[Hỏi Tinh tế] Tư vấn loa Bluetooth ngon giá dưới 1 triệu cho giáo viên

cuhiep
5/11/2016 3:55Phản hồi: 201
[Hỏi Tinh tế]  Tư vấn loa Bluetooth ngon giá dưới 1 triệu cho giáo viên
Vợ em là cô giáo mầm non, em nghĩ cô ấy không cần thêm cái loa để hỗ trợ công xuất nữa! Anh em tinhte thấy có chí phải không? :eek:
201 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

o0masieu0o
ĐẠI BÀNG
7 năm
Vợ em là cô giáo mầm non, em nghĩ cô ấy không cần thêm cái loa để hỗ trợ công xuất nữa! Anh em tinhte thấy có chí phải không? :eek:
@o0masieu0o bạn nên bảo toàn giọng cho cô ấy.
hét lâu không tốt đâu
CaoThangle_e
ĐẠI BÀNG
7 năm
@o0masieu0o Cô đấy không cần. nhưng Nhạc thì cô ấy không phát thay được đâu😁
Audio1986
ĐẠI BÀNG
7 năm
@cuhiep Bác tham khảo web bên em bán loa trợ giảng cho giáo viên ạ.
http://www.audio1986.com/
Cái đó kg cần bluetooth đâu bác, chỉ cần mua máy trợ giản, giá trung bình dưới 1tr sài được nhiều, ứng dụng hàng ngày, có sẵn usb, micro sd, cổng 3.5".
Loa bluetooth trong 1 không giản mở như phòng học nghe không rõ, chỉ được cái gọn.

Nếu sì tin thì
Đầu tư dạng này cho nó sôi động
LavoPavden
ĐẠI BÀNG
7 năm
@heobanhki Ban đêm có thể dùng để đi bán kẹo kéo ở cái vỉa hè nữa chứ😁
dưới 1 tr thì cái loa tốt nhất là của KingOne, Meizu, Doss
VD: KingOne F8, KingOne K9, Meizu LifeMe.
Với Xiaomi thì dưới 500K thì mua cái Square box (ver 2014- tầm 320K)
Còn Square box (ver 2015- tầm 720K) mình thấy nó ko xứng đáng, giá đắt so với chất lượng
minhcongskt
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Tranguyenghia Cùng ý kiến, đang dùng con Doss 1155 thấy rất đáng đồng tiền,hoặc kingone K9
Trung1412
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Tranguyenghia bác ơi, cho em hỏi mấy con bác kể nếu so với con này thì sao ạ?
https://www.vuivui.com/loa-laptop/loa-bluetooth-esaver-v3
@Trung1412 mình chưa đc dùng con này mà thấy QC nhiều cái hay đấy, chống nước rồi 10W cũng khá to, thiết kế nhìn đẹp, còn âm thanh ntn thì mình ko rõ lắm
Trung1412
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Tranguyenghia Cảm ơn bác. Tại em đang kiếm 1 con <500k mà chỉ thấy có 2 th là Suntek vs eSaver này mà th suntek bị vướng vào mấy cái bảo hành còn eSaver mua vuivui chi nhánh TGDD cũng đỡ
Xiaomi nhé
Trình bác cuhiep lại còn hỏi anh em nhờ tư vấn?
@Ro_tt
Bác ấy xài đồ xịn quen rồi.
Nay tìm loa dưới 1tr nên chỉ có hàng tàu thôi. Mà ko lẽ admin Tinhte lại tự chọn 1 hàng tàu cho cô 😃😃😃 nên có mua cho cô thì cũng bảo do ae xúi nên mua thôi 😁:D:D:D
Mình nghĩ nếu cô giáo Thảo cần loa BT thì pait cái nào có âm Bass mạnh chút thì sẽ ok....

p/s: Just funny 😃
volcano
ĐẠI BÀNG
7 năm
Làm con Cambridge SoundWorks OontZ Angle 3 ăn đứt JBL Go. Đang dùng cho phòng <12m2 nghe ổn
hgduong1233
ĐẠI BÀNG
7 năm
@volcano oontz angle 3 đúnglà ngon thật , trong tầm từ 1tr5 đổi lại ko con nào qua nổi
loa tầm tiền này thì đa phần thể tích nhỏ, công suất nhỏ (cao lắm là 3 watt), nên ko phát đc trong phòng có diện tích lớn hoặc vừa đâu a ơi. tầm 10m2 là cùng.
luhasu
ĐẠI BÀNG
7 năm
@huuducvn loa isound nặng đến 1.5kg thì ko thể nói là tính di động cao được bác ạ. Giáo viên đi dạy có phải mang mỗi cái loa đi đâu, bao nhiêu giấy tờ sổ sách linh tinh, chưa kể đôi khi còn mang lap đi trình chiếu thì cân nặng chỉ tối đa 0.5 kg thôi.

Kingone K9 e nghe thử rồi, phòng 20m2 đổ lại thì ngon chứ lớp đông ko ăn thua được đâu
huuducvn
ĐẠI BÀNG
7 năm
@luhasu Loa nhỏ ko thể đòi hỏi công suất khủng đâu bác ạ, thế nên em mới đưa ra 2 lựa chọn 😃
luhasu
ĐẠI BÀNG
7 năm
@huuducvn bác với e tư tưởng giống nhau xD
@poorman_198x nói cái gì vậy ?
Cô giáo mà chơi món này đúng bá cháy luôn

P/s : Đùa chứ Cuhiep xem thử qua Xiaomi bluetooth speaker đi :
http://m.gearbest.com/speakers-c_11260/
danhpro23296
ĐẠI BÀNG
7 năm
Cũg đang cùng thắc mắc
Dưới 1tr thì toàn loa di động công suất nhỏ, vậy tiếng quá bé so với 1 phòng học lại có đông học sinh.
ONE NO!
TÍCH CỰC
7 năm
JBL Go 800k công suất ok đc bảo hành hãng 12tháng dùng lâu dài an tâm hơn bọn mì xào, pin cũng trâu bò cỡ 4-5 tiếng
1 triệu làm luôn 4 con xiaomi portable speaker =))
http://tainghe.com.vn/sony-srs-xb3.html
Nói cô giáo ráng đầu tư đê, mua con này là bể phòng luôn ...
Bác @cuhiep cứ đem nguyên dàn Kar đến lớp cháu đang học , việc j tư vấn khổ thế :rolleyes:
Xiaomi square box vỏ nhôm, mình đang dùng thấy rất ổn với giá 800k

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019