Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

#Hoitinhte - Anh em nghĩ sao về việc độ pô xe?

Tuannph
10/7/2019 5:6Phản hồi: 521
521 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Vy Hải
ĐẠI BÀNG
5 năm
Tui ghét mấy cây pô độ, bởi vì tao ghét =))
Nhìn thằng đi pô độ chỉ muốn ném cả xe và người đi
mình vốn ghét tiếng ồn quá to, nhà vốn cũng ở trong hẻm nhỏ, nên cực kỳ khó chịu với tiếng xe độ bô, càng không đồng ý với việc độ bô. Thêm nữa Việt Nam mình thấy 100 người độ bô thì quá 90 người thể loại thích thể hiện chứ chưa chắc đã là đam mê xe gì đó
Tui ghét mấy cây pô độ, bởi vì nhức đầu
babydidu
ĐẠI BÀNG
5 năm
Tốt hay không còn nằm ở ý thức chủ xe, nhưng dù sao thì mình ghét, ồn ảo, cứ ở nhà mặt đường đi thi biết nhé
Đại bộ phận thanh niên độ bô là để tăng cái phông bạt của bản thân chứ quan tâm gì đến hiệu suất đâu, nói chung là ghét ra mặt luôn, đi qua chỉ lườm 😆
ngdung29
ĐẠI BÀNG
5 năm
Không ủng hộ pô độ
dù tăng ít tăng nhiều về hiệu năng mà đổi lại là gây phiền cho người khác thì k đáng
Tốt hay không còn nằm ở ý thức chủ xe, nhưng dù sao thì mình không thích, ghét tụi độ pô, chạy nẹt um sùm
CooperLuong
ĐẠI BÀNG
5 năm
Tui khoái mấy cây pô độ, bởi vì muốn thay cái pô theo xe xấu quắc, nhưng ko muốn ảnh hưởng tới công suất xe thì phải làm sao
Mr Seen
CAO CẤP
5 năm
Ủng hộ pô độ
máy xe chạy ổn hơn thoát hơi có thể âm thanh hay hơn
Có sao để zậy đi, vậy nên mình phản đối các thể loại pô độ
digikei
CAO CẤP
5 năm
Tui không ủng hộ mấy cây pô độ, bởi vì ồn ào, trẻ trâu, không tôn trọng người khác. Những người độ bô nói xạo l*n này kia thì nhét tai nó vào cái pô cho nó nghe thử là hết xạo ln liền.
nbhao
ĐẠI BÀNG
5 năm
Tui không thích mấy cây pô độ, bởi vì ồn ào
w810i
CAO CẤP
5 năm
Cặp Zard full titan gắn trên cụm Parallel Twin 900cc, khi cần vẫn uy lực nhưng khi chạy phố thì đảm bảo êm hơn 100cc độ pô tăng, ai chơi thì ko chửi, ai chửi thì ko chơi vậy thôi. Giải tán 😁
RedBull...
ĐẠI BÀNG
5 năm
10 thằng độ pô thì hết 8 thằng là loại bã dơ bẩn thỉu rồi
vietbac1511
ĐẠI BÀNG
5 năm
Ån, vậy nên mình ghét các thể loại pô độ
k nên nhé
maiphuong88
ĐẠI BÀNG
5 năm
Nói chung mấy xe 300cc trở xuống độ bô nghe như k*.c. Chỉ có xe PKL 600 cc đổ lên thì nghe phê.
thích thì nhích
tuxedo198x
TÍCH CỰC
5 năm
Công an đã ra tay mạnh chưa , ko ra tay mạnh có phán đối cũng giải quyết được gì đâu !?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019