nào, nổi bật nào so với các xe khác khi nhìn từ xa như Ex ... Và thật sự em thấy nó xấu ạ! @@! Tuy góc cạnh nhưng không phải thể thao thì cứ góc cạnh là đẹp! Góc cạnh phải hài hòa kiểu như Lamborghini thì mới hoàn hảo ạ! :p
@PhiBerry Xin lỗi nha! mình đang đi Airblade rồi ........ =))
p/s: các bác thích cuồng nhỉ? Dùng cái gì? hãng nào là đồ mình dùng phải xịn nhất .... phải chê hãng khác tới số hả?
Công bằng tý được ko? Thấy gì nói đó đi được ko? Dùng Iphone mà thấy Galaxy có cái hay hơn phải khen nó chứ .... Dùng Android mà thấy IOS ổn định hơn cũng phải công nhận vậy!
Darius Krt
ĐẠI BÀNG
8 năm
@maithang215 nghe bác nói phải đăng nhập để rep :v
con này như là một bản nâng cấp của RSX (là em nghĩ, vì con RSX cũng là dòng thể thao của Honda) và tuy là em cũng k đc thích kiểu dáng này cho alwms, nhưng nó k phải là xấu. Bác cứ nói như đúng rồi vậy ^^
@maithang215 mình không nói cái đó , mình chả chê hãng nào cả và mình không phân bì 1 cái gì cả bác ạ. nhưng mình bị dị ứng cái câu nói của bác thôi : "Nhưng những người không phải là anh em tinhte.vn sẽ vẫn mua ầm ầm! Và Honda vẫn thắng lớn =)) " không phải là anh em tinhte.vn sẽ vẫn mua ầm ầm là sao vậy bác ^^
@PhiBerry Bác ko thấy sao? Anh em tinh tế toàn chê ầm ầm. Rồi chọn không mua đó sao? Nên ý mình nói mod ko cần quan tâm kết quả của anh em tinh tế làm gì? Vì thực tế sẽ khác! ^^! Tóm lại là những trưng cầu ý kiến anh em ở đây là vô ích với hãng Honda!
microghost
TÍCH CỰC
8 năm
Kê giá so với giá hãng đưa ra với con này thì mua Exiter chạy có phải ngon hơn không.
mossgreen
ĐẠI BÀNG
8 năm
@microghost Ex cũng làm giá mà! Giá hãng có 4 mấy mà đại lý bán tới 5 mấy lun!
@microghost thằng yamaha cũng thế thôi bán xe theo màu :v 😆
đã chế lại con rsx lại còn làm giá nữa thì mua làm gì. 😃
@giolanhdaumua_92hp Rsx đời đầu tiên á.
mtbox
ĐẠI BÀNG
8 năm
@giolanhdaumua_92hp Nhìn giống kiểu exiter độ vỏ phong cách rsx vậy. Tại vn chuộng honda quá.
@mtbox cũng phải nói là xe honda đi bền, lâu xuống máy hơn mấy hãng khác. Thương hiệu rồi 😔
pherocong
ĐẠI BÀNG
8 năm
Bán đúng giá còn kén người mua,chứ nói j đến chuyện làm giá.Xàm
tienloc.com
ĐẠI BÀNG
8 năm
nhất quyết không mua . gét cay đắng kiểu làm ăn mất dậy này
@tienloc.com Nhà ông có ai đi sh, lead, ab hay vison không? Nếu có thì hãy im mồm!!!
Ps: còn riêng tớ có một con Jupiter một con Taurus. Gấu mẹ đi Nouvo. Hết!!! Ko thèm chơi Honda.
tienloc.com
ĐẠI BÀNG
8 năm
@hackieuhoang Ông này địa chỉ đâu thế ? Tôi nói thế ảnh hưởng đến bát cơm nhà ông không ? Tự do ngôn luận cũng phải suy nghĩ trước khi nói . còn câu im mồm " ông không đủ từ cách " .
Chỉ có ở ta mới có giá khủng cho 1 con 150CC . Các IQ ngồi trên thật cao tay
head làm giá cứ xách thẳng tiền sang yamaha, mình chẳng mất gì, còn head và honda thì đã mất
Sweetlov3
TÍCH CỰC
8 năm
@If you dont mind Hỏi bác tý, thằng Ya hồi mới ra con Ex 150 có làm giá ko vậy 😁
@Sweetlov3 hồi đó em đâu có mua :D
bất cứ cái gì ko đáng giá trị thật em đều bỏ qua
@If you dont mind Theo bạn cái gì là giá tri thật.
Là giá thành để làm ra cái xe ( nguyên vật liệu+phí nhân công)
Hay là giá bán xe trên thị trường?
Hai cái đó đđề có thể gọi là giá trị thật...duy nhất giá đề xuất là giá không thật bạn ạ.
nozz12345
ĐẠI BÀNG
8 năm
@If you dont mind bạn mua được con ex đúng giá giùm mình cái
Hãy là người tiêu dùng thông thái

//Thái ơi đừng sợ, dầu ăn chưa bị làm giá đâu
chucuong31
ĐẠI BÀNG
8 năm
khó lắm bạn ơi, dễ dàng bỏ qua và chấp nhận là đặc tính của người Việt mình rồi, ít ai chịu hi sinh lợi ích riêng vì lợi ích chung lắm. Vậy nên biết bị làm giá nhưng nhiều ng vẫn sẽ cắn răng mua 😁. Còn thằng Head thì nghĩ mầy ko mua thì ối thằng khác mua, tha hồ làm giá
mua cái beep
quochoi86
TÍCH CỰC
8 năm
Chán nhất honda kiểu này
Nếu làm giá thì mua ex hoặc raider cho lành
Ali_Sam
ĐẠI BÀNG
8 năm
Đang quan tâm winner nhưng nếu bị làm giá thì mua ex. Ko thích đợi 😃
duytran79
TÍCH CỰC
8 năm
ko mua,tại sao phải trả tiền nhiều hơn số tiền ghi trên hoá đơn?
@duytran79 để có chạy trước thiên hạ và tự sướng facebook
underarmour
ĐẠI BÀNG
8 năm
con này dàn đuôi nhìn tạm ổn, dàn trước quá xấu, tổng thể xấu
beakjiyoung
ĐẠI BÀNG
8 năm
làm giá thì mua ex
boymc12
ĐẠI BÀNG
8 năm