#hoitinhte Tự dưng nhận được báo nợ của ngân hàng mặc dù mình không sử dụng thì phải làm sao?
Nam Air
Nam Air
8/6/19 Bình luận: 81 Lượt xem: 20,743

#hoitinhte Tự dưng nhận được báo nợ của ngân hàng mặc dù mình không sử dụng thì phải làm sao?

Thảo luận trong 'Thương mại điện tử' bắt đầu bởi Nam Air, 8/6/19. Trả lời: 81, Xem: 20743.

1. Evolution X

Best Answers:
    0
    Evolution X
    VIP
    Bạn mình thì mua số trên Viettel. Mà mua xong bị mấy em gọi đòi tiền liên tục. Tức quá bảo "Em không phải là nó, em là bạn của nó. Nó đi tù rồi. Tội hiếp d*m".

khanhtuoi thích nội dung này.
    1. Lexuancuong95

Best Answers:
      0
      Lexuancuong95
      CAO CẤP
      Lexuancuong95 @Evolution X hahaha, đúng là khổ thật

2. kisschau

Best Answers:
    0
    kisschau
    ĐẠI BÀNG
    Thì kệ cmn chứ sao! Ba cái mail vớ vẩn lăn tăn làm gì! Lúc nào chính số tổng đài bank gọi thì hãy bận tâm. Cái gì mà cũng bận tâm thế thì có thánh mới xử lý hết được tất cả vấn đề xảy ra xung quanh cuộc sống!

3. khanhtuoi

Best Answers:
    0
  4. kawakami

Best Answers:
    0
    kawakami
    TÍCH CỰC
    @nigari mình thì chưa vay bao giờ,có đứa e nó vay,lấy sdt of mình là số người thân.bọn fe gọi cho nó ko dc,gọi cho mình suốt,bực ko chịu dc

5. LinhVN1807

Best Answers:
    0
    LinhVN1807
    ĐẠI BÀNG
    Cứ bình tĩnh và hỏi lại ngân hàng đó :D

6. Eahleo

Best Answers:
    0
    Eahleo
    TÍCH CỰC
    Có ai biết phần mềm chặn cuộc gọi nào chặn ngoài danh bạ cho máy chưa root không? Mềnh dùng BB KeyOne

7. keocaosudangghet

Best Answers:
    0
    keocaosudangghet
    ĐẠI BÀNG
    Cách đây vài tháng mình nhận được email nhắc nợ của Vpbank. Giật mình ngã ngửa khi tự nhiên nhận cái thông báo về khoản nợ mấy trăm triệu mà mình không hề hay biết. Sau đó bình tĩnh lại để tra soát thông tin thì nhận thấy tên và email thì đúng là của mình nhưng số điện thoại và địa chỉ thì không đúng với thông tin mình đăng ký với bank. Thế là mình ra chi nhánh nhờ bạn giao dịch viên kiểm tra, may sao chỉ là nhầm lẫn trong việc nhập liệu thông tin KH. Sau đó bank xin lỗi và cho cái deadline để cập nhật lại. Hú hồn.

Đang tải...