#Hoitinhte - Anh em nghĩ sao về việc độ pô xe?

Tuannph
10/7/2019 5:6Phản hồi: 521
521 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Chỉ sợ mấy ông trẩu, đi từ đầu làng mà cuối làng đã nghe tiếng xe
sony_x8
ĐẠI BÀNG
5 năm
Tốt hay không còn nằm ở ý thức chủ xe, nhưng dù sao thì mình ghét, ồn ào. Chưa kể khói xịt thẳng vô mặt
ThanhXL1708
ĐẠI BÀNG
5 năm
@sony_x8 : D ?? 😁 ??? Khói ?
Ồn ào. Ảnh hưởng tới ngừoi xung quanh, vậy nên mình không ưa các thể loại pô độ
Y.S
ĐẠI BÀNG
5 năm
Ghét pô độ
trẻ trâu
duclethien
TÍCH CỰC
5 năm
Tốt hay không còn nằm ở ý thức chủ xe, nhưng dù sao thì mình phản đối, phần lớn là xấu đi !
ttptcva3
ĐẠI BÀNG
5 năm
Tốt hay không còn nằm ở ý thức chủ xe, nhưng dù sao thì mình ưng, m thích nó yên tĩnh hơn ^^
gilovino92
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mấy ông mua PKL cho độ pô trầm ấm uy lực cũng ok. Để mấy ông đi nhanh người đi đường còn biết mà nhường mà né từ xa, ko lại mang hoạ 😆) Thà né mấy ông chứ ko mấy ông né người này dính người kia mắc công. thấy đi đường bấm còi có vẻ khá vô dụng cho mọi trường hợp @@
Mà nghĩ cũng lạ, thi A2 luật xe hơi mà lại cho mấy cha đi PKL chạy chung làn xe máy, nguy hiểm tiềm tàng cho đôi bên @@
Còn mấy ông độ pô chảnh choẹ nẹt bùm bùm khoe xe tha cho em, em ko có dám ý kiến đâu 😃))
Mình cũng chơi phân khối lớn nhưng cực ghét bô độ. Nhức đầu nhức óc lắm. Mình ủng hộ nhà nước bắt được tịch thu hết.
trunganh688
ĐẠI BÀNG
5 năm
1. Bỏ đi m à làm người, đừng đú
2. Mua pkl mà đi. tầm 400 độ ấm là đc. chỉ có óc chó ms độ pô nổ cho mấy con 150cc ra đường chỉ muốn chết cụ chúng nó hết đi
thanhquangr6
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mình khoái xe có pô độ, loud pipe, save life
Những thanh niên 1 khi đã độ pô ra đường là phải kéo max tua , ồn vkl , và thực sự rất nguy hiểm cho những người xung quanh, vậy nên mình không ủng hộ các thể loại pô độ
Tui không thích mấy cây pô độ, bởi vì bán ko được giá =)))
Tốt hay không còn nằm ở ý thức chủ xe, nhưng dù sao thì mình khoái, thích
sassers
ĐẠI BÀNG
5 năm
Ồn ào, vậy nên mình phản đối các thể loại pô độ
Ồn ào, vậy nên mình phản đối các thể loại pô độ
Sommeil
ĐẠI BÀNG
5 năm
Hỏi ngu , há há há, vậy nên mình khoái các thể loại pô độ
Mấy ông đi PKL người ta độ bô tăng lực máy, âm ấm nghe đã. Nhưng không hiểu có mấy ông đi tay ga mà cũng độ bô là sao? Nói chung cái gì cũng hơn nhau ở ý thức mỗi người thôi!
huykwi
ĐẠI BÀNG
5 năm
Tốt hay không còn nằm ở ý thức chủ xe, nhưng dù sao thì mình không ưa, phá làng phá xóm chả có gì hay
Trẻ trâu mất dạy, phá làng, phá xóm, vậy nên mình không ưa các thể loại pô độ
Không ủng hộ pô độ
quá ồn ào,

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019