Hơn một triệu người hâm mộ ký tên kiến nghị HBO làm lại Game of Thrones Phần 8

zyzy1908
19/5/2019 18:6Phản hồi: 145
145 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Akiharu
ĐẠI BÀNG
5 năm
Ngoài trừ phần dàn trận có hơi failed còn lại nội dung cũng khá ổn mà. Chắc mình thích Arya Stark hơn mẹ rồng nên thấy ko sao :v. Vẫn cho một phiếu biết đâu có tỷ phú nào tài trợ có film xem tiếp 😁
Phim với kịch ...
icewine
ĐẠI BÀNG
5 năm
Danny nếu có phần cuối nếu bị giết thì cũng chẳng bất ngờ, episode vửa rồi cũng chỉ là lý do để cho em này chết. Nhưng Night King chết kéo theo cả đám thì hơi đơn giản. Cuối phần 7 mình từng muốn kết thúc phe zombie giết hết toàn lục địa, đám sống sót bỏ chạy sang Essos. Bran Stark phải quay về quá khứ, trở thành Bran the Builder xây Winterfell và The Wall ngăn ngừa zombie trong tương lai.
mario11
ĐẠI BÀNG
5 năm
Dù biết có 1tỷ chữ ký thì HBO cũng éo làm lại, nhưng cũng để cho HBO biết D&D bất tài đến thế nào,😁:D:D
Anh em nào chưa xem phần nào giống mình k
@huytrungnm Cách đây 2 tháng thì mình cũng y chang bạn, giờ thì mình coi hết cả 8 phần rồi, phim khá hấp dẫn với nhiều tình tiết khó lường, rất đáng để xem :cool:
| Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena |
Để coi hết tập 6 luôn rồi tính mấy chế ơi, chưa gì mà nóng rồi, nói vậy thôi chứ tui coi phần 8 này thấy ức chế như kiểu gắp than bỏ vào dái ấy, tưởng đâu nó đánh với night king ghê gớm lắm, tưởng phe con người hết đường binh luôn rồi, tự nhiên con arya bay ra sung mãnh như hút cần, còn thằng night king thì ngáo đá, bóp cổ nó làm gì, lấy kiếm chém nhỏ đó làm đôi thì ngon hơn không
@kenshitran1986 coi tập 5 tuần rồi còn nhảm hơn. đến tập 6 là chúa nhảm. Tự nhiên lính lác chết sạch ở Winterfell, leo lên xuồng đi 1 lúc full lại như cũ. Unsullied có vỏn vẹn 8000 chú mà mãi ko chết chú nào.
Nhiều ng rảnh nhỉ ? 😁
Hahahuhu171
ĐẠI BÀNG
5 năm
Thường thì renew ở season mới hay reboot nguyên series luôn chứ chẳng thằng nào khùng khi remake lại có 1 season. Phải chi mới 1 season thì hbo còn sợ mùa sau người xem sụt giảm còn cái này là mùa cuối còn có 1 tập nữa là xong.
mr.pakapun
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mình cũng ký rồi, mà chắc không giải quyết được gì, HBO chắc không làm lại season 8 😕
Celano19
ĐẠI BÀNG
5 năm
Thói quen là không bao giờ xem cùng lúc nó chiếu mà đợi ra hết 1 ss rồi coi liên tục vậy thấy nó hay hơn. Mà giờ nhiều người chê quá vậy... thất vọng!
bustalyme
TÍCH CỰC
5 năm
hôm rồi 300,000+ tinhte post bài
nay 1,000,000+ lại có bài mới

Mình dự sắp có bài 1,500,000 rồi 2,000,000 fan ký tên ...
Đúng là phần 8 ko như mong đợi, Night King là xuất chúng nhất mà chết hơi nhanh và lãng, trong khi CerCei lại thành đỉnh thì ko hay cho lắm 😁
có cái nào kí xong thay đổi được chưa 😆 làm màu mãi . à mà đợi 7ss phim rồi HBO cho cái phần cuối rác không thể rác hơn
thiệt coi xong tập 5 mùa 8 là hết còn mong ngóng tập cuối, và quả thiệt tập cuối load xong kéo lẹ lẹ coi kết cục, coi xong hết muốn coi lại cho trọn tập 😆))))))))))))
DoubleZero
ĐẠI BÀNG
5 năm
Tối về xem nốt, dù chả còn hứng
hien80
ĐẠI BÀNG
5 năm
Để dành ra đủ rồi coi 1 lần mà nghe chê hoang mang quá
không liên quan nhưng có bác nào liên tục trong 3 tháng mỗi tối xem được một film trên netflix không?
No thanks.
herophanx19
ĐẠI BÀNG
5 năm
Cái change bị chặn ở VN thì phải
wanttolove
TÍCH CỰC
5 năm
Tập cuối như cái cc anh em có thể vô ký luôn khỏi coi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp