[Hôm nay] Amazon primeday: Khuyến mãi giảm giá ít nhất 20%, có món giảm tới 50%

Nam Air
11/7/2017 2:24Phản hồi: 110
110 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tính mua con phím cơ rẻ rẻ mà không có account 😃
Mình mua kindle paperwhite, rẻ hơn nhiều ấy!
quocturtle
TÍCH CỰC
7 năm
Bác nào xài Kindle Fire HD rồi cho mình hỏi
1. Máy xài ổn ko bác, tác vụ bt + lướt web
2. Chép file từ máy sang được không hay phải cần phần mềm nào ko?
3. Chép sách từ ngoài vào đọc được ko?
Mong các bác reply sớm, thấy em Fire HD rẻ quá tính mua
a.apell
ĐẠI BÀNG
7 năm
@quocturtle 1. Xài đủ dùng, thích hợp cho trẻ em, màn hình không đẹp dù điểm PPI ổn, dùng 1 thời gian sẽ bị lag
2. Chép file từ máy khác sang được, có thể cài CH Play
3. Chép file sách được
@quocturtle Bạn xem kỹ trước nhé. Mình mua cái hd8. Mà dùng chán lắm. Xem YouTube thôi
duo8
TÍCH CỰC
7 năm
S8 Mỹ $625 kìa 😁
*HERO*
TÍCH CỰC
7 năm
Mình sd giaonhan24 rất tốt giá tính theo kg , hàng mấy trăm gram thì tính theo gram
Ship về đây cũng same same
Kiếm hàng hiếm, ko có mới đã, hư hỏng thì tự cắn răng
huyhp95
ĐẠI BÀNG
7 năm
xachtaychinhhang.vn có làm đấy ae, get link, auto lấy giá , pr hộ cái project của thằng bạn code thuê =)))
leech
ĐẠI BÀNG
7 năm
annamcargo mình dùng 3 4 năm nay chuyển hàng tốt và nhanh
kazumi
TÍCH CỰC
7 năm
Fado trước đây là Amazon247 này mình ship đc 2 năm rồi. Nói chung dễ chịu và okie
Trước giờ toàn mua đồ trên lazada chứ mua quốc tế bao giờ. Đang định thử amazon với aliexpress xem sao 😁
9903
CAO CẤP
7 năm
@tieungoc_netpro thực ra trên LZD cũng đầy hàng quốc tế, tại bác kg để ý thôi 🆒, nhưng mình có cảm giác nó khá giống hàng trên aliexpress, nhưng được cái là nhiều khi bán rẻ hơn bên ali rất nhiều.
Còn bên aliexpress thì chỉ cần bạn cung cấp đúng địa chỉ, bao gồm cả zip code cho họ dễ vận chuyển là hàng chắc chắn về tới nơi, mình mua cũng nhiều lắm mà chỉ bị 1 lần bị lạc kg tới nhưng sau khi gửi yêu cầu thì ali nó hoàn tiền lại ngay, cái này thì công nhận quản lý nó khá ổn. Nhưng cái đó là do lúc đầu chưa biết, chứ thât ra chỉ cần bạn chat với người bán là họ sẽ gửi lại hàng khác, thậm chí là hàng nhận bị lỗi thì cung cấp hình ảnh hay clip cho họ xác nhận lại là cũng được gửi lại món khác ngay, tuy nhiên chỉ mới gặp với món hàng giá 10usd thôi nhé :p hàng mắc hơn thì chưa biết sao :D. Bên ali được cái là có rất nhiều thứ mà nhiều khi kg biết kiếm ở đâu, kể cả thứ nhỏ xíu chưa tới 1 usd mà cũng free ship quốc tế thì thực sự mình kg hiểu nó lời kiểu gì luôn o_O
@9903 Bạn hay mua đồ ali ko? Một tháng mua mấy lần?
Mà khoảng bao lâu từ lúc đặt hàng thì đến tay mình ( và có COD ko)
Nếu ko tiện thì inbox cho mình với.
Ah cho mình hỏi thêm Zip Code trên trang này có chuẩn ko? http://vntim.blogspot.com/2009/12/zip-postal-code-64-tinh-thanh-viet-nam.html
100mph
ĐẠI BÀNG
7 năm
@9903 Bạn lấy hình hoặc tên món hàng muốn mua rồi qua 1688.com check giá thì biết là nó lời lỗ bao nhiêu ngay thôi.
@9903 Cảm ơn bác đã cung câá thông tin. hehe. Giờ cả Lazada lẫn Ali đều của trùm Jack Ma rồi bác nhỉ, mỗi cái bên Ali ngôn ngữ tiếng Việt chán quá :D
9903
CAO CẤP
7 năm
@hoangdacviet trung bình chắc cỡ 1-2 món/tháng, phần lớn mình canh mấy đợt giảm giá mới mua nhiều, có khi cả chục món 1 lần trong đợt big sale 😁. Trên đó thì bạn vào mục ưu đãi lớn sẽ thấy các món hàng đang giảm giá mạnh trong ngày được phân theo từng khung giờ, còn khi có đợt big sale thì nó sẽ hiện thông báo rất sớm, bao gồm cả mức giá sẽ giảm ngày đó, cứ chọn sẵn những món mình cần add sẵn vào giỏ chờ tới ngày thanh toán thôi. Bình thường thì các cửa hàng cũng rất hay có đợt sale trong vòng mấy ngày riêng nữa, nhưng mua trên này cũng cần chú ý so giá nhé bạn, nó cũng giống LZD nhiều khi thấy món đó giảm nhiều nhưng kiếm 1 hồi có khi thấy thằng khác bán rẻ hơn mà giá gốc nữa kìa, cứ thư thả đừng có gấp quá là được. Và chú ý các mã giảm giá của cửa hàng nữa, thường cũng được 1-2 USD giảm thêm tùy theo giá trị đơn hàng, ngoài ra mua trên app cũng sẽ được giảm thêm 1 chút nữa.
Còn cái zip code đó có vẻ cũng đúng, chủ yếu là cần mã cấp 1 để đến được chính xác tỉnh, TP là ổn. Mã chi tiết thì có thể search ở đây http://postcode.vnpost.vn/services/search.aspx
MBC'2K2 - Tra cứu mã bưu chính - Post*Net
postcode.vnpost.vn

COD thì tuyệt đối không rồi, phải thanh toán quốc tế mà :rolleyes:, bắt buộc dùng thẻ tín dụng thôi
Thử bên iorder.vn xem bác
dukichlang
TÍCH CỰC
7 năm
kindle ppw $90

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119