#Hoitinhte - Anh em nghĩ sao về việc độ pô xe?

Tuannph
10/7/2019 5:6Phản hồi: 521
521 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Không ưa pô độ
ồn ào, tốn kém, vi phạm pháp luật, không có nhiều ý nghĩa.
Mình đi pô gin đúng là nghe không phê như pô độ, cảm thấy êm hơn cả AB, pô độ nghe gầm gừ và tăng ần trầm của động cơ phê hơn pô gin, mình cũng rất ghét nẹt pô, pô độ chạy bình thường hoặc lúc tăng tốc nghe phê là được rồi, còn lúc đường đông hoặc chạy châm không nên nẹt pô, rất phản cảm
Tốt hay không còn nằm ở ý thức chủ xe, nhưng dù sao thì mình thích nghe tiếng, tạo cảm giác phấn khích cho người lái và có 1 chút tiếng động sẽ giúp người lái xe phía trước mình nhận ra sự có mặt của mình phía sau. Mình không độ theo kiểu âm thanh càng to càng tốt mà âm thanh chỉ vừa vừa.
roneto_86
ĐẠI BÀNG
5 năm
Trên đời ghét nhất mấy ông độ bô đi kêu cho nó to. Cảm giác trẻ trâu và ngu dốt vãi đái. Thực sự gây khó chịu cho những người xung quanh. Còn độ mà ko kêu to thì ủng hộ.
Thích nghe tiếng pô độ
tăng công suất cho xe
Mình phản đối xe có pô độ, ồN ÀO
Tui phản đối mấy cây pô độ, bởi vì trẻ trâu thì độ vì nó không quan tâm người khác/cộng đồng bị ảnh hưởng thế nào. Người có ý thức cộng đồng thì không làm vậy =))
Kucai1993
ĐẠI BÀNG
5 năm
Tui phản đối mấy cây pô độ, bởi vì sở thích thì phải tôn trọng mn, tôi thanh niên đi con nhiều khi giật mình với các bố, nói gì chị em yếu tay .. quen nghe thủ thỉ .. có độ thì độ đẹp, chạy tiếng êm êm
haico1992
ĐẠI BÀNG
5 năm
Không thích pô độ
đau đầu vl
sunrise13
ĐẠI BÀNG
5 năm
Không thích pô độ
ồn
Mình ghét xe có pô độ, ồn ào, trẩu tre, đú bửn.
axyzoptions
ĐẠI BÀNG
5 năm
Tui không ưa mấy cây pô độ, bởi vì ồn ào. Không có bộ trung hoà khí thải làm ô nhiễm môi trường
rin87dn
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mình phản đối xe có pô độ, gây phẩn nộ cho người xung quanh, Họ lấy cớ chửi cha chửi mẹ mình cho nên đừng nên độ.
cuongpk
TÍCH CỰC
5 năm
Nhiều thằng chạy trong phố có 20km/h mà bô nổ muốn giật mình, như chạy về giỗ cố nội nụi nó vậy
haitrinhxuan
ĐẠI BÀNG
5 năm
Cái việc nẹt - độ pô xấu xí làm người khác để ý là"Thùng rỗng kêu to". Đó là dạng người "thổ tả". Nghĩ cảnh nẹt pô khi đi hầm Thủ thiêm điếc tai, giựt cả mình. Tôi chắc trừ thằng nẹt pô ra ai cũng muốn nguyền rủa cho xe cán chết thằng đó. Hãy vote đi nào!
luuquoctuan
ĐẠI BÀNG
5 năm
Tốt hay không còn nằm ở ý thức chủ xe, nhưng dù sao thì mình thích, thực ra độ pô sao cho phù hợp với phân khối nghe hay là được. Nhiều người cứ thích tiếng to phản cảm là đúng rồi, con wave 110cc độ cái pô nghe thì to nhưng điếc hết cả tai, còn con 300cc đi qua nghe pô zin cũng đã thấy hay hơn rồi
Tốt hay không còn nằm ở ý thức chủ xe, nhưng dù sao thì mình không ưa, ồn ào, chẳng ra gì. đành rắng ai thích thì làm thôi, tuy nhiên mình CỰC KÌ GHÉT LUÔN NHÉ. quyền ghét và không thích là quyền của mình. OK?
Mình đánh giá nó tương đương việc thả chó rông. Có những khu vực dân cư cấm dùng cả còi xe.. Ý thức xã hội kém hoặc trẻ trâu mới độ.
Có ngày tối đi đêm cục bị đánh hội đồng
ngocbankt
TÍCH CỰC
5 năm
nhiều ông sắp dừng đèn đỏ cũng phải nẹt pô 1 cái, giống như cho ng ta biết pô kêu to, rồi có nhiều ông đi trong chợ, kẹt xe éo cả đi dc cũng nẹt pô, khó hiểu .

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019