Hôm nay khai trương Cafe Tinhte.vn 2.0 Beta 1 ( Build 09012011)

cuhiep
9/1/2011 1:51Phản hồi: 654
654 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Chiều mai em qua! hehe! Quán ngon quá!
TRIODE
ĐẠI BÀNG
13 năm
Chúc mừng cafe Tinhte nhé hôm nào ghé thăm
johnny4400
ĐẠI BÀNG
13 năm
khi nào mới lên bản 3.0 đây ta 😃;)
bác nào đặt góc camera kinh phết! nhìn giống như vẽ 3d max.ec ec.....
Góp ý góp ý, sao 2 hôm nay mình vào forum android không được vậy ta................?
Mình có 1 thắc mắc thế này, mong các bác trả lời giúp: tình hình là mình làm mem của tinhte cũng đã được gần 2 năm, ngày nào cũng vào cập nhật thông tin trong web này nhưng chưa 1 lần vào cafe Tinhte, mình muốn biết là quán cafe này có gì đặc biệt hay chỉ đơn giản là trụ sở của trang web và là nơi cho các mems gặp gỡ và trao đổi kiến thức?
Nhân tiện mình xin góp ý chủ quan về decor ở quán, chủ quán nếu được thì nên mời kiến trúc sư về bày trí lại cho thật sự tinh tế, mình chưa nhận thấy có điểm gì nổi trội so với các quán cafe khác. Và vì web của chúng ta là chuyên trang về công nghệ nên cần tạo dựng hình ảnh quán với 1 sự trang trí đậm chất công nghệ, hiện đại và... tinh tế. Tất nhiên quán cafe thì điều quan trọng nhất là chất lượng cafe, qua đây cũng mong chủ quán luôn phục vụ những ly cafe thật đậm đà để các mems có thể vừa online với tốc độ wifi thật tốt, thả hồn cùng phong cách trang trí thật công nghệ của quán (nếu được) và thưởng thức 1 ly cafe tuyệt vời! Nếu được thế thì quả là ko còn gì bằng! Thân mến!
dauyqn
ĐẠI BÀNG
13 năm
mua li cafe, uống một chỗ ngồi bác ạ!
Kiếm đâu ra cây sung giữa quán vậy bác Hiệp ?
Địa điểm khá tốt đấy ...
Chắc cái này sang lại địa điểm của 1 quán cafe nào đó trước đây phải không?
chúc Tinh Tế làm ăn phát đạt
p/s: có ý định mở thêm ở Hà Nội không thế bác Hiệp
chừng nào mới có bản RC vậy bác ? 😃
Ezella
ĐẠI BÀNG
13 năm
Tốc độ Internet ở Tinhte.vn down trên mạng mediafire là tầm bao nhiêu vậy anh em 😁
quán good nè ^^
hôm nào rảnh ghé xem
* Bận rộn quá hôm nay không ghé được nhưng vào thứ 2 sẽ ghé..Nhìn quán hoàn tráng hơn fien bàn 1.0 ha.Mà cho hỏi sao cái sân còn nhổn nhang thấy chưa sạch, đã tinh tế rồi cho good luôn. nếu nói sai cho xin lỗi nhé anh Hiệp ......
cubin999
TÍCH CỰC
13 năm
Chúc cf tinhte.vn phiên bản mới làm ăn phát tài phát lộc.
Chúc cafê tinh tê làm än phát tài.
Trời ạ thế này ko ổn rồi tự nhiên tinh tế dời về gần chổ minh chắc tối ngày⭕️o lo tinh tế quá
sumboy
CAO CẤP
13 năm
Chúc mừng bác, năm mới phát tài luôn
id@wn...
TÍCH CỰC
13 năm
Chắc bác Hiệp mua luôn quán này nên hết tiền nâng cấp quán quá, nhìn còn sơ sài quá chưa có 1 chủ đề nhất định nên còn rối, nhìn vo không thấy bảng thì không ai biết là cafe tinhte, phải có 1 phong cách riêng bác hiệp ơi, Mình thấy nếu mà so về tính thẩm mỹ thì quán cũ nhìn good hơn nhiều. Đôi lời góp ý có gì không phải mong bác bỏ qua nha.
nietzsche
TÍCH CỰC
13 năm
Có bảng hiệu trên mái ngói bên trái đó bác.

Trong đấy ấm nhỉ, ngoài này lạnh quá 😃
chúc mừng tinhte.vn new verison:running:
phanloc92
ĐẠI BÀNG
13 năm
Đẹp.... Chúc tinh tế làm ăn phát đạt 😃
QPR
TÍCH CỰC
13 năm
Chúc mừng quán mới. Theo mình thì anh Hiệp nên thuê quản lý và có kế hoạch phát triển tương tự cà phê Trung Nguyên. Bao giờ Tinh Tế có ý định mở quán ở Hải Phòng thì cho mình tham gia với nhé.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019