Honda CB150R 2019 tháng 4 bán chính hãng tại Việt Nam, phân phối qua HEAD, chưa có giá bán

Tuannph
25/3/2019 0:58Phản hồi: 210
210 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ricky2019
ĐẠI BÀNG
5 năm
thằng Honda việtnam đúng là chứng minh cho việc lạm phát ở vn, giá xe lúc nào cũng cao hơn giá trị thật của xe.
Fara
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Ricky2019 ;))) vãi cả lạm phát, thuế ông ạ ;)))
105tr chưa ra biển? Thôi dẹp. Giá đó không dadng mua.
Mario@
ĐẠI BÀNG
5 năm
Nhìn thích quá mà.
2nd
TÍCH CỰC
5 năm
Giá này mua z300,mt 03 lướt ngon hơn
@2nd chuẩn luôn bữa tui mới bán con mt03 đi 3000km có 112tr
vãi honda vn ăn dày quá, chênh lệch 25tr so với giá bên Thái
w810i
CAO CẤP
5 năm
Giá tốt, thiết kế phù hợp cho 1 chiếc xe dưới pkn, nhìn chỉn chu lịch sự chứ ko ráng đú theo pkl. 😁
heorung52
TÍCH CỰC
5 năm
Mấy anh @hoangluongkhanhvipdrodmm, @hoangnguyen85, @Hoàng Quốc Nghị vào đây thông não em phát nào.
1m6 chạy dc và đẹp k mấy bác
chojkangkun
ĐẠI BÀNG
5 năm
105 củ. Bằng rebel 300 rồi. Rebel 300 mới ở head còn 102 103
Danhdanh89
ĐẠI BÀNG
5 năm
@chojkangkun tụt vcc vậy à bạn, trc mới ra đề xuất là 125 củ mà, đợt mới ra còn đội giá 10 củ cơ, giờ tụt vãi thật, con này hi vọng sau này có cũng tụt giá so với giá đề xuất kk
ShadeDDay
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Danhdanh89 tụt lắm bạn ơi , giờ rebel ở head chỗ mình bao giấy 110tr luôn nè
@chojkangkun Rebel 300 ở đâu 102 củ sướng vậy ???? ở HCM vẫn cứ 135 tới 140 củ bao giấy !!!!!
Khang 5755
TÍCH CỰC
5 năm
Đẹp,trung niên đi chơi 100-300 km là OK
Danhdanh89
ĐẠI BÀNG
5 năm
@long_pn Bạn ơi , winner nghe phong thanh cbi ra bản abs , không biết thế nào ?! Thay đổi diện mạo nữa ?! Xem trên youtube thấy có ng nói chắc nịch như vậy . Theo mình nên từ từ xem thế nào 😁 .

Con verza này so với winner mình nghĩ nó hơn ở bình xăng to đỡ phải đổ xăng , còn đâu thì mình thấy winner hơn ở bộ thắng đĩa sau, giá laik rẻ hơn nhiều con này. Chất lượng bộ máy mình nghĩ same same :D
long_pn
TÍCH CỰC
5 năm
@Danhdanh89 Nhưng underbone đi xa đổ xăng oải lắm, phải dỡ hết đồ xuống. Nói chung Winner thuộc phân khúc khác rồi.
Danhdanh89
ĐẠI BÀNG
5 năm
@long_pn Có lẽ vì mục đích xuyên việt của bạn nên tìm con nào bình xăng to là chuẩn mnl rồi 😁. Vì múc đích ban đầu như thế nên mọi hướng sẽ quy về bình xăng to ôm phía trước :D. Vậy thì verza có lẽ ổn nhất rùi nhể. Có fi, bình xăng to :D. Ko thì có thể cân nhắc hàng của su với hj125 hoặc EN125 bao đẹp, máy móc đơn giản hỏng hóc dễ sửa, bình xăng trc ổn áp luôn :D. Xăng cộ nghe nói ~ 60km/l . Máy suzuki nghe nói bền :D .

Hic nói chung mấy con này vs verza đều hàng nhập cả nên bị đội giá hơi cao. Với tầm hơn 40 củ( lăn bánh ) để mua dc con en125 lợi thế bình xăng to dáng đẹp thì cũng hơi tiếc khi giá đó mình mua dc con winner máy 150cc phanh đĩa trc sau lại có Fi @@. Còn con verza ở minhlong chưa ra giấy là 50 củ dồi , lăn bánh chắc 55, 56 củ mất . Nói chung máu là múc thôi.

Vì mình thì ko có í định đi xa quá 150km (có lẽ vậy) , và năm có lẽ đi đc độ dăm ba lần là cùng nên cứ con nào ngon , bổ rẻ , khả năng cơ động cao là chiến :D . Mình đang ngó nghiêng xem con winner ver.2.0 nó có ra ko , có abs thì ngon đấy. Winner đi thấy bảo tiết kiệm xăng phết
Danhdanh89
ĐẠI BÀNG
5 năm
@long_pn Winner xấu đẹp tùy mỗi cá nhân nhưng theo mình giá cả nó ăn đứt verza. Chỉ thua mỗi cái bình xăng nhỏ hơn. Còn vụ chằng đồ thì giải pháp có lẽ : lắp 2 thùng givi hai bên hông, thêm một thùng ở giữa. Thì gọn gàng hơn là chằng hàng 😁 ( có khóa đỡ lo bị trộm cắp vặt :D ). Xăng thì cứ độ 150km lại đổ 1 lần thì cũng ko sợ. Có lẽ verza như bạn nói là bình xăng to và ngồi thoải mái là 2 ưu điểm lớn nhất để đi đường trường ( xuyên việt) dự định của bạn :D :D. Những con như winner thì 300km đổ lại thôi :D :D
Hôm đọc ở đâu đó có con CB 150 mà giá 35T chưa thuế không biết là có phải con này không nhỉ? Mình không hiêủ về xe lắm, ai cho ý kiến với?
hongdo
ĐẠI BÀNG
5 năm
Nhìn ngon nhưng giá chắc không ngon đâu.
đẹp phết
mranhne
ĐẠI BÀNG
5 năm
trên trang web chính thức của honda có giá rồi kìa. Từ 105tr nha. Thôi mua suzuki gd110 thôi các Bác, 29tr cũng ôm bình xăng 😁
Danhdanh89
ĐẠI BÀNG
5 năm
@mranhne Ngoài gd thì còn có hj125, en125 nhưng hơi mặn tí khi mà ra giấy ngang ngang winner ra giấy. ( winner giảm giá 38.5 khuyến mãi đồng hồ casio , phanh đĩa trc sau, dohc 150cc, fi :D ).
mranhne
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Danhdanh89 Winner mình đã từng chạy qua 2 năm. Giờ cũng 30 rồi nên nghĩ kiếm con ôm bình xăng chạy hợp hơn.
Linh Thien
ĐẠI BÀNG
5 năm
Giá bằng còn rebel 300

có giá rồi, 105tr giá hãng (chưa tính giá head sẽ ăn thêm), abs 2 kênh. Giá này thì MT-15, S150 lên đầu đèn + USD, Bandit lên USD hợp lý hơn
thao
TÍCH CỰC
5 năm

Đắt lòi bản họng 😁
Vẫn 150 mà 105 củ. Thêm xíu đi Rebel 300
dáng đẹp thế này mà 250 thì ngon. giá 105tr thì chắc ae nào đam mê ms mua
suthaydaigai
ĐẠI BÀNG
5 năm
mới vào trang chủ honda giá 105tr về đại lý làm giá nữa + tiền đăng ký nữa lăn bánh đc thì cũng phải 120tr
ShadeDDay
ĐẠI BÀNG
5 năm
@suthaydaigai thiệt tình thấy khoảng 85tr ra giấy tầm 9x thấy hợp lý ,kiểu này chắc đợi vài tháng giống Rebel 300 quá

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019