Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Hơn 25 mô tô Royal Enfield, Harley và Triumph về Cần Thơ T7 và CN, mời anh em đến chơi

Tuannph
22/3/2018 15:54Phản hồi: 31
Hơn 25 mô tô Royal Enfield, Harley và Triumph về Cần Thơ T7 và CN, mời anh em đến chơi
Hai ngày cuối tuần 24-25/03 tới đây thì mình sẽ có cơ hội tham gia sự kiện Biker Weekend 2018 tại Cần Thơ. Chương trình do Harley-Davidson of Saigon, Triumph Việt Nam và Royal Enfield Q7 tổ chức. Anh em sẽ có cơ hội tìm hiểu và trải nghiệm lái thử những mẫu xe mô tô PKL phân phối chính hãng của Harley-Davidson, Triumph Motorcycle và Royal Enfield cùng nhiều ưu đãi hấp dẫn khác.

Cụ thể địa điểm và thời gian của chương trình trải nghiệm cho anh em ở khu vực Cần Thơ và Đồng bằng sông Cửu Long như sau:
Tại đây sẽ có sự xuất hiệt của các mẫu xe mô tô mới, nổi bật đến từ ba thương hiệu: Harley-Davidson, Triumph Motorcycle & Royal Enfield để anh em có thể ngắm, chụp ảnh và cả lái thử nữa.

Harley-Davidson of Saigon đem về miền Tây các mẫu xe Sofftail nổi bật 2018 hoàn toàn mới như Street Bob, Fat Boy 114, Fat Boy 114 với phiên bản động cơ lên đến 1.868cc và hai mẫu xe Sportster là 1200 Custom và Forty-Eight Anniversary phiên bản kỷ niệm đặc biệt giới hạn. Các mẫu xe demo dành cho anh em đam mê lái thử có Street Rod, Forty-Eight và các mẫu xe hoàn toàn mới năm 2018 như Sport Glide, Fat Bob & Street Glide Special.

Triumph Vietnam thì giới thiệu ba mẫu xe mới nhất trong năm 2018 là Bobber, Street Triple R, Street Cup. Các mẫu xe demogồm có T120, Scrambler, Street Triple S và Thruxton R - Tiger Sport.

Còn các anh em đam mê xe cổ điển thì chắc sẽ thích thương hiệu Royal Enfiel với 2 mẫu xe mới là Classic Gun Grey và Classic Chrome. Các mẫu xe demo lái thử có Classic - Dessert Storm, Classic - Lagoon, Classic - Chrome, Bullet EFI - Green và Continental GT – Red.

Đến với sự kiện Biker Weekend Cần Thơ 2018, bên cạnh việc tìm hiểu, tận tay lái thử các mẫu xe yêu thích, anh em đã sở hữu xe mô tô Harley-Davidson, Triumph Motorcycle và Royal Enfield có thể kiểm tra, bảo dưỡng xe cơ bản, lắp đặt phụ kiện theo lịch đặt trước với Xưởng dịch vụ từng hãng. Đặc biệt thì anh em còn có cơ hội sở hữu những mẫu xe mơ ước, những món phụ kiện cá tính với mức giá ưu đãi hấp dẫn trong suốt hai ngày sự kiện đến từ ba hãng xe.

Quảng cáo

Đây cũng là dịp hay để Offline café, giao lưu, chia sẻ kinh nghiệm lái xe giữa các hội nhóm biker, các chủ sở hữu xe mô tô PKL và khách hàng đam mê, yêu thích xe mô tô tại Cần Thơ và các tỉnh lân cận. Anh em nhơ ghé qua nha, biết đâu mình lại gặp nhau 😁
31 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Đẹp, nhưng đi đường ở VN thì bụi lắm.
Tui thấy đi toàn nẹt pô...chạy hách lắm ...
nguyendrum
TÍCH CỰC
6 năm
@Bão Sài Gòn Chỉ nhìn về 1 khía cạnh
skyline2
TÍCH CỰC
6 năm
@Bão Sài Gòn Phải đăng nhập để trả lời cho bạn biết , riêng về các dòng xe côn lúc trả số đều nẹt nẹt sẽ móc về dễ dàng bạn có thể mượn xe ai tay côn chạy thử. Dù không có ai người ta vẫn nẹt nẹt.
ChíMMM
ĐẠI BÀNG
6 năm
@skyline2 Xe dream tui cũng phải soạn tua dồn số cứu tui đc nhiều bàn thua trông thấy đây này😔 chắc sắm đc côn tay chắc đỡ bỡ ngỡ
unnamed_1501
ĐẠI BÀNG
6 năm
@skyline2 mình đi rất điềm đạm và không nẹt bao giờ. mình nghĩ đây là ở ý thức.
sowbiT
ĐẠI BÀNG
6 năm
@skyline2 Đa số ae nẹt nhẹ nhàng nhưng vẫn có thiểu số trâu độ bô nẹt liên tục 😆))
đang phi từ sg về trên con wave tàu đây, đời tớ với
Thằng bạn có con RE 500 màu đen, nhưng chỉ chạy loanh quanh trong phố & đi làm. Tính ra cũng hơi bất tiện vì khá vướng.
Nài phải bụi và lãng tử mới oách!
Đến tham dự mọi người có cơ hội được tặng 1 chiếc Harley mô hình 😁
BOT LOC
CAO CẤP
6 năm
Triumph đẹp từ xe tới đồ lót. KaKa
Mà chúng nó có liên quan tới nhau hay tên gọi tựa tựa nhau các bác.
@BOT LOC Do vô tình trùng tên thôi bạn ơi, hai công ty không liên quan gì tới nha 😆))
Triump nhìn ghiền chết đi đc
DzatBuon
TÍCH CỰC
6 năm
hy vọng không có anh nào tử nạn trên đường về Kần Thơ.
Đi xe mà sợ bụi à
RIM
CAO CẤP
6 năm
Hay quá, đúng dịp mình ở Cần Thơ, nhất định phải đi xem 😆
@RIM Nhớ ghé nha bạn 😁 :p
RIM
CAO CẤP
6 năm
@Tuannph Đang cafe Nhà Gỗ mà mấy anh chị chạy qua rầm rầm nghe tiếng nổ kích thích quá. Sáng mai sẽ ghé 😆
sang.tt
ĐẠI BÀNG
6 năm
cảm giác royal enfield vẫn cổ điển hơn các thằng còn lại nhỉ không biết bác nào giống ý như mình không ???
Nhưng ngược lại các con còn lại nhìn hầm hố và cơ bắp hơn hẳn
nhìn chiếc đen thui cuối cùng mê quá
mutang1967
ĐẠI BÀNG
6 năm
một lần đi sự kiện này ở hà nội chán với cái bọn abubaka này lắm
Đi xe mà sợ bụi à
.Gù.
TÍCH CỰC
6 năm
Mới thấy chạy ngang vĩnh long hồi khoảng 6h chiều... Phấn kích lắm
Thắt cà vạt mặc áo gzi lê giống tour năm ngoái ở bên Châu Âu là đẹp lắm. Nhìn rất sang mà vẫn đậm chất bụi...
cuongkhanh19
ĐẠI BÀNG
6 năm
@rongxike Mình thấy áo da vẫn chất hơn :|
Ước mơ của em 😔

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119