Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Honda Australia giới thiệu Civic Orange Edition và gói Black; thêm 2.998 USD

levuongthinh
15/5/2017 8:43Phản hồi: 44
Honda Australia giới thiệu Civic Orange Edition và gói Black; thêm 2.998 USD
Honda Australia giới thiệu phiên bản giới hạn Civic Orange Edition để mừng việc bản Civic Hatchback ra mắt ở thị trường này. Đáng quan tâm là cái giá phải trả thêm để sở hữu phiên bản đặc biệt này chỉ là 2.998 USD. Hy vọng là Honda Việt Nam sớm cung cấp gói độ này cho người dùng trong nước vì thực sự bản Civic Orange Edition không khác gì so với bản độ Modulo mà Honda giới thiệu ở Bangkok Motor Show 2017 vừa qua.

Chỉ 100 chiếc Civic Orange Edition được cung cấp cho khách hàng trên các phiên bản Civic VTi, VTi-S, VTi-L và VTi-LX.

Như trong cái tên thì chiếc Civic Orange Edition khác biệt với những bản hatchback tiêu chuẩn với các chi tiết như ốp dưới cản trước, ốp hông xe và khuếch tán sau màu cam. Ngoài ra bên hông cửa còn có dải decal màu cam khác và trên kính chiếu hậu cũng vậy.

Tuy nhiên chi tiết mình thấy đáng giá nhất chính là bộ bánh mâm 17” sơn đen cực ngầu. Bánh mâm nguyên bản trên Civic chưa được đẹp lắm và đây là sự thay thế rất cần thiết để làm cho Civic hatchback trở nên đẹp hơn và mạnh mẽ hơn.

Ngoài bản Civic Orange Edition thì Honda Australia còn cung cấp gói Black Pack cho chiếc Civic hatchback thế hệ thứ 10, trừ bản RS. Giá cho gói Black Pack cũng là 2.998 ÚD và bao gồm tất cả các chi tiết như ở bản Orange Edition, chỉ có điều là nó được sơn màu đen.

Ở Việt Nam thì các chủ nhân của Civic có thể làm cho chiếc xe của mình ngầu hơn bằng cách wrapping hay nó nôm na cho dễ hiểu là dán decal màu đó. Nhưng chắc chắn là phải tìm cách mua bộ mâm 17” đen kia về để gắn lên xe và cất bộ mâm zin đi.

Hình ảnh Honda Civic Hatchback Modulo ở Thái Lan:

[​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]

Theo: Carscoops
44 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Năm nay mốt cái gì cũng đen thùi lùi là sao 😁 đi xe đen, xài kính đen, iphone đen ... nhìn như xã hội đen.
Đẹp quá quá nhưng cái giá về vn cao quá.
Xe nhìn thể thao vãi, đúng là cam phối với đen thì không chê vào đâu được
qtgalaxy
TÍCH CỰC
7 năm
Hi, mình vẫn lượn bằng em "lá lốt" chờ cứng tay rồi tính tiếp 😁
Klq nhưng mình đang học bằng C, sao đề pa xe tập 10 phát ăn 10 mà xe nhà 10 phát xịt 9 nhể, cũng số sàn 😔
qtgalaxy
TÍCH CỰC
7 năm
@longakka Dạ con Everest cùi thui ạ, bữa quẹo cua thấy chướng ngại nên về 1, côn phanh mà nó tịt mới lạ...chắc do em chưa quen cảm giác nên chưa đều chân mới tịt ạ 😔
qtgalaxy
TÍCH CỰC
7 năm
@Hoangtammao0210 Em hỏi thầy thì biết xe tập đã khóa ga, côn sâu....bla...bla...Vài bữa đi thi mà gặp như xe nhà là về sớm mất tiu 😔
longakka
ĐẠI BÀNG
7 năm
@qtgalaxy Hihi bạn thi C dễ lắm, chỉ cần đừng đè vạch là qua à
@qtgalaxy Xe tập bác có thấy nó để garenti cao lắm ko. Bác chú ý cái tua máy của xe tập và xe ở nhà là thấy ngay
không biết giá rổ khi về VN thế nào nhỉ
Về VN thì cứ x3 giá lên, đơn giản thôi mà
Thêm chút xíu mà nhìn mạnh mẽ hơn bao nhiêu :rolleyes:
PhAnh1997
ĐẠI BÀNG
7 năm
Đẹp quá, nhìn bóng bẩy phê vãi các bác ơi. :rolleyes:

Sent from my iPhone http://.........../2t16.png
langtu0912
ĐẠI BÀNG
7 năm
JetBlack à.
Xe đẹp quá ...
bắt đầu thấy chán style hầm hố này rồi, ko đẹp
Thích bộ mâm.
Đẹp! Xe đậm chất thể thao, mạnh mẽ và quyến rũ. Sự lựa chọn tốt cho các bạn trẻ trong phân khúc C.
Lê Quang Minh - Phóng viên đài truyền hình Việt Nam đưa tin tại thủ đô Bangkok - Vương quốc Thái Lan
Xe gì mà xấu òm, chỉ cần nhìn cáu biển thôi cũng đủ thấy thô rồi
HRed23
ĐẠI BÀNG
7 năm
là fan Ford mà nhìn Focus cái là nản ngay, nhưng nhìn em này phát 1 yêu ngay. 😆)) Quá ngầu quá chất.
X-one
TÍCH CỰC
7 năm
@HRed23 Trời ơi! Đi nhìn focus chi..
HRed23
ĐẠI BÀNG
7 năm
@X-one e fan Ford mà bác, nên Ford ra con nào cũng phải nghía qua xem thế nào chứ bác. Mà nói thật bác là tuy là fan Ford nhưng chỉ ưng mỗi thiết kế của Mondeo với Escape thui. Còn lại nhìn chẳng ưng con nào hết ráo 😁:D:D:D. Chắc tại lúc đầu nhìn quá yêu Mondeo với Escape nên là fan Ford luôn.
X-one
TÍCH CỰC
7 năm
@HRed23 Đang có 1 em Mondeo '13. Các bản sau này nhìn chán bỏ xử..
HRed23
ĐẠI BÀNG
7 năm
@X-one Mondeo 13 là quá đã rùi bác. 😁
Civic đợt này thấy PR nhiều. Công nhận đẹp.
Lilp Ra
ĐẠI BÀNG
7 năm
Chiếc này mua cho vợ chạy thì ngon phải biết nhỉ 😃
Bao Khangs
TÍCH CỰC
7 năm
@Lilp Ra Vợ chạy lâu lâu mình lượn cũng ok luôn. Quá đẹp cho civic 2017. Nhưng giá rổ hơi căng
Lilp Ra
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Bao Khangs Tại mình thì đang chạy con khác, to hơn, mình thích xe to, nên con này nhỏ thích hợp cho vợ 😁
lom-com
TÍCH CỰC
7 năm
úc xe tay lái nghịch ha,nếu thuận nhập về VN cũng ngon:rolleyes:

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019