Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Hôm nay Yahoo Messenger chính thức đóng cửa, mời anh em chia sẻ kỉ niệm về YM!

Duy Luân
8/6/2018 22:17Phản hồi: 326
326 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

king fox
TÍCH CỰC
6 năm
Kỷ niệm vui nhất là 4 đứa xài chung 1 cái pc. Lén đọc tn rồi giả làm thằng bạn nt với bồ nó. Cho hai đứa chia tay chơi. Mà ngồi nhớ thì nhiều quá.
nambeo6789
ĐẠI BÀNG
6 năm
Xưa có trò . Xem lại tn đã xoá và phát hiện sự thật đau lòng
kawasaki1068
ĐẠI BÀNG
6 năm
Ngoitrong_dongrac_gaothettenem
Xưa có những ông lấy cái nick rất chuối: "bat_nap_quan_tai_hon_em_lan_cuoi" 😁
 Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Mercury 
edios
TÍCH CỰC
6 năm
Vẫn nhớ mình là ng đầu tiên nghĩ ra trò độ giao diện login Yahoo =))
Trang BLOG trên Yahoo 360 của mình nè, AE nào nhận thấy hình ảnh quen thuộc ko 😁
 Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Mercury 

Screen Shot 2018-06-09 at 13.12.53.png
Screen Shot 2018-06-09 at 13.13.51.png
Screen Shot 2018-06-09 at 13.14.20.png
Screen Shot 2018-06-09 at 13.14.39.png
Sơn Kao
TÍCH CỰC
6 năm
Và cũng là khởi đầu cho phong trào chat x, cứu net.
Armata
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Sơn Kao Nhà bác mình mở quán net 2005 minh tiếp súc YM từ đó. Chứng kiến YM mang lại liềm vui, kỷ liệm đẹp cho nhiều người nhưng cũng mang lại nhiều cái bụng bầu cho vài em từ lớp 8 cho tới lớp 12.
code
ĐẠI BÀNG
6 năm
Đáng nhớ nhất và cũng là vì lý do đó mình thôi luôn Ym! Là khi ym bắt đầu lưu lịch sử chat online( trước lưu offline trên máy) ... tất cả mọi thử mình chat gấu đều đọc đc =))
Nhất là phải đi chat có wc thì mới chịu.
nhờ yahoo mới có vợ và 2 đứa con như bây h =))
Mối tình onl mấy năm của mình cũng bắt đầu từ đây. Giờ mất liên lạc hẳn rồi. Chắc mình xài cùng thời với Luân béo 😆
e có wc ko ? cho a wc nhé @,@ gấu đầu tiên của tuiii
Nhớ mãi Y!M là nơi mình biết tới mối tình đầu tiên thời cấp 2 và cho tới giờ , gần 3 chục rồi mà vẫn thương mãi ng đó,chẳng bao giờ nguôi :'(
microsoft92
ĐẠI BÀNG
6 năm
Nếu được trở về quá khứ , mình rất muốn quay về cái thời này , Cái thời đạp xe vô mấy cái quán net 1h=3000vnd , thời của những ca khúc "làn sóng xanh", vào mấy cái blog để nghe nhạc, thời đấy nó rất là đẹp đối với mình , chat yahoo thích nhất là xem webcam mấy bạn nữ , còn ai mà vô room chửi thì ném boom yahoo cái nick đó , hihihi.
Có 1 điều là Mạng thời này rất chậm , mình tải cái file 45MB mà gần 3 tiếng rưỡi đồng hồ , gặp ngay 99% mà cúp điện là xong luôn 😁 hihihi
evol4ever
ĐẠI BÀNG
6 năm
Thời xưa chơi chat chỉ chơi IRC điển hình là mIRC. Chơi bên Vietchat sau đó qua Đatviet. Còn cái Yahoo Messenger chỉ tạt ngang thôi 😆
nqt9002
CAO CẤP
6 năm
vẫn còn nhớ khi bị làm phiền bởi trò Tấmmmmmm
duyvua
TÍCH CỰC
6 năm
Mình dậy thì muộn, nói thì làm xàm, chả có mối tình nào thời đi học, bị gái tẩy chay xa lánh, toàn dùng Yahoo rủ mấy thằng bạn đi đá banh với chơi game huhu.
Sonie95
ĐẠI BÀNG
6 năm
Yahoo messenger thì vui rồi.. Đủ trò phá bĩnh
Mình thì 99% là để Invisible, khi có em gái nào mình thích online thì chuyển sang Online xem nó có buzz mình không.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019