Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[Hôm nay] Amazon primeday: Khuyến mãi giảm giá ít nhất 20%, có món giảm tới 50%

Nam Air
11/7/2017 2:24Phản hồi: 112
[Hôm nay] Amazon primeday: Khuyến mãi giảm giá ít nhất 20%, có món giảm tới 50%
Amazon đang có chương trình khuyến mãi lớn primeday dành cho những khách hàng có tài khoản Amazon Prime (phí là 10.99$/tháng hoặc 99$/năm). Đây là một trong những đợt sale lớn nhất của trang bán lẻ Amazon, giá giảm ít nhất là 20%, đặc biệt có những món giảm mạnh tới 50% thậm chí 70%, ví dụ máy pha cafe từ 118.77$ giảm còn 69.99$, hay là 199$ giảm còn 99.99$.

Tất nhiên với anh em ở VN mình thì phải nhờ người nhà hoặc các dịch vụ ship hàng, nhưng mua về giá vẫn tốt mà.

Những món đồ giảm giá trong chương trình primeday có thời gian chỉ vài tiếng, liên tục được cập nhật mỗi 3h/lần để đưa ra các deal mới, giá giảm mới.

Nếu anh em thích mua sắm trên Amazon và có tài khoản Prime, mời săn deal trên link chính chủ này.
Ví dụ đây là các deal đang được giảm giá

Bộ Oculus Rift + Oculus Touch giảm giá còn 399$
112 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ghé qua xem, có ship hàng về thì ngon ấy nhỉ. Mà phải có tk prime
hl80
TÍCH CỰC
7 năm
Không có cái gì hấp dẫn ngoài Tivi của Sony! Cái OLED A1E nhờ có chương trình này của Amazon mà tất cả các hãng bán lẻ khác đều đồng loạt giảm $500, giờ chỉ còn $3499 thôi.
ingoc
ĐẠI BÀNG
7 năm
Các bạn tinh tế có làm vài bài chi tiết về mua hàng Amazon ở VN không? Từ cách mua, gửi hàng, thanh toán, thuế v...v để anh em có kinh nghiệm
@hungviso Tôn trọng người khác thì họ tôn trọng lại, còn loại mày bao tuổi!
Tao ví dụ như nhà mày đang ăn cơm, rồi có Cục C** bay vào giữa bàn ăn nhà mày, chắc nhà mày vẫn ngồi mà ăn tiếp ^_^

Sống trên đời mà chỉ biết chửi thì giống Chí Phèo thôi, chật đất xã hội. Loại này thay trâu cày ruộng là hợp lý #
@hoangdacviet Có lẽ bác hơn tuổi ông nội cháu ấy. Thằng kia nó chửi "khốn nạn", bác kêu nó xin lỗi cháu đi. Bác có nói gì đâu mà cháu "sủa" inh ỏi thế? Mà bác hỏi nè: nó chửi hải quan khốn nạn là đụng đúng nọc nhà cháu hả? 😃
@hungviso Tap cung có nói j người ta đâu?
Tao chỉ hỏi sao lại khốn nạn thôi, có động j mả họ nhà mày ko mà sủa bậy, ra đg rọ mõm vào,
Loại già mồm, đàn bà
mrkn
TÍCH CỰC
7 năm
@hoangdacviet Vòi tiền lót tay chứ có bắt đóng thuế đâu bác. Vậy mới kì chứ.
dịch vụ nào ship hàng amazon về VN, anh em tinhte tin dùng giới thiệu mình được không ?
9903
CAO CẤP
7 năm
@featherchickens có dùng bên dichvumuahangmy 1 lần về 1 em Kindle paperwwhite, hàng về sau khoảng gần 20 ngày, so phí thì mình thấy bên đó rẻ nhất, khi thanh toán cũng chỉ cần trả trước 70% thôi, tuy không có tracking theo dõi vận chuyển nhưng họ cập nhật tình trạng đơn hàng qua mail cũng khá kịp thời, khi hàng về tới VN là biết ngay. Bên weshop (trước là ebay.vn) cũng mua 1 lần, phí amazon hơi cao, phí ebay thì rẻ, hàng về cũng khoảng hơn 20 ngày, nhưng bên này có cái vụ trả góp thẻ tín dụng khá hay 😁
CitaTo
TÍCH CỰC
7 năm
@featherchickens Shipto mình thấy ngon nhất, ngoài ra Fado cũng ukie
bopbb
ĐẠI BÀNG
7 năm
@featherchickens fado.vn
Mod chỉ mình cách mua hàng trên amazon hay alibaba đc ko
Có khi nào ship về bị dính "chưởng "ko
@fanclubcongnghe tốt nhất nên tìm dịch vụ ship uy tín, tự làm đảm bảo mắc hơn, lại còn nhọc công lên hải quan làm thủ tục nộp thuế.
CitaTo
TÍCH CỰC
7 năm
@fanclubcongnghe Cứ thử đi bạn, mua thử vài món rẻ để trải nghiệm. Đừng vì sợ rủi ro mà đánh mất cơ hội 😁
@fanclubcongnghe có nhé, ko lươn lẹo với hải quan là dính 100%. Thường mình hay nhờ order phí rẻ hơn mà an toàn hơn
@Boy977 Bạn cho mình vài cty order giúp mình
chipvn147
ĐẠI BÀNG
7 năm
Có dịch vụ mua hàng dùm không nhỉ ?
Peaude
ĐẠI BÀNG
7 năm
@chipvn147 Bạn thử mua ở fado.vn xem. Mình ship thành công 3 lần rồi. Nhưng món nào nhẹ ký thì có lợi hơn. Hàng nặng quá thì đắt hơn VN nhiều.
tuanmaskhp
TÍCH CỰC
7 năm
@Peaude mấy món hay ho nhưng dưới 1 triệu thì nó ko chơi.
Peaude
ĐẠI BÀNG
7 năm
@tuanmaskhp Lúc trước mình mua cái JBL Go dưới 1 triệu vẫn được mà.
tuanmaskhp
TÍCH CỰC
7 năm
@Peaude m ko biết b mua lúc nào. hồi trước, cũng lâu r, m thấy con điện thoại cục gạch nga kiểu chỉ nghe với gọi hay hay định mua, nó ko tải báo giá luôn, vì dưới 1t.
kaching
TÍCH CỰC
7 năm
Hôm trước mua đôi giày Cole Haan giá 80$, hôm nay Prime giảm 30% giá gốc tăng lên 170$. Méo khác gì lưu manh.
marklost
TÍCH CỰC
7 năm
Mấy em Kindle giá ngon vãi các bác ợ, ai có điều kiện ship nhanh tay 😁 thích
Kindle Oasis mà ko có lúa 😃
trước đặt cái ốp bên amazon vê bọn bưu cục còn làm mất, lần 2 mua ra thì làm trò bảo hàng trốn thuế, quá chán đời
trungsy83
ĐẠI BÀNG
7 năm
Cho bác nào muốn dùng dịch vụ ship hàng Amazon: khuyên các bác tránh xa Cargoexpress.vn. Hàng ship báo 10 ngày về tới Việt Nam, mà thực tế hơn 2 tháng mới về tới. Viết email 1 tháng mới trả lời. Gọi điện thoại vào số trên website không nghe máy, gọi điện thoại cho giám đốc (mr.Hoàng Quân - trên website ghi là "giao hàng và xử lý khiếu nại") nghe máy rồi sau đó im luôn, không trả lời, gọi lại không bắt máy nữa. Hàng về tới không báo, phải gọi tới hỏi không biết bao nhiêu lần, sau đó phải lên công ty này lấy hàng vì "Bên em hết người giao hàng" - Mình xin cạch tới già.

Mình chụp hình email trao đổi với nhân viên của Cargoexpress ở đây, để các bác yên tâm không phải mình chặt chém cạnh tranh không lành mạnh gì: http://sv1.upsieutoc.com/2017/07/11/Cargo.jpg
curlybaby
ĐẠI BÀNG
7 năm
@suvival198 Bớt đi bác, em tự ship cho mình đây amazon về đến VN trong 10 ngày.
Cơ bản nay ko có gì thơm nên dành tới BF chơi
@curlybaby Mình đang nói dịch vụ ship hàng thông thường, có đọc ko vậy? Còn nếu bạn ship trực tiếp Amz thì 10 ngày là còn quá lâu.
curlybaby
ĐẠI BÀNG
7 năm
@suvival198 Bác biết đọc ko vậy, hay có làm shipper chưa đó. Thằng Amazon nào tự ship thẳng về VN cho bác. Bắt buộc phải thông qua trung gian.
Còn bác chê 10 ngày là chậm, tôi lại đặt câu hỏi ko biết bác ship nhiêu ngày nhỉ.
curlybaby
ĐẠI BÀNG
6 năm
@suvival198 Vớ va vớ vẩn... dịch vụ tôi đang dùng chỉ cần tối đa 10 ngày là đến VN kể từ khi tracking đc chuyển đến địa chỉ tại Mỹ
giaonhan247 có làm đó mấy bro 😁
không biết thuế thế nào, do có thấy nó miễn phí vẫn chuyển
mà gặp vn thì thôi luôn
IQ52
TÍCH CỰC
7 năm
chán òm, nó sale mạnh đồ của amz là chủ yếu, ae nào cần mua kindle ppw, fire gì thì hốt ngay dịp này là hợp lí
sáng giờ hóng deal ssd và messenger bag mà chưa có gì hấp dẫn, cơ bản thì cứ để thóc cho BF là chắc cú 😁
@IQ52 hóng deal đồ máy tính thì qua newEgg chứ Amz làm quái gì, đắt lòi. Bên kia flash sale hàng ngày , chịu khó vào canh thôi vì số lượng ko nhiều, trước canh được cái SSD OCZ 512 mà có 150$
IQ52
TÍCH CỰC
7 năm
@suvival198 Newegg chuyên đồ điện tử ai ko biết có điều tương tác khách hàng chậm chạp vcl, review ít, đồ thương hiệu sale lai rai nên cứ amz cho chắc cú, ít ra support của amz ko làm tôi thất vọng.
BF năm rồi trên amz canh dc ổ ssd crucial 750GB ko nhớ nhiu $ nhưng về vn 2tr5 đây, với amz đa dạng hàng có khi vô tình vớ đc món mình ko có nhu cầu từ đầu như cáp, sạc dự phòng, vali, túi xách ...
Mod có thể gợi ý một số dịch vụ ship hàng uy tín mà mod dùng qua không?
@fire_phoenix shipto.vn
man1606
TÍCH CỰC
7 năm
@fire_phoenix Cần order hãng Mỹ, UK đặc biệt đồng hồ cứ pm mình nhé.
Tokyo12
ĐẠI BÀNG
7 năm
Amazon nó cũng như cái chợ, tạp nham đủ thành phần. K tinh ý trc khi mua cũng có thể ăn ...
vinhokss
TÍCH CỰC
7 năm
Hóng link ngon nào

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019