[Hỏi Tinh tế] S8 hay S8+, tặng hai món đỏ kế bên

cuhiep
23/4/2017 5:34Phản hồi: 970
970 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

1 vote cho S8
Màn to trải nghiệm thích hơn
Pin tốt hơn
Mống mắt bây giờ phát triển rồi lên không dùng vân tay
Mình chọn s8 vì nó nhỏ gọn. Tiện dụng và đủ dùng.
E kia to quá đôi lúc hơi bất tiện.
Nhat_Huy99
ĐẠI BÀNG
7 năm
Chọn s8+ vì s8 quá gọn, còn nhỏ hơn cả s6 cũ của mình, nên thử 1 lần xài màn to xem sao, chứ đó giờ thích hàng vừa tay thôi 😆

Nhân tiện mình đã đặt cọc s8+, ae nào muốn lấy loa Samsung Kw350 của FPT tặng thì ib mình nha :3
cho chọn thì chọn s8+, càng to càng thích 😃
TungPig
CAO CẤP
7 năm
Thích nhỏ gọn. S8
culy99
ĐẠI BÀNG
7 năm
chơi game tinh te cg nhiều mà chưa lần nào may mắn ..
S8 vì đơn giản mình hay đút túi quần, game thì ít chơi phim thì ko ham xem trên phone
S8 vừa vặn dễ thao tác hơn bác ạ
Tay nhỏ nên thích s8 hơn.
S8 cho gọn hơn 😃
sontung25
TÍCH CỰC
7 năm
p10 hay p10 +
tao đang dùng iphone 5s nhé
và cũng éo phải đang làm cho huawei
s8 nhỏ gọn
s8 chứ bản + hơi dài
2 con này cho hay tặng cũng ko dùng, màn sam luôn bị ám vàng hoặc đỏ, hại mắt, màn cong quá cầm ở cạnh toàn dính cảm ứng,thêm nữa ram 4gb như s7e 3-4 hôm phải reset máy ko giật tung chảo, mấy thằng ko dùng đừng bảo ko giật nhé, mỗi note 7 ngon thì nổ, kk. Mua Mi6 chứ tặng S8 cũng ko thèm.. hehe
@thichlangthang mình ko so sánh chất lượng màn hãng nào, nhưng hình như ám vàng với ám đỏ đâu có hại mắt đâu bác, một số ứng dụng trên ch play tạo một lớp phủ màu vàng hoặc màu đỏ đễ ít hại mắt nữa mà, BlueLight Filter thì phải.
@Gnourt Iah Nart Hại mắt là nhìn hình ảnh nó ko trung thực ý, nhồi nhét công nghệ, sáng tạo đấy nhưng làm chưa ngon...
@thichlangthang Sàm vừa thôi bạn ơi!!!! Thể hiện cái quái gì chẳng hiểu
@thichlangthang nhưng phải công nhận màn ss ám thật, máy của mình cũng hơi hồng hồng, nhưng thích màu đen của nó ít hại mắt, vì mình hay lên thiendia đọc dâm hiệp nền thiendia lại màu đen nên đọc rất thích ko đau mắt như lcd.
@Gnourt Iah Nart Kk, dù sao tôi với bạn cũng dám thừa nhận, còn lũ Sam fan nó ko thừa nhận, đang dùng s7e đây, màn chả ám hồng rực lửa, kk, 4 ngày ko reset máy giật tung chảo luôn, này thì 4gb ram...kkk. Trên tinhte này mình ghét ông Duy Luân éo biết gì nhưng còn hay viết bài linh tinh như : Android 7 ko cần làm thao tác tắt ứng dụng hay giải phóng ram...nó tự giải phóng và ko bị giật...ko giật tung chảo...
Saigonam
TÍCH CỰC
7 năm
To xem sướng nhưng bỏ túi khó, thích 8 nhưng móc ra thành màn 8+ 😃 Nan giải quá.
rjkota
ĐẠI BÀNG
7 năm
Chọn S8+ vì dùng dòng note quen. S8 thì cầm không đã bằng, cảm nhận màn hình S8+ trải nghiệm về giải trí và game hay hơn !
dinhviet@
TÍCH CỰC
7 năm
Vote cho s8 vì s8 + không vừa tay
Thích xem phim nên s8+ vẫn đã hơn
yumikenshi
ĐẠI BÀNG
7 năm
Vẫn thích s8 thôi.màn hình vừa tầm tay. Tay mình hơi nhỏ.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019